Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Thế nào là " lũ fan của liv man.Thế nào là " cụt tay hết đường chơi fm.Mình hỏi thật bạn học lớp mấy mà ăn nói vô văn hóa vậy? nói phải suy nghĩ chứ.

Trích dẫn Gửi bởi mrspecial
    Thế nào là " lũ fan của liv man.Thế nào là " cụt tay hết đường chơi fm.Mình hỏi thật bạn học lớp mấy mà ăn nói vô văn hóa vậy? nói phải suy nghĩ chứ.
    à! cám ơn bạn đã đưa cái topic lên đầu...như vậy có đc gọi là văn hóa ko?

Cẩn thận mod chém đấy!
    Chelsea đội mạnh sẵn rồi cần gì mua thêm thằng nào! Bản chuyển nhượng mới thì chỉ cần mua thêm 1 thằng tiền đạo vừa vừa đá thay cho Drogba thui! Còn nếu muốn nó về thì chỉ cần set trong hợp đồng là key player đặt mức lương cao ngất trời thì không muốn cũng phải về!

Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012
    Cẩn thận mod chém đấy!
    Chelsea đội mạnh sẵn rồi cần gì mua thêm thằng nào! Bản chuyển nhượng mới thì chỉ cần mua thêm 1 thằng tiền đạo vừa vừa đá thay cho Drogba thui! Còn nếu muốn nó về thì chỉ cần set trong hợp đồng là key player đặt mức lương cao ngất trời thì không muốn cũng phải về!
    hì 1 loạt cái tên đc đưa ra
    nào là aguero
    nào là pandev
    nào là vela
    tiền vệ phòng ngự ( ghét 2 thằng này vì nó đều là ng của can nên cứ sang đầu năm là các cậu rủ nhau về quê hết) cũng 1 loạt đc đưa ra
    nào là banega
    nào là hamsik
    nào là sunny
    nào là toulalan

cái nào mh cũng kí cao ngất có thể...đặt là key mà chả thằng nào chịu về
    thật đấy ko đùa đâu

bác cứ đùa. em newgame lần nào cũng thấy thằng Chelsea mua Pandev là sao????

hiện đã có trong tay những ronaldo...những pandev...những ferdinand...những aguero...những toulalan...riêng chỉ có 2 trường hợp torres và rooney vẫn ko bị cám dỗ bởi đồng tiền( khâm phục ) đang chuẩn bị lôi sheva với pizzaro về để đá thì tự nhiên chúng nó lại về cả đống...ronaldo về đá thì bt...mà tự nhiên anh malouda đá trận nào cũng 8 9...chả hiểu sao có trận cho đá còn dưới 70% vẫn cứ giữ phong độ...joe cole cũng thế...rồi cả anh kalou cũng hay cắn trộm hành lang cánh trái khi joe cole ko đá nữa...chả hiểu mua ronaldo về làm gì ta
    anh toulalan do hàng công quá khủng nên trận nào cũng 7 có trận 6...
    anh aguero mới về chưa kịp làm quen đồng đội
    anh pandev thì cho xếp đá cặp cùng drogba thì đá như c... chả hiểu sài thằng này kiểu gì?

hiện đã có trong tay những ronaldo...những pandev...những ferdinand...những aguero...những toulalan...riêng chỉ có 2 trường hợp torres và rooney vẫn ko bị cám dỗ bởi đồng tiền( khâm phục ) đang chuẩn bị lôi sheva với pizzaro về để đá thì tự nhiên chúng nó lại về cả đống...ronaldo về đá thì bt...mà tự nhiên anh malouda đá trận nào cũng 8 9...chả hiểu sao có trận cho đá còn dưới 70% vẫn cứ giữ phong độ...joe cole cũng thế...rồi cả anh kalou cũng hay cắn trộm hành lang cánh trái khi joe cole ko đá nữa...chả hiểu mua ronaldo về làm gì ta
    anh toulalan do hàng công quá khủng nên trận nào cũng 7 có trận 6...
    anh aguero mới về chưa kịp làm quen đồng đội
    anh pandev thì cho xếp đá cặp cùng drogba thì đá như c... chả hiểu sài thằng này kiểu gì?

cái vấn đề là bạn để lương cao quá, để hơn mức lương nó yêu cầu 1 chút thôi, ko nó sợ ko muốn về đấy

Nhưng fải công nhận là nên lưu ý bạn về ngôn từ, mình là fan arsenal nhưng nói chung cũng đừng nên động chạm đến các bạn, thế dễ gây mất hòa khí anh em trong 4rum

cái vấn đề là bạn để lương cao quá, để hơn mức lương nó yêu cầu 1 chút thôi, ko nó sợ ko muốn về đấy

Nhưng fải công nhận là nên lưu ý bạn về ngôn từ, mình là fan arsenal nhưng nói chung cũng đừng nên động chạm đến các bạn, thế dễ gây mất hòa khí anh em trong 4rum

vâng...xin phép các bạn mh xin đc để những ngôn từ đó...nói ra thì chua chát trong lòng hôm chelsea thua live vừa rồi có gặp vào thằng fan của man nó có nói vài câu làm mh thấy buồn buồn nên đâm ra căm tức...có gì ko phải các bạn bỏ qua
    à có bạn nào có face của 2 thằng bosingwa và mineiro của chelsea ko? 2 thằng này mh ko có face cho mh xin nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các vị trì và ý nghĩa của nó
    Bởi manangiam trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-17-2014, 07:03 PM
  2. tội nghịch ngu
    Bởi tonardo trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-12-2013, 08:43 AM
  3. Nghĩa của từ CLGT??? (Cấm nghĩ bậy)
    Bởi jaybee trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-13-2010, 07:07 PM
  4. Làm sao để oánh bại Chelsea - một con trâu nước đúng nghĩa
    Bởi hai0chin trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10