Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 150
    mèng ơi !!
    đề cử Vilakazi giá bèo bọt , đá cũng ngon !
    nếu thích chiến hơn thì chơi Pisculichi đi !

Mua thằng Guadarro j đó nhớ khổn rõ lằm người mehixo dá ngọt luôn. Giá rẻ tre khỏe nhưng ko đẹp trai ke ke

e công nhận Vilakazi đá ổn,rất phù hợp với những CLB lùn...có bác nào dùng qua Kevin Thorton chưa vậy?? e thấy chỉ số cũng được à..

heheh mấy thằng đó sao bằng duoc merida của arsenal và chú de guzman của feveroor

Xài thử Vuckevic đi....khủng luôn....hoặc là Kerlon với Ramon cũng là hàng chất đấy..giá cả cũng phải chăng

Nhưng bố này già quá rồi. Chắc đá 1 đến 2 mùa thôi rồi tìm cách đẩy đi cho được giá. Mà bán chú này là khó phết đấy. lương cao quá mà ko có câu lạc bộ nào chịu nổi lương chú ý (hình như 200.000 /week hay month gi đấy) cao nhất CHelsea.

Trích dẫn Gửi bởi The_Hunter_Player
    Theo tôi thì trong fm07 này ko có chú nào khủng bằng Ballack đâu.Tôi đá 451 cho ballack đá MC hay AMC mùa nào cung làm hơn 30 bàn.cầm chelsea 4 mùa nó ghi hơn 100 bàn.Thằng này sút xa và chọn vị trí đánh đầu thì vô đối

hehe..em thi vẫn đang còn đào tạo chú sherman candenas nay,nói chung đá MC thì ổn chứ AMC thì hơi quá sức..Nên AMC của Wigan vẫn do chú Diego nắm.hehe..em thấy chú Vilakazi lực kém nhưng đá cũng tốt chán...chứ mấy chú trên kia đắt quá..CLB lùn chắc ko mua nổi..

sherman candenas+adu+motolivo may thang AMC minh mua da cung on(gia re, khong mua cau thu nao co' gia' tren 12M$), thang Candenas cho da' playmarker gio ghi nhieu ban hon ca tien dao, hom nao post len cho xem! hic em dang choi mua giai 2010-2011 thang asernan qua vong 23 thua 2 tran, hoa 1 tran, no lien tuc thang MU 5-0, chea 3-0, liverpool 3-0 bo tay toan tap, gio dang kem' no' 3, khong biet mua nay co vo dich duoc khong, gio da' tien dao kho ghi ban wa', gap cac doi yeu 1 chut la no choi thu, toan choi 4-5-1 uc che vat!

mấy bác có thể giới thiệu cho em thằng AMC shut xa hay và đá phạt hay có khả năng dẫn dắt lối chơi toàn đội ( còn trẻ khỏe)

Trích dẫn Gửi bởi phamdang1721992
    Mua luka modric đi bạn đảm bảo cực khủng luôn
    ngoài thì cũng nên thử qua Freddy Guarin,lucas biglia...
    Modric thì em thấy cũng thường à. Còn Guarin, lucas biglia thì DM, miễn bàn luận.
    Em chỉ để cử Vecchio (thằng này sau vài năm em mua về thì chắc xứng đáng World class): Drible 20, long shot 20, free kick 20, passing 20, technique 20, creative 18, passing 18, teamwork 20, anticipation 20, corner 20 (đấy là em mua về khi nó đã đc Fio mua và đào tạo nên ko chắc là các bác mua ngay khi còn trẻ (đá cho Central) về nó sẽ lên điểm như thế (giá mua khoảng 12k -> cực rẻ luôn).

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối