Kết quả 1 đến 7 của 7

Hỏi về huấn luyện viên ai biết chỉ mình với?

- bác nào hiểu về huấn luyện viên cho em hỏi là: có cách nào để tăng số HLV (coach. bác sĩ ... ) trong câu lạc bộ lên không ạ? vì em chơi mấy câu lạc bộ nhỏ nó chỉ cho giới hạn rất ít huấn luyện viên. Như em chơi CLB anzhi nó chỉ cho có 4 coach. 4 HLV thể lực....
    - có bác nào biết cách để CLB ký thêm được ko thì chỉ em cách với. e cảm ơn

vào nói chuyện với ban lãnh đạo rồi xin cho phép thêm (Bấm vào tên đội có menu xổ xuống chọn phần Ban lãnh đạo, rồi chọn nói chuyện với BLĐ, rồi chọn phần staff) mà tùy vào tình hình tài chính cũng như tầm vóc CLB mà BLĐ cho phép số staff nhé

Tưởng 4rum này nhiều người biết " tuyệt chiêu " này chứ nhỉ . Mình chỉ cho bạn nha , bạn click chuột vào tên mấy thằng coach của bạn , ở bên trái là những khả năng của thằng coach đó , có thằng có khả năng làm fitness coach , có thằng có khả năng làm GK coach , và đến 90 % những thằng coach này có khả năng làm Assisstant Manager nữa ( những khả năng này nếu thằng coach đó làm tốt nó sẽ có màu xanh đậm ) , những thằng nào có khả năng làm Assisstant thì bạn hãy kí hợp đồng mới với nó , chuyển nó thành Assisstant , kí hết những thằng đó xong bạn có thể sign những coach khác về , xong xuôi toàn bộ thì bạn lại kí hợp đồng mới với mấy thằng Assistant , chuyển nó lại thành vai trò Coach . Nhớ là thằng Assistant nào đầu tiên thì phải để lại , đừng có chuyển nó thành Coach đấy nha . Good luck

Trích dẫn Gửi bởi Sir_peter_Blood
    Tưởng 4rum này nhiều người biết " tuyệt chiêu " này chứ nhỉ . Mình chỉ cho bạn nha , bạn click chuột vào tên mấy thằng coach của bạn , ở bên trái là những khả năng của thằng coach đó , có thằng có khả năng làm fitness coach , có thằng có khả năng làm GK coach , và đến 90 % những thằng coach này có khả năng làm Assisstant Manager nữa ( những khả năng này nếu thằng coach đó làm tốt nó sẽ có màu xanh đậm ) , những thằng nào có khả năng làm Assisstant thì bạn hãy kí hợp đồng mới với nó , chuyển nó thành Assisstant , kí hết những thằng đó xong bạn có thể sign những coach khác về , xong xuôi toàn bộ thì bạn lại kí hợp đồng mới với mấy thằng Assistant , chuyển nó lại thành vai trò Coach . Nhớ là thằng Assistant nào đầu tiên thì phải để lại , đừng có chuyển nó thành Coach đấy nha . Good luck
    Thứ 1 là FM giờ chỉ cho 1 assistant manager thôi, chuyển qua chuyển lại mệt , thứ 2 là giờ coach cũng đỏng đảnh lắm, chuyển nó lên asssistant manager rồi mà đòi chuyển ngược về làm coach à, nhẹ nhàng gấp đôi lương lên nhé

Anzhi hết thời rồi chơi làm gì lại thêm giải Nga hẻo lánh nữa

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    Anzhi hết thời rồi chơi làm gì lại thêm giải Nga hẻo lánh nữa
    hỏi từ tháng 8 cơ mà

Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    hỏi từ tháng 8 cơ mà
    sak vãi cả FM8, vãi cả đào mộ

Các Chủ đề tương tự

1. Đổi huấn luyện viên
    Bởi phuonglinh trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-16-2013, 10:21 AM