Trang 1 của 17 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 169

Chủ đề: Good player in FM 2007

Good player in FM 2007

Cầm Arsenal có đựoc 30 M để chi tiêu mà trò này tốn nhiều tiền quá nên em chỉ lược qua một số cầu thủ thôi.(không tính mấy chú nổi tiếng rồi nhé)
    -Thủ môn :Kameni ,Amelia.
    -Hậu vệ :Baines (thay được A.Cole nhưng cần có thời gian mua mất 14M), Milito (Zaragora) ,Anthony Van der Borre, Palleta (người Argentina), Eboue.
    -TIền vệ: Ribery, Rosicky
    -Tiền đạo: Luke Moore, Lita, Aguero và Tevez.

Mọi người hưởng ứng!!!:chaychay:

Trích dẫn Gửi bởi LCH3101
    Cầm Arsenal có đựoc 30 M để chi tiêu mà trò này tốn nhiều tiền quá nên em chỉ lược qua một số cầu thủ thôi.(không tính mấy chú nổi tiếng rồi nhé)
    -Thủ môn :Kameni ,Amelia.
    -Hậu vệ :Baines (thay được A.Cole nhưng cần có thời gian mua mất 14M), Milito (Zaragora) ,Anthony Van der Borre, Palleta (người Argentina), Eboue.
    -TIền vệ: Ribery, Rosicky
    -Tiền đạo: Luke Moore, Lita, Aguero và Tevez.

Mọi người hưởng ứng!!!:chaychay:
    Vander Borre vừa rẻ vừa ngon lại trẻ cám ơn ông bạn rât nhiều

kiến thiết cho tôi thằng hậu vệ cánh trái trẻ tài năng rẻ tiền đi nhưng không phải thằng baines đâu nhá nó cự tuyệt tôi hoài à

Trích dẫn Gửi bởi W.Rooney
    Vander Borre vừa rẻ vừa ngon lại trẻ cám ơn ông bạn rât nhiều

kiến thiết cho tôi thằng hậu vệ cánh trái trẻ tài năng rẻ tiền đi nhưng không phải thằng baines đâu nhá nó cự tuyệt tôi hoài à
    [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: ... Sivok 1,2 Tr bảng
    Chơi Man bán 30 tr Ferdinand từ đầu luôn đi, mua Collocini 12tr về đá như nhau..Tiền đạo có thể mua Kóne ( Bờ biên Ngà) khoảng 4 tr:shout:
    Hoặc thiếu Dm đỉnh nữa thì mua Poulsen giá bằng giá thị trường(Fm7 )
    Mà trong Fm7 nhiều wonderkid( thần đồng) quá...Thang em Rio la Anton cũng là Wonderkid ...Cả Richard nữa..Thang này đỉnh thôi rồi...Ai chơi Chelski mua về cho Man City tắt điện ( 12,5 tr bảng)
    Có thể mua luôn 2 thang adu , giá rất bèo...Mới chơi Adu cua Mỹ đá cũng được...:thattinh:

Đây nữa nè có mấy chú cũng được. Victor Obina (Chievo), Scott Carson (GK được đánh giá cao trong FM 2007) ,Tom Huddlestone (Tottenham) 19t điểm khá đẹp, Chamakh, Biglia (không nhớ rõ tên CLB).

Bác Rooney không mua được Baines thì mua Srna đi (đá cũng được đó) hay Chiellini của Juve cũng được tùy thuộc vào bác chơi đội gì nữa.

Trích dẫn Gửi bởi LCH3101
    Đây nữa nè có mấy chú cũng được. Victor Obina (Chievo), Scott Carson (GK được đánh giá cao trong FM 2007) ,Tom Huddlestone (Tottenham) 19t điểm khá đẹp, Chamakh, Biglia (không nhớ rõ tên CLB).

Bác Rooney không mua được Baines thì mua Srna đi (đá cũng được đó) hay Chiellini của Juve cũng được tùy thuộc vào bác chơi đội gì nữa.
    Fan Mu thì phải chơi Mu rồi

Tiền vệ cánh trái của tôi dùng Silva của Valencia mua khoảng 12.5 Tr đá cực ổn có thể nói là Giggs thứ 2 có nó Giggs dự bị các bác dùng thử nó xem sao ??

cám ơn bác LCH cuối cùng cũng mua đc Baines rồi nhưng hơi mất thời gian

Thế chưa có list cầu thủ triển vọng hả , chưa ra Fm07 chắc chưa có List đâu

hic..các bác chơi demo mà máu thế.Em chơi đc nửa mùa thì bị out.Thế nên cũng ko bít thằng nào hay dở nữa...Em nắm Wigan.Mua được Billy Jones là thấy hay.chỉ kịp mua mỗi 1 thằng..hic..hic..

đấy là do bạn chơi Wigan thôi bạn ạ bạn mà chơi Mu hay Chelsea là đều có nhiều thứ để nghĩ lắm

Đã chơi demo thì thà chơi Mu hay Chelsea hay các đội manh đẻ lùng mua cầu thủ , cho nó thích . Ai lại chơi Wigan , mà Billy jones nó về Wigan của bác là may rồi đấy

Tui chơi bản demo mà chưa bao giờ đụng vào các CLB mạnh, chơi FM thế thấy ko vui, CLB mạnh nhất từng đụng vào là Fio với Atletico, còn lại toàn lẹt đẹt West Ham, Everton, Udinese...nên cầu thủ giỏi cỡ Borre nó chả bao giờ thèm về, mà demo database ít nên khó kiếm cầu thủ quá...

Trang 1 của 17 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Good Tac: JASSAR I.M.POSSIBLE TAC- 4-2-3-1
    Bởi aukid412 trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-05-2014, 05:43 PM
  2. cần tìm môt số good player vào mùa thứ 4 và 5...
    Bởi tainguyen23 trong diễn đàn Good Players in FM11
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-22-2011, 01:46 PM
  3. 9.0.3 Good Tatic!!!
    Bởi goalkinh trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-25-2009, 11:18 AM
  4. Good player for V-league
    Bởi ngoctran89 trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 09-10-2008, 07:44 PM
  5. Mời các pác vào đây để bàn về DCM nào !! ( good player ) nha