Kết quả 1 đến 8 của 8

vào cái board confidence sau đó chọn make transfer budget... là đc thôi,nhưng nếu như CLB làm ăn thua lỗ hay ko có nhiều tiền thì sẽ ko đc tiền ngay đâu,nhưng đừng có mà chọ ultimatum đây nhá,đuổi việc như chơi đấy!

Vào Board room chọn make board request rồi chọn adjust bugetmẻnt rồi thích lấy thêm bao nhiêu tiền thì lấy.(1 năm chỉ lấy đựoc 1 lần thôi)
    Lần sau vào topic thắc mắc từ A-Z mà hỏi nhé

Trích dẫn Gửi bởi goodbye_oppa
    vào cái board confidence sau đó chọn make transfer budget... là đc thôi,nhưng nếu như CLB làm ăn thua lỗ hay ko có nhiều tiền thì sẽ ko đc tiền ngay đâu,nhưng đừng có mà chọ ultimatum đây nhá,đuổi việc như chơi đấy!
    Cách này 90% là bị nó đuổi việc
    Cách trên của mình là chuyển từ quỹ lưong sang cho nên xin (có thể đựoc 50M với Chelsea).Còn cách kia là xin thêm nên khó mà xinđựoc với bọn CLB nghèo

100% luôn ấy chứ, ấn ultimatum là nó đuổi việc bất kể thành tích của mình có đang là kinh dị đến thế nào
    @liverboy318: CLB nghèo thì lấy đâu ra luơng dư giả để mà chuyển, ko lỗ đã là may

mấy bác cho em hỏi ultimatum là cái quái gì mà bấm vào đó 1 phát là lập tức bị sack liền vậy

Muốn chuyển tiền lương sang quỹ chuyển nhượng bạn nên xem mức lương cho phép của bạn hiện tại có dư hơn so với số lương bạn đã dùng hay ko .
    VD : Nếu bạn đang dùng 600K tiền lương và bạn được phép xài 850K chẳng hạn , bạn có thể chuyển sao mà đừng thấp hơn 600K hoặc nếu được có thể dư ra vài ba K để phòng hờ tuyển thêm staff hoặc mua thêm cầu thủ ...

Còn cách chuyển thì như mấy bạn kia nói rồi đó , mình hay vào rồi nhấn F2 , sau đó chọn Board Room , nhìn xuống góc dưới tay trái sẽ thấy dòng : Adjust budget , vào đó mà chỉnh thôi .

Have fun !

Mún có tiền chuyển nhượng nhiều thì bạn vô mấy câu lạc bộ lớn như Barca Chelsea huấn luyện ấy . Còn ko lỡ như thích mấy câu lạc bộ ít tiền chuyển nhượng như MU của mình thì chuyển tiền quỹ lương sang chuyển nhượng . Năm đầu chuyển hết cũng dc có 18triệu bảng . Hix ... Nghèo thấy thằng nào "cô hồn" o xài bán phức cũng dc kha khá ^.^ . Rồi ráng giành kha khá cúp . Như mình năm 2 dc 50M chuyển nhượng nà . Ráng thui bạn à tiền đâu phải tự dưng rơi xuống ... Hi hi trừ khi bạn chơi ADD MANAGER ... hay CHEAT