Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Không thể bỏ qua vị trí Tiền vệ cánh (AMR/AML) chứ các bác !!!

Hôm nọ em thấy có 1 room cho vị trí này rùi..Nhưng qua đợt vừa rồi thì ko thấy đâu cả.....Em mạn phép lập lại cho anh em lấy chỗ bàn luận

Đàu tiên em xin mở hàng mấy chú :
    Hàng khủng : Lennon(TOT),V.Behrami(Lazio),...
    Hàng khủng trong tương lai cho các CLB "lùn" : Vieiranha(Porto),Guardado(Mexico),....
    :tea: :horse:

Hè hè, hàng này ko hề mới nhưng khủng vô cùng
    Em đá năm 1 chơi Portsmouth, chú Adu cho đá ML
    Rate của chú nè hiện tạo là 8,22 đứng thứ 2 EPL(sau hơn 20 trận rùi) (đợi pót ảnh sau nha)
    Chelsea có đòi mua 30M nhưng em reject đã, khi nào lên tới 60M thì nhả hehe
    ADU vô địch

Em thì toàn dùng ADU cho vị trí FC..vị trí AML có chú Guardado rùi..he he..có bác nào thử chú Nani chưa nhỉ ??? Thấy Streng với Stamina yếu quá..ko biết có đủ sức chinh chiến ở giải Ngoại hạng ko ???

xài thử chú Daniel Cảvalho cho vị trí AMC lệch sang trái đi , đảm bảo ko hối hận

Trích dẫn Gửi bởi mymylove
    xài thử chú Daniel Cảvalho cho vị trí AMC lệch sang trái đi , đảm bảo ko hối hận
    Chú này đúng là hàng khủng..nhưng ở giải ngoại hàng xin WP cho chú khó quá..hik..Phí của giời...:rockon:

Hê, tớ có cầu thủ này đá được, xài từ hồi FM2006 tới giờ, giới thiệu cho anh em. Zambrella tiền vệ AMRLC của Bresica (chả biết có đúng chính tả ko nữa). Khá đa năng. Mạnh nhất là chơi AMR. Giá chỉ khoảng 5M. Mua về mùa đầu cho Nedved nó tutor thằng này, thế là đá ngon vãi lúa. Căn bản là Camoranesi đá AMR đỉnh rồi nên thằng này cứ luân phiên đá bên trái hoặc trung tâm lúc cần, nhưng căn bản là tớ sẽ xài thằng này để kế nhiệm Camo trong tương lai
    Ngoài ra đang thử nghiệm 2 ku là Ricardo Fernandes của Chelsea và Jeffren của Barca. Đều thuộc đội hình trẻ và đa năng. Chất lượng ko biết thế nào nên chưa ba hoa với anh em vội +___+

Adu thì từ fm 05 đã thấy tiếng rồi các bác có chú nào mới lạ không. Em đề cử ku sherman cadernas.

bác nào thử ku Merida (Asernal) hay Iakovenko (Genk) chưa ???Em chưa dùng nhưng thấy mấy chú Scout đánh giá cao quá..(Chú Iakovenko e chưa xin đc WP)...

C Roanldo, Robben...Thăng nào cũng biết...Hàng khủng đấy, khỏi bàn cãi..thích thì vác về...

Ừa..mấy ku này thì vãi rùi..chả cần nói..ai đủ trình chẳng vác xiền đi mua...Em thì không khoái mua mấy chú này lắm,vì thường nắm CLB nhỏ.(Muốn cũng ko mua nổi.hehe..)..Kiếm mấy chú Wordkind như ADU hay sherman cadernas sướng hơn.. ..

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối