Mua sắm là sở thích của rất nhiều con người nói chung và các cô gái nói riêng. Họ có thể sẵn sàng dành hết những ngày cuối tuần chỉ để mua sắm một vài món đồ yêu thích. Đã bao giờ bạn thấy mình mua sắm trong giấc mơ chưa? Chắc hẳn giấc mơ này sẽ khiến nhiều người cảm thấy thích thú. Cùng xsmb giải mộng để tìm hiểu thêm về giấc mơ này nhé.

Mơ thấy mua sắm trong siêu thị là điềm lành, bạn sắp có cơ hội tăng thu nhập và nhận được nhiều niềm vui bất ngờ.

Mơ thấy mình đứng ở trước quầy thu ngân hoặc cửa ra vào của cửa hàng hoặc nơi nhiều đồ xa xỉ thể hiện rõ nét nội tâm hư vinh của bạn.

Mơ thấy mình mua sắm trong chợ đêm, chợ thương phẩm nhỏ thì đường tài lộc không được như ý.

Mơ thấy mình đang chọn nơi để đi mua sắm ngụ ý bạn là người rất lí trí, cuộc sống có sự lựa chọn kĩ càng, khả năng phán đoán cao.

Mơ thấy mình mua sắm điên cuồng hoặc tiêu tiền bạt mạng là lời nhắc nhở bạn nên tiết kiệm nếu không sẽ rơi vào tình trạng viêm màng túi, thậm chí phải đi vay mượn.

Ngủ mơ thấy mình đang mua sắm quần áo: Báo hiệu rằng thời gian tới bạn đang cố gắng thay đổi mình để hình ảnh của mình mới mẻ hơn trong mắt người khác.

Ngủ mơ thấy mình đi mua sắm giày dép: Điềm báo xấu báo hiệu vấn đề tài chính của bạn đang gặp vấn đề hoặc không đòi được nợ.

Chiêm bao thấy mình đang lập kế hoạch, tìm địa điểm shopping: Giấc mơ cho thấy bạn là người rất cẩn thận và kĩ tính trong mọi suy nghĩ và hành động.

Mơ thấy mua sắm đánh số 55 và bạn kiểm nghiệm lại kqxsmb nhé.