Trang 17 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 184
    Trích dẫn Gửi bởi tranthienthanh
    đã update bản mới cực ngon, mời anh em xơi ^^
    yêu bác lắm rồi đó!

Trích dẫn Gửi bởi bop dai ka
    bản cài đặt là 16.2 nhưng phần update data lại 16.3 mới chơi đc là sao bạn ơi? mình down về cho vào editor data vào game lỗi, ko load đc giả Tây Ban nha và một số giải khác vì FM nó ghi lỗi nhiều đội hơn so với maximum của game? giúp mình nhé
    Rất sorry bác. Em up nhầm đó. bác down lại file mới ở post 1 giúp em nhé ^^

bản cài đặt là 16.2 nhưng phần update data lại 16.3 mới chơi đc là sao bạn ơi? mình down về cho vào editor data vào game lỗi, ko load đc giả Tây Ban nha và một số giải khác vì FM nó ghi lỗi nhiều đội hơn so với maximum của game? giúp mình nhé

Chỉ cần dùng mỗi cái data transfer thôi hả bác :s có edit lại CA PA của nó như ngoài đời không hay dùng thêm cái nào nữa ợ

Trích dẫn Gửi bởi Emperor
    Chỉ cần dùng mỗi cái data transfer thôi hả bác :s có edit lại CA PA của nó như ngoài đời không hay dùng thêm cái nào nữa ợ
    yes. chỉ cần dùng đúng cái đó thôi bạn nhé. CA/PA họ edit lại cho chuẩn ngoài đời hết rồi

Trích dẫn Gửi bởi tranthienthanh
    đã update bản mới cực ngon, mời anh em xơi ^^
    Bản mới này còn vụ mấy clb khác ko chuyển nhượng cầu thủ có giá trị lớn không bạn?[IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]

Thớt ơi mình đang chiến bản mới của thớt khá ok, nhưng có vấn đề là sao cầu thủ bị bán đi hoài v, mặc dù mình ko bán nhưg status nó là đang rao bán chỉnh lại ko đc, đây phải lỗi ko hay là do mình chỉnh bậy bạ cầm Liv bị thang Real hốt Moreno r, giờ Mane dang bị rao, Barce sắp hốt

Thớt ơi mình đang chiến bản mới của thớt khá ok, nhưng có vấn đề là sao cầu thủ bị bán đi hoài v, mặc dù mình ko bán nhưg status nó là đang rao bán chỉnh lại ko đc, đây phải lỗi ko hay là do mình chỉnh bậy bạ cầm Liv bị thang Real hốt Moreno r, giờ Mane dang bị rao, Barce sắp hốt

Trích dẫn Gửi bởi sansastark
    Thớt ơi mình đang chiến bản mới của thớt khá ok, nhưng có vấn đề là sao cầu thủ bị bán đi hoài v, mặc dù mình ko bán nhưg status nó là đang rao bán chỉnh lại ko đc, đây phải lỗi ko hay là do mình chỉnh bậy bạ cầm Liv bị thang Real hốt Moreno r, giờ Mane dang bị rao, Barce sắp hốt ��
    Đang định cài mà đọc thấy vậy thôi luôn [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sansastark
    Thớt ơi mình đang chiến bản mới của thớt khá ok, nhưng có vấn đề là sao cầu thủ bị bán đi hoài v, mặc dù mình ko bán nhưg status nó là đang rao bán chỉnh lại ko đc, đây phải lỗi ko hay là do mình chỉnh bậy bạ cầm Liv bị thang Real hốt Moreno r, giờ Mane dang bị rao, Barce sắp hốt ��
    Đang định cài mà đọc thấy vậy thôi luôn [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]

Trang 17 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 71516171819 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. FMRTE 16.3 Full - Đã test thành công
    Bởi thieuk55 trong diễn đàn Football Manager 2016 DOWNLOAD
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 05-04-2017, 04:31 PM
  2. Crack FM 11.2.1 các bạn thử test
    Bởi remxinhthoa trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 02-02-2011, 01:37 PM
  3. Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-22-2010, 06:44 PM