Kết quả 1 đến 10 của 10

WIGAN - Giang đôi cánh (wing)

Với tôi , Wigan ko phải là 1 đội bóng xa lạ lắm vì đã từng thử sức tại FM6 .
    Nhưng với FM7 , Wigan lại mang 1 bộ mặt khác , và nhiệm vụ của HLV thực sự ko đơn giản như nhận định ban đầu
    Đến với sân JJB Stadium , được cho ngay 1 khoản tiền chuyển nhượng ko ít (so với đội bóng , và còn lớn hơn số tiền clb có) , ưu tiên số 1 là tậu về nhưng cầu thủ có thể phù hợp vởi triết lí bóng đá được HLV mang về từ Real
    Nhìn lại đội hình Wigan , hàng hậu vệ quá già , hàng tiền vệ thì ko đáp ứng được nhu cầu , và số tiền thì ko thực sự lớn đến mức có thể tân trang lại cả đội hình.
    Vì thế , những mục tiêu chuyển nhượng đa phần đánh vào hàng tiên vệ

Mang về Cardenas , Adu , Modric , Naismith , Guardado và thêm Broadfoot (DC) , nhưng phải chia tay tài năng trẻ Baines , kể ra kế hoạch chuyển nhượng cũng khá thành công

Vẫn là chiến thuật 4-2-3-1 lừng danh , Wigan cũng đã thực sự trở thành 1 đội bóng ko dễ bị bắt nạt
    4 trận đầu tiên , có 1 trận hòa , 2 trận thua và chỉ có 1 trận thắng , nhưng đây là chiến thắng cực kì quan trọng trước MU (4-2) .Sau trận thắng này , Wigan đã liên tiếp có những chiến thắng và hiện tại đang có chuỗi trận bất bại lên con số 8 và đang đứng thứ 3 BHX

Có 1 điều đặc biệt là Bolton ko hiểu sao đá rất hay và đang dẫn đầu bảng xếo hạng

Vẫn đang tiếp tục đá và sẽ update thông tin sau, hi vọng 1 KQ có lợi cho Wigan cuối mùa bóng

Mang về thêm kritoffer heatead gì đó đi mình không nhớ lắm. Free mà lấy về cho ngon đá tiền vệ trung tâm và cánh trái đều ổn.

Mang về thêm kristoffer heatead gì đó đi mình không nhớ lắm. Free mà lấy về cho ngon đá tiền vệ trung tâm và cánh trái đều ổn.

Ý bác radom là Haestard gì ấy phải ko ?

Nhận thấy sự ko chắc chắn trong lối đá của clb (dù đang ở vị trí khá tốt) , HLV Mymylove đã tiếp tục đưa ra danh sách chuyển nhượng cho lần mua sắm kế tiếp , cụ thể là 1 em DL(quên tên) , và em Corluka , có thể 1 DMC nữa

Hi vọng Wigan sẽ giữ được vị trí hiện tại đến cuối mùa bóng(thứ 4)

mình cũng đang đá Wingan. Mới mùa giải đầu, tình hình muốn thay đổi giàn cầu thủ cũ nên đành bán Baines hix tiếc quá nhưng không biết làm sao. Mà mấy cầu thủ ở trên sao mua khó vậy trời, có cách nào mua được chúng không, mình toàn bị bon khác hẫng tay trên hix

Có tiền mà không thằng nào chịu về hix. Tìm đủ cách mà không được ức chế quá. Cứ đà này thì bị sack là cái chắc rùi

Wigan bản 702 đội hình ngon lắm rồi bạn ah , mua về mấy bác cựu chiến binh cũng được , ko thì tài năng trẻ (chỉ cần có tiềm năng)
    Thực ra thì Wigan tui đá 702 xép được có thứ 6 thôi nhưng mà chả cần mua thêm ai (mùa đầu)

Trích dẫn Gửi bởi mymylove
    Wigan bản 702 đội hình ngon lắm rồi bạn ah , mua về mấy bác cựu chiến binh cũng được , ko thì tài năng trẻ (chỉ cần có tiềm năng)
    Thực ra thì Wigan tui đá 702 xép được có thứ 6 thôi nhưng mà chả cần mua thêm ai (mùa đầu)
    Hix Mà Wigan thì đá đội hình nào thì chuẩn. Nếu đá 4-4-2 thì tiền đạo cánh hơi yếu, 4-2-3-1 thì đôi lúc thắng nhưng hiếm lắm. Tui mới mua được thằng delgado rùi hix 8M. Hầu như trận nào cũng áp đảo nhưng hình như không thể nào ghi bàn nổi mà nếu có ghi thì cũng ít. Toàn bị bọn nó gỡ hòa vào phút cuối hay ghi bàn thăng để dành chiến thắng vào phút cuối. Hix lúc đó tức điện lên được. Không biết có cách nào hay chiến thuật để hiểu hơn không hix

Các Chủ đề tương tự

1. Đội hình 3-4-3 của Wigan cuối mùa giải PL 2011-2012
    Bởi huyettulam trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-17-2012, 01:10 PM
  2. Tên trong giới giang hồ của bạn là gì?
    Bởi saobang68 trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 06-18-2009, 10:39 AM
  3. Cao thủ võ lâm võ lâm quy ẩn giang hồ
    Bởi nguyendinh trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-20-2008, 02:21 PM
  4. Tên giang hồ của bạn là gì????
    Bởi Overclocking trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 07-24-2008, 06:12 PM
  5. Wing back,ai là cầu thủ tốt