Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    trước h chơi FM chỉ cầm có Chel mà chưa gặp trường hợp như bạn bọn sao nhí thì cứ xiền là chúng nó về hết mà, sao lại ghét được nhờ. Còn về phong độ thì mấy trận đầu thế thôi, mấy trận sau quen chân đá ngon ngay mà

theo mh nghĩ chelsea đến fereira đá đã hay lắm rồi chứ đừng kể ông già belletti và bosingwa...ferreira mh đá tuy chưa gặp đội mạnh nhưng những đọi trung bình hoặc trung bìh khá nó rất mạnh dạn lên cao...thậm chí lên cao hơn cả a..cole...ferreira và ronaldo mh để cùng cánh...cụ cứ thế lao lên chả cần biết ronaldo là thằng nào...lao lên tận gần phạt góc đối phương rồi rê rê tạt tạt như thật rồi lại chạy về...các trận toàn 8 9...cả belletti cũng vậy tuy nhiên cụ này hơi chậm...bosingwa thì ít khi thử...rút kinh nghiệm từ vụ ronaldo mình lúc đầu cũng định mua 1 loạt như maicon.rafinha...s ramos hay dani alves tất cả đùe ko về...
    tiền đạo tiền vệ ở dưới mh có thử sinclar hoặc di santo cũng là những cầu thủ khá...sinclar đá cánh trái thích đột phá...di santo thì mh cho đá cặp drogba thì ko hay lắm nhưng đá cặp cùng kalou thì 2 thằng thi nhau cắn trộm...tuy nhiên thằng kalou khá hơn ở chỗ biết chuyền bóng cho đồng đội ghi bàn ^^
    có bạn nào có face của 2 thằng bosingwa và mineiro của chelsea ko? 2 thằng này mh ko có face cho mh xin nhé

hành trình nghèo nàn của chelsea

tôi đá chelsea...nói trắng ra là cheat tiền not cheat lực ( ko sợ dấu giốt )
    đá 5 trận giao hữu gặp các đối thủ như zenit,st ettien,standard,strasburg và 1 câu lạc bộ trung bình ở anh ko nhớ tên...mang tính giao hữu nên đá ở sân khách cho nhiều kinh nghiệm
    st ettien là xương nhất thắng 3-2 nhờ công cuối cùng của cầu thủ vào thay người di santo ( do pizzaro và shevchenko đang cho mượn nên tiền đạo còn drogba anelka kalou và di santo thôi )
    nhận thấy các trận chelsea đá đều rất chi là trên cơ cho dù cho những cầu thủ như sinclar hay mancinince vào đá rất hây...
    thế nhưng vấn đề chính là uy tín câu lạc bộ...mua cầu thủ ất khó với chelsea hồi đầu mùa
    ko tính những sao loe loét như vela hay kompany mà những sao đang còn ti hí như rafinha hay sakho ninis đều rất ko muốn về
    đa số đều chung 1 khẩu hiệu là belive to chelsea is wrong decision gì đó đại loại là chuyển về chelsea là 1 sai lầm
    có ai cùng tình trnạg như tôi ko?
    ( fan man cấm vào spam linh tinh ko có thằng cụt tay hết đường chơi fm)

hờ hờ. Fan Man đây, chưa cầm Chel lần nào cả. cũng tuỳ thằng thôi, cầm Man cũng đâu có nhiều thằng muốn về. Chel đội hình mạnh như thế, có khi lập được 2 đội tham gia EPL nên bọn nó sợ về Chel chắc ngồi dự bị. bác cứ offer nó đi, đến khi CLB đồng ý và mình ký HD với nó để Key player thì chắc là ok. em có offer 1 thằng nhưng nó không thích về với Sunderland, em set nó key player thế là nó ok liền. bác thử xem.

Trích dẫn Gửi bởi locnguyen
    hờ hờ. Fan Man đây, chưa cầm Chel lần nào cả. cũng tuỳ thằng thôi, cầm Man cũng đâu có nhiều thằng muốn về. Chel đội hình mạnh như thế, có khi lập được 2 đội tham gia EPL nên bọn nó sợ về Chel chắc ngồi dự bị. bác cứ offer nó đi, đến khi CLB đồng ý và mình ký HD với nó để Key player thì chắc là ok. em có offer 1 thằng nhưng nó không thích về với Sunderland, em set nó key player thế là nó ok liền. bác thử xem.
    mặc dù căm thù liv(fan man đỡ hơn 1 tí ) và lũ fan của liv man nhưng cũng cám ơn bạn..
    mh để key rồi
    để lương cao nhất có thể rồi
    nhất là cái thằng ninis( chắc bạn biết )
    lương ở câu ljac bộ cũ( hình như pana ) chỉ có vài nghìn,,,mh kí cho nó là 240 nghìn
    rồi tặng cả tiền khi nó ghi bàn hoặc mỗi lần ra sân
    cả phần trăm nữa
    vậy mà nó...reject
    làm 1 câu là chuyển đến chelsea là 1 sai lầm
    thì mh làm tại ko chỉnh tiền lên cao quá mà vừa vừa để thực tế với cái tài của nó
    nó cũng làm 1câu như vậy

Trích dẫn Gửi bởi brutal_death
    ( fan man cấm vào spam linh tinh ko có thằng cụt tay hết đường chơi fm)

ai cũnG như ai thOY // sao lại cấm faN MU nhĩ ? nhìN thấy hết muỐn cm :-<

Topic nhạt toẹt đc tạo bởi 1 ng chưa hề có kinh nghiệm chơi FM, chả hiểu ông là hổ báo phương nào mà đòi chém cụt tay fan Man, tuổi "tin"
    PS: chấp nhận bị chém, chỉ mong mod đừng del bài cho đến khi chủ topic đọc đc

Trích dẫn Gửi bởi cupid_298
    Topic nhạt toẹt đc tạo bởi 1 ng chưa hề có kinh nghiệm chơi FM, chả hiểu ông là hổ báo phương nào mà đòi chém cụt tay fan Man, tuổi "tin"
    PS: chấp nhận bị chém, chỉ mong mod đừng del bài cho đến khi chủ topic đọc đc
    đừng đưa mặt ng yêu hay bạn gái của mh ra dọa chứ :a41:

Muốn người ta comment giúp đỡ thì nên ăn nói lịch sự tí chứ bạn, dù người ta là fan ManU hay fan gì đi nữa thì cũng phải đàng hoàng tí xíu

Cầm Chel thì có gì mà khó, bạn chơi bản update mới phải ko? Tiền nhiều thôi rồi mùa đầu hốt Aguero về chia lửa với Drogba và Anelka, thêm 1 tiền vệ cánh nữa đá 4-1-4-1 giống Chel ngoài đời hoặc 4-3-3 là ngon cơm, hốt cúp dễ thôi rồi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Các vị trì và ý nghĩa của nó
    Bởi manangiam trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-17-2014, 07:03 PM
  2. tội nghịch ngu
    Bởi tonardo trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-12-2013, 08:43 AM
  3. Nghĩa của từ CLGT??? (Cấm nghĩ bậy)
    Bởi jaybee trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-13-2010, 07:07 PM
  4. Làm sao để oánh bại Chelsea - một con trâu nước đúng nghĩa
    Bởi hai0chin trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10