Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi king_of_dark_14
    Sergio ở At.Madrid thì phá hợp đồng hết 60M thôi. Cậu mua 90M chắc là nó đã chuyển wa CLB khác rồi, bạn cầm Chelsea mà mua R7 với Nani đắt là đúng vì 2 đội là đối thủ truyền kiếp nên cực khó mua trừ khi cầu thủ đó ko còn cần thiết cho đội bóng chứ như R7 thì là cầu thủ trụ cột còn gì
    (:tôi chơi FM8 bản 8.0 ko update j hết vào newgame mua Sergio ở At.Madrid tôi thử trả giá thấp hơn 90 M nhưng vô ích (mà bạn chỉ tui cách phá hợp đồng làm sao để mua có 60 M với=P~)

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    Nếu tính ra thế thì mua 1 cậu chi gần 200M còn mua 2 chi gần 300M.Cậu lấy đâu ra lắm tiền thế.Bọn Sheva với Ballack bá đi thì chỉ được 50M là kịch kim.Mà cậu bán Sheva với Ballack là dở rồi hai thằng này còn đá được nhiều.Mình chơi chelsea dựa vào 2 thằng này là chinh Sheva thì càng đá tiền càng rớt thảm hại (dù nó luôn là cầu thủ XS nhất thế giới) còn Ballack mình đá tới năm nó 34 tuổi bán vẫn 10M ngon như thừong
    sao tui làm cách bạn hoài ko đc vậy, tui vẫn chỉ giảm đươcj khoảng 20tr là hết mức, nó lại đẩy lên ức chế chấp nhận mua alves 86tr

cách này cũng hay
    mình chơi yeovil được tí tiền, chán bỏ xừ
    chắc phải dùng cách nì để đưa bé Billy Sharp dìa thui

tui thì mua thằng Posebol, trong bản 8.0.2 thì nó đã về MU. Mua nó về từ tay MU mất 1,5M đá khá đa năng cả MC, DMC, DR cái nổi trội nhất của nó là Free kick. Lúc đầu là 16 nhưng cho nó train thì lên 19. Trong những lúc đội mình bế tắc nó làm cho 1 phát khai thông luôn. sướng phát điên.
    Bác nào mua về mà nó đá ác nhớ thanks em nhá

Trích dẫn Gửi bởi adriankaka
    Em dò đc cái này, không biết có ai post chưa, nếu rồi thì các mod xóa đi giùm em nhé
    chả là em đá MU, năm đầu chỉ có 18tr tiền mua cầu thủ nên phải cân nhắc, thế mà em mua ngay được Daniel Alves đó, tổng giá trị hợp đồng là 60tr nhưng cũng chỉ mất 20tr ban đầu thôi, cài thêm các điều khoản 10tr trả nếu đá đủ 50 trận và buồn cười nữa là trả 30tr nếu ghi được 50 bàn (thằng hậu về này 2 mua giải đầu tiên ghi đc có 3 bàn thì không biết khi nào ghi được 50 bàn cho MU hehe), lừa bọn máy cũng có thằng được có thằng không, ví dụ như mua thằng Abiol hợp đồng là 46tr nhưng Valen nó đòi trả 1/2 tiền trước, 1/2 tiền trả nếu đá đủ 50 trận cho MU, đá 1 mùa giá trị tăng lên hơn 50tr, Inter thích thế là bán ngay cho Inter, khi đó Abiol đá chưa đủ 50 trận cho MU nên ko mất 23tr còn lại.
    Mẹo của em là thế đó, bác nào biết rồi thì đừng chê em nhé kekeke
    em có ý kiến em chơi em mau xong ko cần bết trả trứoc hay trả sau nó đều trừ đúng tổng số tền ^^ thi sao lại mua duoc chứ bác

Mới đầu tiền vào Game, giá phá hợp đồng của Kun là 40 triệu, chờ đến giữa tháng 8 nó kí hợp đồng mới với A Madrid, giá phá hợp đồng còn có 34 triệu.
    Rẻ hơn được 6 triệu, mua trả góp cũng dư sức sign về

e hỏi bác cái! thế cái tiền trả sau theo tháng của bác nó có trừ luôn ko??? vì nếu có thì làm sau mà đủ tiền được.

[QUOTE][/Qe hỏi bác cái! thế cái tiền trả sau theo tháng của bác nó có trừ luôn ko??? vì nếu có thì làm sau mà đủ tiền được.
    UOTE]
    vừa mua cái nó trừ tiền tháng đầu tiên .... mấy tháng sau đúng ngày ấy nó lại trừ tiếp ...

Cách này hay wa
    Minh cung phải thử ngay!
    Lúc trước chỉ giám trả tiền chậm sau 24 tháng thôi

Cái vụ này thử rồi ,đến banega mà boca nó ko chịu bán ko bíêt mấy thằng khác thế nào

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345