Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415
Kết quả 141 đến 150 của 150
    Trích dẫn Gửi bởi meplovet
    Nuri Sahin,đá tốt lắm.Gourcuff ko thích lắm,đá AC tới mùa thứ 3 rồi vẫn chưa thấy có chỗ nào đủ sức thay Kaka.
    Điều băn khoăn hiện giờ là với 4-1-2-1-2,ko kiếm được thằng nào thay Pỉlo,vì DM em chỉnh creativity cao lắm.
    DM mà muốn có Creativity cao thì có Velonso của Sporting đó. Thằng đó đá cũng tương tự như kiểu Pirlo luôn nhưng được cái Tackling cao hơn Pirlo nhiều (15-16), nhưng thể lực lại hơi thấp 1 chút. Mua về thì phải cho nó luyện thể lực nhiều 1 chút. Đảm bảo là ngon luôn.

Nuri Sahin,đá tốt lắm.Gourcuff ko thích lắm,đá AC tới mùa thứ 3 rồi vẫn chưa thấy có chỗ nào đủ sức thay Kaka.
    Điều băn khoăn hiện giờ là với 4-1-2-1-2,ko kiếm được thằng nào thay Pirlo,vì DM em chỉnh creativity cao lắm.
    Lucas là sự lựa chọn số 1
    Gago số 2
    Veloso số 3

Trích dẫn Gửi bởi cutun_339
    Có ai dùng thử Ever Banega ko nhỉ, em đã dùng và thấy chất lượng rất tốt, báo chí cũng đang ca ngợi thằng này mà "==
    Ever Banega là DMC mà???!!50 char nè!!!!!!!!!!!

có ai thử thiago của barce chưa nhỉ?? sau 2 năm kiên nhẫn nó trở lên khủng thiệt

vay con thang Missiroli cua Reggina hay sao ay ,thang do em train 4 nam(len 24 tuoi )thi em thay khung lam ma,moi vao mua lai re? nua chu

Marchiso MC của juven mùa đầu cho Napoli mượn. Đá ngon mà mua rất rẻ. Mùa thứ 2 em cho nó đá có mấy trận mà hết mùa bán được 70m ( euro ).

Điều băn khoăn hiện giờ là với 4-1-2-1-2,ko kiếm được thằng nào thay Pirlo,vì DM em chỉnh creativity cao lắm.
    Ko thay được thì chuyển chiến thuật vậy, tôi cho DM càn quét là chính AM mới creative cao nhất. Muốn dùng DM có tư duy chiến thuật cao thì thử chú Camacho xem sao ko thi D.Pizzaro của Roma ấy

em đề cử mấy thằng này các bác cứ xài thử
    Leandro Lima, Seijder, iniesta, Nuri Sahin, Evandro(alt.paranaense), Felype Gabriel.

Hô công tiềm năng Offer đi:
    Z.Misimivic
    Marcelo( em đẩy từ DL lên AMC)
    Dùng thử phe luôn

Trích dẫn Gửi bởi Shock[P]ro
    Lucas là sự lựa chọn số 1
    Gago số 2
    Veloso số 3
    Ẹc, mấy thằng này là DMC mà!
    Lucas sút xa thì thôi rồi, tuy nhiên trong đội hình, tui thích để Lucas ở MC hơn, để ở DMC phí khả năng sáng tạo, sút xa của Lucas.
    Theo tui, AMC đỉnh nhất là Montolivo, thằng này sút xa tốt, chuyền chọc khe hay, lại sút phạt được, vậy là quá ổn.
    Có thể tại tui thích cầu thủ trẻ, và thích giải Seria A!

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415