Kết quả 1 đến 9 của 9

Old traffordgate - Nhà hát của những giấc mơ

Mình đã cầm Man utd từ năm 2008 đến năm 2010, và đang chuẩn bị thi đấu World Cup cho Czech Repulic.
    Bất ngờ đã sảy ra, khi huấn luyện đến trận bất bại thứ 61 thì bỗng nhiên '' Nguyen sacked by Man utd ''. Vì lý do mình đã quá trú tâm vào Czech Repulic và lơ là trong việc mua bán cầu thủ khi để Ferdinand ra đi free và mua về Pichu atienza tốn hết gần 20.5 M

Thật bất ngờ khi minh đạt được vô số danh hiệu cùng clb, cụ thể là: 3 cup Ngoại hạng, 3 cup C1, 1 cup FA, 3 siêu cup Anh, 2 siêu cup Châu Âu, 2 Siêu cup thế giới, 2 calling cup và nhiều cup nhỏ khác... thế mà ông chủ tịch nỡ ra tay sack mình, thật không hiểu nỗi.

Mình đã tham khảo nhiều chỉ có bạn tên gì mà mình quên rồi đã bất bại đến hơn 70 trận, không biết có đúng không. Mình thì rất trung thành với chiến thuật 4-2-3-1 attacking.
    Gồm các cầu thủ sau.

Và chiến thuật :
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?3txgca3oahog2dt
    THE END

Tên 2pic vãi chưởng , đội hình vãi lúa

h còn FM8 cơ ah` , một thời để nhớ

hôk cần uất. Ban giành nh` danh hiệu cũng như chuỗi trận bất bại như vậy thì mình tin chắk mấy CLB khác "thèm" bạn lắm. kím thằng khác của NHA Rùi báo thù là xong chứ ì

Nhưng mà tình yêu dành cho MU thì báo thù cái j

Mình cũng đang chơi fm 08. Bạn cứ xin vào đại 1 CLB nào đó đi, rồi chơi cho đến khi thằng HLV mới bên MU nó bị sa thải rồi mình nhảy vào lại (lâu lâu comment là ông sẽ làm cho Mu bị xuống hạng hay không tin tưởng vào năng lực của ông là nó bị sức ép liền).

Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    Nhưng mà tình yêu dành cho MU thì báo thù cái j
    Bạn nói đúng lắm thôi thì đành chịu. Mình đành phải chia tay Mu thôi, mình huấn luyện Czech vào đến trận chung kết nhưng lại bị bại dưới những cầu thủ mà mình đã gắn bó như vậy cũng là 1 niềm hãnh diện cho mình. Thằng Brazil nó muốn chữ kí của mình để thay cho Dunga nhưng Mu đã mất không còn gì nữa, thôi thì về lại quê nhà cầm Việt Nam và chia tay luôn Czech, à quên còn thằng R-Madrid nó cũng muốn chữ ký của mình nữa mình con đang suy nghĩ.

Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    Tên 2pic vãi chưởng , đội hình vãi lúa
    Nhìn vãi lúa chứ thiệt là khủng đó, nếu mà lúa thì làm sao bất bại 61 trận đc. nói bb 61 trận chứ thiệt toàn thắng không à, chỉ có 14 trận hoà thôi đó

Javier Hernández của bạn có phải là Chicharito ko vậy? Mình tìm ko ra em này
    Theo mình nên để Messi thay Aguero ở vị trí AMC, với Creative và Flair cao Messi sẽ đảm nhận tốt vai trò nhạc trưởng của đội bóng.
    À mà có cả Messi, Aguero, Tevez trong tay, bạn đã xác định được ai là truyền nhân của Maradona chưa?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-31-2013, 01:21 PM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-05-2013, 04:54 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-30-2012, 11:58 AM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-04-2011, 04:36 PM
  5. [Ligue 1] Fantasy Football mùa giải 2008 -2009 có giải thưởng
    Bởi luongha83p2 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 149