Bạn đã bao giờ mơ thấy một điều kinh khủng như là mơ thấy con đỉa chưa? Giấc mơ này liệu có phải là điềm báo gì với tương lai hay không? Hãy cùng với xsmb giải mã giấc mơ này nhé.

Mơ thấy đỉa cũng là điềm báo sắp đến nhiều mối quan hệ của bạn sẽ “cơm không lành canh không ngọt” và dễ bị rạn nứt. Bạn nên quan tâm hơn đến những người xung quanh và kiềm chế bớt cái tôi của mình, việc quá coi trọng bản thân cũng chính là lý do khiến người khác không thích bạn.

Trong giấc mơ bạn thấy mình bị đỉa bu khắp người có nghĩa là bạn cảm thấy ghê tởm chính mình hoặc bạn đang cố che giấu một việc làm sai trái nào đó của mình. Có thể bạn không muốn làm việc này nhưng do hoàn cảnh đầy đưa hoặc ai đó ép buộc bạn phải thực hiện theo. Hành động này sẽ khiến bạn luôn lo sợ vì bị người khác phát hiện.

Nếu mơ thấy người khác bị đỉa cắn là thể hiện rằng bạn đang biết một bí mật nhưng lại muốn che dấu hoặc không quan tâm tới nó.

Mặt khác, nếu bạn mơ thấy đỉa bám chân người khác điều này lại nói lên rằng bạn sẽ tránh được tai họa, bạn được người khác gánh hộ hay cũng có thể là có quý nhân phù trợ hỗ trợ bạn trong mọi công việc, bạn cần phải cố gắng hơn nữa để không phù lòng những người đã tin tưởng mình.

Mặt khác, nếu bạn mơ thấy đỉa cắn xong bị giết điều này lại chứng tỏ rằng bạn đang tự giải quyết những mâu thuẫn trong lòng mình theo một chiều hướng thiếu tích cực, có lẽ bạn đã gặp phải rất nhiều áp lực khiến bản thân mệt mỏi và có thể làm cho mình bị trầm cảm tâm lí nếu không cố thoát ra.

Giải mã giấc mơ thấy đỉa cắn bạn sẽ may mắn với số: 58 và bạn hãy kiểm tra kqxsmb tối nay xem có linh nghiệm không nhé.