Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Còn ai chơi k ta :a35:

Có ai host k ta :a35:

Chỉ cần có người host là giờ nào tớ cũng chiến đc . Máy tớ đuối quá ko chịu nổi FM9 . YM : [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

các bác cài FM09 mà chơi đi chứ, phải theo thời đại, chiến không dc 3D ta làm 2D,mới là máu mà. chỉ sợ bữa nay không ai online bằng FM08 thui

Các bác có định chơi không ? Em cả thằng bạn em vẫn theo chơi gần mấy tháng này..nhớ cái link cũ không
    Sắp tới 2 thằng định nhờ người tìm database năm 2009 chạy trên 08 nếu có ai thật sự hứng thú thì pm chiến thôi
    pm nick yh [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Nhưng mà chơi 8.02 được k

Trích dẫn Gửi bởi btnghia252
    Các bác có định chơi không ? Em cả thằng bạn em vẫn theo chơi gần mấy tháng này..nhớ cái link cũ không
    Sắp tới 2 thằng định nhờ người tìm database năm 2009 chạy trên 08 nếu có ai thật sự hứng thú thì pm chiến thôi
    pm nick yh [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>
    xin chào,
    tôi có database mùa giải 2009-2010 cho FM 2008, có bác nào còn chơi FM 2008 ko nhỉ?Nếu có để tôi upload lên cho anh em dùng
    Hiện tại tôi vẫn đang chơi FM 2008 vì cấu hình máy ko đủ để chơi 2009. Có ai còn chơi nữa ko để mình đăng ký chơi online nhỉ?
    yahoo: hungcus
    ai cần cứ PM cho mình nha

Trích dẫn Gửi bởi btnghia252
    xin chào,
    tôi có database mùa giải 2009-2010 cho FM 2008, có bác nào còn chơi FM 2008 ko nhỉ?Nếu có để tôi upload lên cho anh em dùng
    Hiện tại tôi vẫn đang chơi FM 2008 vì cấu hình máy ko đủ để chơi 2009. Có ai còn chơi nữa ko để mình đăng ký chơi online nhỉ?
    yahoo: hungcus
    ai cần cứ PM cho mình nha

cho tôi một chân với chủ yếu chơi được lúc chiều từ 12h - 5h nhưng chưa từng chơi online nên ko biết chơi kiểu j xin các bạn hướng dẫn cho mình với nha
    đáng chơi bản 8.02 và nhà mình xài gói trả sau nên ko biết chơi online có tốn tiền nét ko ?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Góc chiến thuật] Chelsea 3-1 Man Utd: Chiến thắng thuộc về kẻ mạnh hơn
    Bởi vanphong130896 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-23-2014, 11:28 AM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-07-2014, 07:30 PM
  3. Làm gì khi còn ... 7 người ~.~
    Bởi hoangvu trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-15-2011, 02:51 PM
  4. Còn ai chơi Fm 10.3 không ạ ??
    Bởi baoquyen3005 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-07-2011, 08:43 AM
  5. Cầu Thủ không còn động lực thi đấu....???
    Bởi dangban321 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-06-2011, 11:59 AM