Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

Mua cầu thủ khủng mà mất ít tiền

Em dò đc cái này, không biết có ai post chưa, nếu rồi thì các mod xóa đi giùm em nhé
    chả là em đá MU, năm đầu chỉ có 18tr tiền mua cầu thủ nên phải cân nhắc, thế mà em mua ngay được Daniel Alves đó, tổng giá trị hợp đồng là 60tr nhưng cũng chỉ mất 20tr ban đầu thôi, cài thêm các điều khoản 10tr trả nếu đá đủ 50 trận và buồn cười nữa là trả 30tr nếu ghi được 50 bàn (thằng hậu về này 2 mua giải đầu tiên ghi đc có 3 bàn thì không biết khi nào ghi được 50 bàn cho MU hehe), lừa bọn máy cũng có thằng được có thằng không, ví dụ như mua thằng Abiol hợp đồng là 46tr nhưng Valen nó đòi trả 1/2 tiền trước, 1/2 tiền trả nếu đá đủ 50 trận cho MU, đá 1 mùa giá trị tăng lên hơn 50tr, Inter thích thế là bán ngay cho Inter, khi đó Abiol đá chưa đủ 50 trận cho MU nên ko mất 23tr còn lại.
    Mẹo của em là thế đó, bác nào biết rồi thì đừng chê em nhé kekeke

Cái này dùng từ cm 2001-2002 cơ . He he . Có cái mà trả tiền sau 50 trận ý . Cứ đá đến 47 trận thì rao bán .

oài hay vãi hàng, thank các bác cái, sao mà mình k nghĩ ra trò này nhỉ ^^

Ủa trò này cũng hay đây nhỉ
    Tại mình toàn chơi trong sạch nên kô nghĩ ra cái này
    Phải thử ngay

cách này làm cũng dc sao ? nếu chơi MU thì tới mùa 2 là tiền dư giả lắm rùi còn gì !!! cách này có thể dùng cho những đội ít tiền nhể !!!!

Trích dẫn Gửi bởi adriankaka
    Em dò đc cái này, không biết có ai post chưa, nếu rồi thì các mod xóa đi giùm em nhé
    chả là em đá MU, năm đầu chỉ có 18tr tiền mua cầu thủ nên phải cân nhắc, thế mà em mua ngay được Daniel Alves đó, tổng giá trị hợp đồng là 60tr nhưng cũng chỉ mất 20tr ban đầu thôi, cài thêm các điều khoản 10tr trả nếu đá đủ 50 trận và buồn cười nữa là trả 30tr nếu ghi được 50 bàn (thằng hậu về này 2 mua giải đầu tiên ghi đc có 3 bàn thì không biết khi nào ghi được 50 bàn cho MU hehe), lừa bọn máy cũng có thằng được có thằng không, ví dụ như mua thằng Abiol hợp đồng là 46tr nhưng Valen nó đòi trả 1/2 tiền trước, 1/2 tiền trả nếu đá đủ 50 trận cho MU, đá 1 mùa giá trị tăng lên hơn 50tr, Inter thích thế là bán ngay cho Inter, khi đó Abiol đá chưa đủ 50 trận cho MU nên ko mất 23tr còn lại.
    Mẹo của em là thế đó, bác nào biết rồi thì đừng chê em nhé kekeke
    À cái này xin thưa ko chắc là lúc nào cũng áp dụng được đâu nhé.Giá sử bạn có 16mil trong khi thằng Alves nó đòi 66mil(+gộp lại hết nhé) trong khi bạn adjust budget thằng chairman nó chỉ cho tối đat 65mil thì có mà khóc thét nhé

Sao bạn không nghĩ tới những cầu thủ khủng, khỏe, rẻ mà không ít tiền quá nhỉ! Qua đơn giản mà mắt từ 7 đến 8 triệu là cùng. Để tôi nhắc cho mọi người nhé. Đây này.
    - Bạn mua ngày cho tôi Cristian của Deptiovo. Chỉ có 6 triệu bảng. Là quá rẻ còn gì nữa. Đá tất cả các vị trí ở khu tiền vệ và tiền đạo. Nghĩa là AM RL / FC. Và mới 23 tuổi thôi.
    - Còn cả Daniel Cavralho nữa chứ. Thật là thú vị vì cầu thủ này quá rẻ bất ngờ. Chỉ có 5 triệu. Đá vị trí AMC / FC . Thằng này cũng bằng tuổi thằng kia mà.
    - Còn giờ thì là Henrique đá cực hay hậu vệ cứ phải gọi là trên hết. Giá bốn triệu.
    Còn giờ thì hết rồi.

cách này cũng áp dụng tuỳ từng thằng thôi, ko phải thằng nào cũng được, hồi 06 mình áp dụng cho persie và fabregas thì mỗi thằng chỉ mất khoảng 5M, trả sau cỡ >100M sau khi bọn nó ghi được 50 bàn như bạn, nhưng cũng được đúng 2 thằng đó còn các ku khác máy ko bán(chắc là wenger hơi ngu), sang 07 rồi 08 thì gần như ko có thằng nào chịu về kiểu đó vì máy khôn hơn nhiều, nếu có mua được cũng chỉ là may mắn thôi, 100 thằng chắc chỉ 1-2 thằng mua được bằng cách đó

Tất nhiên cái này áp dụng cho từng thằng thôi, ít nhất em đá MU mua đc 2 thằng kiểu đó, nhưng năm đầu tí tiền thì xài như thế, lên năm 2 có hơn 70tr mua sắm bét nhè, đã là mẹo thì ko thể áp dụng 100% được hihi

Hay hay bây h mới biết vụ này. Về phải múc thằng C.Ronaldo mới được thèm thằng này quá

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối