Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Arsenal vào năm 2010 của tớ :D

Đây là đội hình hiện tại

Mùa chuyển nhượng năm 2007/2008

mùa chuyển nhượng năm 2008/2009

mùa chuyển nhượng năm 2009/2010

Mùa chuyển nhượng năm 2010/2011

Các bạn có lời khuyên mua cầu thủ nào cho tớ koTớ thiếu tiền vệ giữa và hậu vệ cánh vì Juve nó đang Bid thằng Traore

cái này là tự ông làm yếu arsenal rồi!!đá arse j mà bán sạch tài năng trẻ đi như vậy!mua bán vô tội vạ.sau 4 mùa mà ko train đc thằng nảo ra hồn lên đội 1,kém quá!đội hình sau 4 mùa quá chán,ko ra làm sao.arse bản nào lúc vào game cũng có đội hình cực mạnhvị trí nào cũng khủng,giàu nhất thế giới,muốn mua ai cũng đc.2 cánh cực tởm:clichy,sagna,traore,eboue.muốn j nữa?cánh trái có vela sau lên khủng sau lại bán đi?ở giữa có diaby,denilson,flamini chỉ số quá đẹp.bendtner sau 3 mùa là hàng khủng rồi,loan j nữa??fabregas ông cũng bán!!!sau 3 mùa,đội trẻ có jack wilshere(viết k chuẩn lắm),nordrveit lên rất đẹp.mà ko dùng scout mùa đầu sign free sakho,aquino...

Trích dẫn Gửi bởi taoday_38
    cái này là tự ông làm yếu arsenal rồi!!đá arse j mà bán sạch tài năng trẻ đi như vậy!mua bán vô tội vạ.sau 4 mùa mà ko train đc thằng nảo ra hồn lên đội 1,kém quá!đội hình sau 4 mùa quá chán,ko ra làm sao.arse bản nào lúc vào game cũng có đội hình cực mạnhvị trí nào cũng khủng,giàu nhất thế giới,muốn mua ai cũng đc.2 cánh cực tởm:clichy,sagna,traore,eboue.muốn j nữa?cánh trái có vela sau lên khủng sau lại bán đi?ở giữa có diaby,denilson,flamini chỉ số quá đẹp.bendtner sau 3 mùa là hàng khủng rồi,loan j nữa??fabregas ông cũng bán!!!sau 3 mùa,đội trẻ có jack wilshere(viết k chuẩn lắm),nordrveit lên rất đẹp.mà ko dùng scout mùa đầu sign free sakho,aquino...
    Bác này chắc fan cứng của Arsenal, bức xúc vỡ lò

Mấy thằng cầu thủ của Arsenal bị mấy thằng đại gia săn gắt quá nên nó Unhappy và đá dở tệ nên bán mua cầu thủ khác,Fabregas cố níu lại mà nó tung ra 64M làm ông Peter Hill Wood tự động Accept May là còn Gallas,Toure,Persie với Adebayor.Còn Vela thì giá minium Release có 50M

lạy chúa tôi, ông bạn này mua CR7 từ...AS Roma, loạn roài loạn roài
    mà công nhận đây là đội Ars tan đàn xẻ nghé nhất mà mình từng thấy, với cái đội như này chưa chắc đã ăn đc Everton của tớ ở cùng thời điểm
    thêm nữa là ko hiểu bạn bảo thằng boss tự bán Cesc của bạn với giá 64M Euro là thật hay đùa khi mà tớ cầm Everton đã make offer với Cesc(đương nhiên là thử thôi. chả ai điên mua nó làm quái j, cầm Everton đến mùa thứ 4 mà mới mua thằng Ribery từ Bayern 16M UK là đắt nhất) với giá 90M UK còn bị reject thẳng thừng, 100M UK tròn trĩnh mới đc sờ vào nó

mua defoe làm gì >"<, mua matias fernaldez đá hay hơn narsi:a31:

Bản Fm8 này đội trẻ Arsenal có đến 4 thằng đá hay mà: Henri Lansbury, Havard Nordtveit, Nacer Bazatize với thằng R Murphy gì đó đá hay vậy mà bác bán hết đi rồi!
    Nếu là fan ruột Arsenal chơi như thế này thì chuyển nhượng hơi thừa thãi!
    Còn là chơi thường cho vui thì cũng không có gì là quan trọng cũng hay hay để tạo dream team

ơ cái này tớ chơi từ tương lai mà Tớ mới chơi được có 1 mùa còn 2 mùa kia máy chơi nó bán hết cảNhìn cái đội hình năm 2009/2010 ko có ai hay lại hết tiền nên bán tất Còn Fabregas thì ko biết tại sao thằng Milan nó bid có 64M mà ông chủ tự AcceptChắc tại đang nghèo

Thảm nào thấy mùa 09/10 là có vụ Theo bị đem cho mượn Mà sao Arsenal lại ngèo được nhỉ gần như giàu nhất Fm8 rồi còn gì!

Tốt nhất bạn nên chơi lại từ đầu và bắt đầu từ ngay mùa đầu tiên để tạo nên 1 Arsenal thực thụ

Trích dẫn Gửi bởi tintincafe
    Mấy thằng cầu thủ của Arsenal bị mấy thằng đại gia săn gắt quá nên nó Unhappy và đá dở tệ nên bán mua cầu thủ khác,Fabregas cố níu lại mà nó tung ra 64M làm ông Peter Hill Wood tự động Accept May là còn Gallas,Toure,Persie với Adebayor.Còn Vela thì giá minium Release có 50M
    nói vô lý!!nếu ko để giá fabregas là tầm đấy thì sao để bị bán!để reject all offer xem!arsenal giàu nhất game mà dám bảo nghèo!chi có persie do có tính ambitious nên các đại gia nhảy vào mới đòi đi thôi.bọn còn lại chả ai nhảy vào hết.mà cứ để đấy ko bán thì cũng chả sao.sau 1 mùa đoạt nhiều cup thì ko ai có ý kiến hết.tôi đá arse mãi rồi.đá giải anh chứ có phải TBN đâu mà có minimum release!!!ông tự thêm vào làm khổ mình à??gallas,gilberto silva mãi mới bán!bó tay ông!!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 01-27-2011, 10:41 AM
  2. Cho mình xin kits away của Arsenal 2010 với
    Bởi Shushisa trong diễn đàn Kits in FM 10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-11-2010, 07:08 PM
  3. Chúc mừng năm mới 2010
    Bởi celadon trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-01-2010, 07:36 PM
  4. Football Manager 2010 : Arsenal Edition A3391, dành cho Fan Arsenal.
    Bởi blogseotukhoa trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-30-2009, 04:25 PM
  5. Đội hình tuyển Anh năm 2010 !!!
    Bởi thuylinh2buy trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-14-2009, 07:50 PM