Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    thằng nào mới thực sự khủng và rè thì giới thiệu tôi 1 đưa đi

Các bác chơi vậy là chơi xấu phải thật như ngoài đời nó mới vui chứ ...

Trời ơi bạn mua cách đấy cũng hay nhưng mà sao có nhiều cách phối hợp để mua cầu thủ rẻ mà .

Cứ lấy điển hình là Alves mình đá Chelsea đầu tiên mình trả nó cái giá là 73M(value nó là 31M,asking price là 79M)đương nhiên là board nó o bán.Làm thế 2 lần thì mình trả giá cho nó là 79M>>>nó bán, mình ký hợp đồng với Alves với mức lương cao nhất có thể lúc đó(mình không nhớ lắm).

Bước 2:nó acept(đương nhiên rồi) nhưng nếu muốn mua được nó rẻ thì mình withdraw ngay khi nó chưa đồng ý(thường thì mình để 2 ngày rồi withdraw).tiếp là đòi mua nó với giá 25M(cái này hứng lên mình mới nghĩ ra thôi ai ngờ...)thì board nó không đồng ý nhưng happy của nó sau 3-4 lần mình hỏi giá 25M đã giảm xuống không phanh.Kết quả là nó offer mình mua nó(hay nói là cầu xin mình giải thoát khỏi clb).Lúc này asking price của nó còn 69M.trong hai ngày liên tiếp thằng Alves cứ offer mình luôn.

Bước 3ứt điểm:trả giá 28M nó không bán nên mình trả = value=30M ai ngờ ngay tong buổi chiều hôm đó nó acept ngay(choáng).Sau đó mình withdraw rồi trả trứoc 25M(lúc đó CLB mình cũng chỉ có ngần ấy)và trả sau 50game 1.9M trả sau 24 tháng là 3.5M.Nó bán >> kết thúc 1 phi vụ mua đúng bằng value
    Nói có sách mách có chứng mình sẽ post lên cho các bạn các tin về cuộc mua bán trong thời gian gần.
    Ai có cách nào mua đươc như mình thì cứ nói.Nếu bạn nào mua đựoc = cách này thì thank nhé

keke, phải thử mới dc. Từ đó tới giờ toàn là cắn răng mà nghe tụi nó hét giá trên trời ko hà, bây giờ thì ..............

Từ nãy tới giờ em vẫn chưa hỉu? Cái điều khoản trả sau 50 trận là gì? Sao em ko thấy nó nhỉ? Mong các bác chỉ em với

Các bác ấy nói là điều khoản trả sau 50 bàn chứ ko phải sau 50 trận, nó có nghĩa là sau khi cầu thủ ghi được 50 bàn ở giải quốc gia thì sẽ trả thêm 1 số tiền nữa, trả sau 50 trận cũng tương tự nhu vậy, sau 50 trận thì sẽ trả thêm 1 số tiền nữa, khi make an offer 1 cầu thủ sẽ có 1 mục để cho thêm các điều khoản vào, bạn để ý tìm sẽ thấy mà

HÌ đây rồi,có ai tiin được không mua cách này cực re áp dụng đựoc cho cả varrt mình mua 15M, auguero mình mua cũng =value=30M.
    Nhưng chỉ còn giữ mỗi cái ảnh này.Mọi người cho ý kiến nhé
    (Cái này có đựoc tính là kỷ lục o?)

Vụ alves còn đáng nói chứ vaart thì làm ăn gì, vaart mua bình thường ko cần trả giá cũng chỉ 14M, còn aguero thì tàm tạm, kun mà mua ko trả giá khoảng 40M

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    Vụ alves còn đáng nói chứ vaart thì làm ăn gì, vaart mua bình thường ko cần trả giá cũng chỉ 14M, còn aguero thì tàm tạm, kun mà mua ko trả giá khoảng 40M
    vaart mua 14M thì quá khiếp,mình chưa bao giờ làm được vậy,tuy chỉ rẻ hơn 2-3M so với gia mình mua nhưng mình vẫn muốn học hỏi tý kinh nghiệm bạn mua thế nào thế?????
    này nhưng mà nhớ đây là tính theo dơn vị là dollar đấy

Nếu bạn đá solo thì mua cầu thủ khủng mà không mất 1 đồng dễ hơn nhiều Cách đơn giản nhất là làm vài cái new user Và còn vô vàn những lỗi kô fix của FM như cách bạn nêu hoặc mua chung v..v

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối