Lừa là loài vật chăm chỉ, giúp ích rất nhiều cho con người, chính vì vậy, giấc mơ về con lừa tượng trưng cho sự đi lên của con người bằng chính khả năng, bằng chính nỗ lực của mình. Vậy nếu bạn nằm mơ thấy lừa thì có điềm báo gì. Hãy cùng với soi cau da nang giải đáp giấc mơ này nhé.

Nếu bạn ngủ và nằm mơ thấy con lừa, giấc mơ này cho biết bạn sẽ sớm thoát khỏi cảnh khó dựa vào sự cố gắng của bản thân; còn nếu bạn mơ thấy hình ảnh một con lừa đang thồ nặng, giấc mơ này có nghĩa là nỗ lực của bản thân bạn sẽ nhanh chóng thu được thành quả tốt đẹp trong thời gian sắp tới, danh tiếng vang xa, phát tài lớn. Để biết chi tiết, mời các bạn đọc bài tin giải mã giấc mơ thấy con lừa!

Theo bói tình yêu nếu bạn nằm mơ thấy đang cưỡi hay ngồi trên lưng một con lừa là điềm báo chuyện tình cảm của bạn đang phát triển rất tốt đẹp. Và nếu chú lừa trong giấc mơ tỏ ra ương bướng, không nghe theo ý của bạn thì có thể bạn sẽ phải đón nhận một thái độ tương tự từ người yêu của mình. Trong giấc mơ, bạn thấy chú lừa kêu, hí rất to. Điều này cảnh báo rằng chuyện tình cảm sẽ gặp chút rắc rối, chút hiểu lầm nho nhỏ.

Mơ thấy hình ảnh chú lừa đang chịu đòn, với hàm ý sự nỗ lực sẽ dẫn đến hiệu quả tương phản, nguy hại cho địa vị của bản thân, thậm chí bị điều sang công tác khác. Hãy tạm thời dừng lại, cảnh tỉnh bản thân.

Mơ thấy xác lừa là điềm lành, dự báo sự cố gắng sẽ thành công. Mơ thấy hình ảnh xác lừa trôi sông, dự báo người nằm mơ sẽ đi xa và thành công lớn.

Nghe tiếng kêu của lừa trong mơ, theo soi cau daklak cho hay nghĩa là bạn thường không chú ý đến lời nói của mình, gây ấn tượng không hay và phản cảm, nhắc nhở bạn cẩn thận hơn.

Mơ thấy lừa mặc quần áo và đi giày, với hàm ý có thể bạn sẽ bị bạn bè hay người thân lừa gạt, dẫn đến cảnh khốn cùng, nên đề phòng thì hơn.