Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 138
    Em thì thích Man Utd nên lúc nào new game cũng Man Utd chưa bao giờ chơi đội khác nên chưa có cảm giác phải đối diện với cuộc chiến trụ hạng. Đối với em giành thật nhiều cúp với Man Utd thật sự là rất thích

làm HLV đội tuyển quốc gia lớn như Ý hay Anh chẳng hạn.
    chơi 1 đội bóng tầm trung bình trên như Tot hay Eve, đoạt nhiều danh hiệu để đc mời làm HLV quốc gia, vậy mới thích, vì cái đó ko thể muốn là có, kể cả save/load

Mục tiêu ư, Giúp Việtnam vô địch WC. Mục tiêu lớn nhất khi chơi FM.

Lúc mới đầu tập chơi, hầu hết đều theo phản xạ tự nhiên là chọn đội bóng mạnh, hoặc đội mình yêu thích để dẫn dắt. Sau đó, một bộ phận gamer có thể new game và dẫn dắt các đội nhỏ hơn.
    Còn với mình, từ FM2006 đến nay, mình luôn chơi hai game khác nhau song song. 1 game dẫn MU, game kia chọn đội bóng trung bình khá nào đó (như West Ham, Reading, Bolton ở Anh, hay Betis, Sampdoria,... có khi lại chơi giải Hàn Quốc...) cho vui.

Hồi trc đá 03-04 thik nhất là cầm Wigan, lên hạng rồi còn vô địch và đi đá C1 ầm ầm
    nay đá FM8 thì chưa bao h, vì trình độ còn non kém, và đc cái nhanh nản(tính em nó thế)--> khỏi cầm
    hiện tại ý kiến ko chênh nhau nhiều lắm, theo em đầu tiên khi mới chơi FM sẽ là những clb lớn, lắm tiền hoặc player khủng,lúc đó fan hâm mộ sẽ rất quý chúng ta
    sau khi chơi quen game và có trình độ roài thì chuyển sang những clb nhỏ, giúp họ trụ hạng, lúc này fan hâm mộ thần tượng chúng ta luôn
    có phải mấy ai đc như bác victim và bác lovecm, e nói thật e nể bác lovecm cực, cuộc đời HLV của bác thật là chông gai nhưng cũng thật nhiều thành công, bằng chứng đây ạ: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=8084 còn bác victim thì cầm Leeds(chắc do tình yêu với đội bóng)

cũng có thử vài câu lạc bộ nhỏ, từ hospitalet, salamanca, đến betis, cái chính là k fai cảm giác chiến thắng, tất nhiên là rất vui , vì khi cầm những câu lac bộ này, thua khá nhiều, và nếu k sếp loát, thì khi thua rất ấm ức, rồi khi thắng sẽ sg cực đọ cho dù cuói mùa chả có cup nào to to, Tôi chơi thg bỏ giữa chg vì thiếu kiên nhẫn,

he tui toàn sign mấy bé vn 17 tuổi về train rồi đuổi đi lâu lâu sau thấy trong tuyển vn
    mà noí chung chơi FM là để giải trí vui vẻ mà đâu cần khó khăn làm j cứ chơi đội bóng mình yêu thích là đc

Tôi thì mới chơi thôi nhưng mà tôi cứ cầm đội làng nhàng rồi đá khoảng 10 năm.Trong 10 năm ấy đội nào mời thì đến thôi.Tất nhiên là đội bóng lớn.Nói chung là khá chật vật vì khoản tài chính ở các clb nhỏ nhưng như thế nó mới có sự thú vị.Khổ trước sướng sau

Mình thì khoái đạt cúp và dành nhiều danh hiệu cao quý cho các cầu thủ của mình.Và tuyệt nhất là đào tạo được 1 lớp trẻ tài năng như Arsenal

Đoạt cúp với các CLB lớn, trụ hạng với CLB nhỏ cũng là bình thường, chơi lâu rồi sẽ đạt được. Giúp đội tuyển quốc gia đoạt cúp cũng vậy thôi. Cái tớ quan tâm khi chơi FM là cố tìm ra cái mới mẻ. chẳng hạn như được CLB lấy tên mình làm tên sân vận động

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Legendary Manager]Cầu thủ nhận được nhiều sự quan tâm nhất
    Bởi Chiến Chăm Chỉ trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-01-2013, 06:30 PM
  2. Mục tiêu ngày mai
    Bởi mantrangchu trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 02:38 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-23-2013, 04:51 PM
  4. Chỉ tiêu của club
    Bởi hathuan trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-30-2010, 08:39 AM
  5. Tiêu chuẩn của 1 thủ lĩnh giữa sân cho đội yếu?
    Bởi gahech93 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 07-22-2009, 07:14 PM