Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 184

Fm2016 bản full crack work 100% đã test

***[UPDATE T9/2016] MÌNH XIN NHẮC LẠI. ĐÃ TEST RẤT NHIỀU BẢN CRACK RỒI. CHỈ CÓ DUY NHẤT BẢN 16.2 MÌNH UP DƯỚI ĐÂY LÀ CHƠI ỔN ĐỊNH, KHÔNG BỊ BUG GÌ CẢ. TẤT CẢ CÁC BẢN KHÁC, KỂ CẢ 16.3 ĐỀU RẤT TỆ. ĐÃ CÓ UPDATE CHUYỂN NHƯỢNG HÈ 31/8/2016 VỪA QUA***

Thấy trên mạng có quá nhiều Crack khiến anh em băn khoăn. Nay mình xin phép post bản FM mình chơi thấy ngon nhất, ko lỗi lầm nhé. Đã Test đến mùa 3 rồi. Không lỗi Fake name, Overpower, Crash, Quỹ Lương, chuyển nhượng hay retirement....
    CÁC BẠN CẦN PHẢI XÓA SẠCH CÁC BẢN ĐÃ CÀI TRC ĐÓ ĐI NHÉ! Ko là dễ dính lỗi lại lắm. Chú ý xóa sạch các folder sau đi nếu đã từng cài game, ko thì cài lại win luôn đi càng tốt nhé:
    “C:\Users\%Your Username%\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2016”
    “C:\Users\%Your Username%\AppData\Local\Sports Interactive\Football Manager 2016\”

1. Trước tiên các bạn down bản Football Manager 16.2 1 link duy nhất chỉ 1GB:
    Torrent
    hoặc
    Google Drive

3. Hướng dẫn chơi:
    *Các bạn giải nén, chạy file "setup-multi16" để cài đặt. Từ 1GB sẽ thành 4.5GB game. Đã crack sẵn, ko phải làm gì nữa.
    *Khi bắt đầu 1 game mới, các bạn PHẢI chạy file fmMASKING.exe, sau khi Start new game, chọn đội xong thì Ngay lập tức Save game lại và thoát ra.
    *Sau đó mới chạy file fm.exe, load lại game bạn vừa save và chơi như bình thường.

(Chú ý: Chỉ khi nào cần Start New Game mới thì các bạn mới cần dùng fmMASKING.exe thôi nhé! Còn lại chơi bình thường với file fm.exe. Nếu ai không vào thể vào đc game, hoặc bị lỗi ngay khi vừa vào, thì cần cài thêm DirectX : https://download.microsoft.com/downl...dxwebsetup.exe)

***Update chuyển nhượng mùa hè 2016: http://www.mediafire.com/download/94...fer+Update.fmf
    Các bạn down về, và copy file đó theo đường dẫn: My Documents > Sports Interactive > Football Manager 2016 > editor data.
    Nếu chưa có thư mục editor data thì tự tạo nó nhé, chú ý tạo chính xác.

BONUS:

FMRTE 16.3.1 NEW (cập nhật T9/2016) cho các bạn nào cần nghịch nhé (bản này work tốt với bản FM ở trên), link down ở ĐÂY

1. Download file trên và giải nén, chạy file cài đặt FMRTE_16.3.1.28-Setup
    2. Copy toàn bộ file trong "Crack" vào nơi cài đặt FMRTE 16, chọn YES nếu nó hỏi cài đè.
    3. Chạy file AMPED.exe và để nó đấy, tuyệt đối không thoát ra nhé.
    4. Tiếp tục chạy FMRTE 16.exe chọn Active online, copy paste key: 00000-00000-00000-00000-00000
    5. Đợi Active thành công. Thoát file AMPED.exe --> DONE!

(Chú ý: ai crack cái FMRTE nàyxong mà không vào được mạng vì lỗi Proxy thì vào Open Network & Sharing Center -> Internet Options -> Connections -> Lan Settings -> Bỏ dấu tích ở Proxy Server -> Done)

Big Thanks to MKDEV & LFC & FitGirl nhé!

crack fmrte này ok ko bạn mấy bữa trước crack xong vào mạng lội kết nối máy chủ ko vào mạng dc lun sợ ko dám crack của nó nữa

Trích dẫn Gửi bởi bachikho
    ko biết crack của bác nguồn nào nhỉ, thấy cả mkdev lẫn skidrow đều chỉ có bản sau cùng là 16.2 final?
    trước mình có post bên topic crack16.2 nguồn cs.rin.ru mà chưa test nay dc chủ thread test nên ok.Ah mà chủ thread cho mình hỏi chay fmmasking vào newgame chọn clb rùi vào game xong save rùi out chay fm de load dúng ko bạn

Trích dẫn Gửi bởi kevin24
    trước mình có post bên topic crack16.2 nguồn cs.rin.ru mà chưa test nay dc chủ thread test nên ok.Ah mà chủ thread cho mình hỏi chay fmmasking vào newgame chọn clb rùi vào game xong save rùi out chay fm de load dúng ko bạn
    Chuẩn rồi nhé bạn. Xong rồi từ đó chỉ dùng fm để save/load các kiểu.
    Trừ khi bạn muốn New Game mới thì lại dùng FMmasking để lấy file save đầu tiên thôi

tks bạn nhìu h chờ mấy ngày nữa hết cn mùa đông update quẫy lun@@

Ah ah. Nếu bạn nào bị lỗi kết nối Proxy, thì Vào Internet Option -> Lan Setting. Tắt đánh dấu ở ô Proxy đi là đc nhé Mình đã hướng dẫn chi tiết ở Post 1 rồi.
    Crack này hoạt động Ok nhất rồi nhé

ngon mà mạng nhà cùi quá kéo mãi chưa xong

Trích dẫn Gửi bởi quockhoi
    ngon mà mạng nhà cùi quá kéo mãi chưa xong
    Bản này ngon đó bạn ơi. Mạnh dạn mà chiến đi nhé

Bị crash rồi

Sau khi cho nó run với win xp 3 thì k con2 báo crash mà báo:

Trích dẫn Gửi bởi Angel.S2
    Bị crash rồi

Sau khi cho nó run với win xp 3 thì k con2 báo crash mà báo:
    Chịu bác. dùng Win 7 or win 8 đi. sao lại win XP làm gì. Em đang cày 2 game, 1 cái mùa 2, 1 cái mùa 3 ở 2 máy win 7 và win 8 vẫn ok mà?

Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. FMRTE 16.3 Full - Đã test thành công
    Bởi thieuk55 trong diễn đàn Football Manager 2016 DOWNLOAD
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 05-04-2017, 04:31 PM
  2. Crack FM 11.2.1 các bạn thử test
    Bởi remxinhthoa trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 02-02-2011, 01:37 PM
  3. Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 09-22-2010, 06:44 PM