Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Barca thì sao !!

bẩc da kinh khung lam da 4-1-2-3-1 cho thang eto cam otren ronaldinho va mesi da swap poítion deco va xavi da gia va cho motha hoac la emison da Dm thi khung lam vi ca 3 thang tien dao deu co the ghi ban va kien thiet tot dau mua bacca co 8 trieu thi mua thang danny va igor zofcak cua ruzomberok nhung cac bac phai load ca giai slovakia nua thang zofcak tat canh 17 dan bong 18 no cu co bong la eto ghi ban khung lam cac bac thu mua ma xem

Barca thì sao !!

Ơ ! Thế mọi người hầu như là hôk có thk Barca đó hả??? Sao lại thế đc nhờ?? Barca đá hay như thế mà chẳng thấy ai bảo cầm barca cả.. Bùn thế.
    Đây là bài đầu tiên em post bài trong 4rum. Trc khi 4rum bị hỏng nick của em trong 4rum là mr_vau. Giờ quay lại 4rum rồi.
    Tiện đây, em cũng xin nhờ các bác. Em muốn làm Coach của Tuyển Việt Nam mình, có bác nào có hảo tâm tạo giúp em tuyển với, rồi upload lên cho em đc ko ạ?? Em đang chơi bản 7.0.2 .Em có tìm rồi mà không thấy có tuyển mà lạ hơn là ko thấy có mấy đội ở V-leage. Các bác giúp em đc không ạ??

Tui cũng thích Barca, đá rất khoái. Chắc vì Barca mạnh quá chăng????

Barcelona là 1 ổ của chấn thương!Chưa thấy 1 đội nào có thể dễ chấn thương hơn Barcelona,thằng nào chỉ số chấn thương cũng 7x,đá hay được gần nửa mùa đầu,nửa còn lại toàn nửa đội hình chính chấn thương,Mà tính cạnh tranh ở giải quá cao nên barcelona hay bị bất lợi.Lúc đầu nó cho 7 trieu nhưng đến kỳ chuyển nhượng mùa đông xin nó thêm thì nó cho bạn thêm 20m nữa đó..

Thằng Barca của tôi đá vãi đái. :B69:

Mùa đầu tiên, 7 thằng nằm trong top 11 cầu thủ xuất sắc nhất của La liga.

Barca ít người đá đơn giản vì.....mạnh quá, đá toàn thắng hết hứng chơi tiếp. Tôi đá barca duy nhất 1 lần chỉ mua thêm đúng 2 thằng Barragan và Barzagli về làm hậu vệ, hàng công chả cần bổ sung gì mà cuối mùa vô địch la liga, bỏ cách real 8 hay 9 điểm; ghi hơn 80 bàn (mà đấy là còn trọng dụng ezquerro, giuly để giành sức cho messi và dinho); C1 thì trận bán kết đá với Inter thắng 5-2 sau 2 lượt, chung kết gặp Chelsea thắng tiếp 3-1, nói chung đá barca thì chả cần suy nghĩ gì nhiều, cứ bỏ mặc bọn nó đá cũng thắng tằng tằng, có chăng mình xem 1 2 trận cho sướng mắt thôi
    Mà bác hai_hiep làm gì mà đá đội hình 4-1-2-3-1 ghê thế, bác tính thủ môn vào đấy luôn hay sao vậy??? Nếu chưa tính đến gk thì đúng là đội bác khủng là phải rồi, hơn người suốt thời gian thi đấu thì áp đảo là chuyện đương nhiên với những đội chơi tấn công như barca

Đá man mà 1 mùa sau đòi vượt mặt barca làm đội bóng giàu nhất thế giới??? Họa chăng là cheat bằng ko chả có cách nào??? MU tuy mọi mặt ko hề thua kém barca nhưng riêng cái khoản nợ khổng lồ của thằng glazer thôi cũng ngang với giá trị của 1 clb hạng khá ở EPL rồi. Nói chung ko có cách nào để MU giàu hơn barca chỉ sau 1 mùa cả? may ra thì MU có ngân sách chuyển nhượng nhiều hơn thôi; nhưng barca thì chả cần mua bán nhiều vẫn cứ thừa mứa cầu thủ rồi

Barca quá mạnh, đá hơi chán thật. Tôi đang xài Inter, patch 7.0.2, Barca đã 3 năm liền vô địch CL. Có 1 lần đá bán kết với nó lượt đi hòa 3-3 trên sân nhà, lượt về Adriano lập hattrick, mỗi cái Etoo làm lại liền 4 bàn, Corluka và Cordoba thay nhau kèm ko xuể. Lát nữa về lại đã chung kết CL với nó lần nữa đây, kiên quyết ko cho Barca 4 lần vô địch. Mk lần này có Carlos Vela đá cặp với Miroclav Klose, xem có thắng nổi ko.

uh đúng rồi đấy.Em cũng mới xem qua thử như thế nào thuj nhưng ma barca mạnh quá nên chẳng khoái!Em chỉ khoái đối đầu với nó thôi.He he!nhất là em dag đá Man chi 1 mùa là vươn lên trên nó trong bảng richest!hehehehe!

Các Chủ đề tương tự

1. Nếu Barca xuống hạng và Barca B vô địch Segunda?
    Bởi bebanve trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-21-2013, 06:46 PM
  2. Bàn về đội hình Barca
    Bởi nguyenvinh16121993 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-01-2011, 04:18 PM
  3. 4-5-1 Barca
    Bởi hai0chin trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-02-2011, 07:54 PM
  4. Barca...barca...