Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

Hậu vệ cánh ơi !!! Anh ở đâu ???

Tui thấy chưa có cái topic nào về vị trí này..Xin phép Admin cho em lập thêm cái này nữa vậy... *-

Em nắm đang Wigan,nhưng chú hậu vệ cánh phải thì yếu quá..Borre thì bị Asernal cuỗm mất rùiG.Jonson thì thấy yếu quá,chú Ratinho thì ko xin được WP..hikk... Mà sao lên 7.01. Bale đá yếu quá..ko như 7.0..Các bác chỉ em vài chú hàng khủng với..hikkkk :headhurt: :fencing: :behindsofa:

1.Magno(nếu bạn search thấy)
    2.Wigan có thằng U đá DR hay lắm mà
    3.Corluka
    4.Billy Jones

Bác cho em cái tên cụ thể được ko? Em ko thấy à..mà ku Billy em thấy đá DC là ổn..đc cái chú này đa năng nên em thường xuyên cho dự bị...

Billy Jones đá ngu như hơi, cho đá mấy lần không phát triên được, phát chán... Ngoai đơi thằng này có nổi không nhỉ?

cánh phải àh ... hỏi mua Blasi của Juve sau mùa đầu tiên hay thằng Magio của Fio cũng sau mùa đầu tiên luôn .... chỉ tầm 2M trở xuống cho mỗi chú ( tiền Eu nhớ )
    cánh trái thì nếu mà giàu có thì mua Macelo ( cái thằng mà ngoài đời Real mới mua ý ) về mà đá ^_^ , ko thì hết mùa 1 mua Jankulovski của Milan ... cũng rẻ lắm ^_^

Chú Blasi mua về đc 1 thời gian ngắn thì la ko thích nghi với area..hik.đá toàn 7-7-7..po' tay..Mặc dù ở WC 2008(trong bản em chơi..) chú là HV cánh phải suất xắc nhất..hik...

Mua Leighton Baines ấy, thằng ku đấy đá cánh trái hay, tham gia tấn cồng rất tốt. Giá khoảng 20 triệu, cứ trả trước khoảng 9 triệu, còn lại trả sau 12 tháng. Tôi đã mua thằng này rất nhiều lần và đều được, cũng đã đá MU và mua về rồi.
    Cánh phải có thể mua Gonzalo Castro của Đức. Thằng này giá không đắt đâu.

Pasqual của Fio đá hay phết , ngoài ra còn có Borre , Baines nói chung là hậu vệ hay vô số mua được hay ko mới là vấn đề

Bác nói chí phải..HV cánh mà hay thì đầy rẫy,có thể kể các hàng khủng như : P.Feirreia,A.Cole(Chel),Eboue(Ars),Dani Alves,Rafinha,Zambrrota,Borre,..Vấn đề là : Ngoài các chú ng quen cũ này ra,em chưa thấy bác nào trình làng 1 chú nào mới cả..

Mấy chú đó đắt lém. Pác ấy nắm Wigan mà. Em xin có 1 số thèn:
    Marcelo(7.0 thì dc. chứ 7.1 thì qua real rồi)
    Zonneveld
    Văn Biển
    Eboue

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối