Trang 1 của 25 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 249

có bản FM7 rôi hả?mà sao biết hay vậy?con chưa phát hành cơ mà.hay chơi bản demo, chơi demo chán thấy mồ luôn ah/

Tui thấy Henry và Baptista đá mới khủng ghi bàn như điên luôn. Mà bản Demo này AI của máy tốt hơn bản cũ nhiều lắm , bản cũ đề cao đánh đầu quá còn bản này đề cao sức tấn công nhanh và dứt điểm hay lắm đánh đầu cũng hay hơn nhiều chứ không có chuyện đứng một chỗ bật lên đánh đầu đâu.

Baptista thì khỏi phải bàn từ Fm06 đá khỏe rồi. Còn cả Torres và Rooney nữa , hay Tevez cũng được

Trích dẫn Gửi bởi LCH3101
    Tui thấy Henry và Baptista đá mới khủng ghi bàn như điên luôn. Mà bản Demo này AI của máy tốt hơn bản cũ nhiều lắm , bản cũ đề cao đánh đầu quá còn bản này đề cao sức tấn công nhanh và dứt điểm hay lắm đánh đầu cũng hay hơn nhiều chứ không có chuyện đứng một chỗ bật lên đánh đầu đâu.
    ...
    Baptista hả? FM 5 chơi DM
    Fm 6 chơi AMC
    FM7 theo lời bác thì đá tiền đạo....
    Henry thuộc World class rồi, khỏi chê[IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory:
    Ah`, mà em thấy FM 7 hay sút xa lắm ..Vao down tran Chelski 4- 2 Arsenal cua em mà xem:shout: :shout: :shout:

em thấy nếu muốn tiền đạo đa năng mà rẻ thì xài Lee chun soo chũng okie đóa, lực khá đẹp giá mua từ Ulsan có 2.7 M à

mấy bác thu chú abolanhor của aston vila đá cánh chỉ thua mổi CR thui giá tầm 8_ 14 tr là du roài

Trích dẫn Gửi bởi derekn
    mấy bác thu chú abolanhor của aston vila đá cánh chỉ thua mổi CR thui giá tầm 8_ 14 tr là du roài
    CR là ai, Ronaldo hả?...Cái này là vi trí tiên đạo cơ mà....Các bạn mua Koné cua Bờ Biển Ngà...Đá khá hay, ghi bàn liên tọi[IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory:

CR mà kô biết hả (C.Ronaldo đó pa) thì nó đá tiền đạo cánh mà kô tính là tiền đạo sao

Trích dẫn Gửi bởi derekn
    CR mà kô biết hả (C.Ronaldo đó pa) thì nó đá tiền đạo cánh mà kô tính là tiền đạo sao
    :?????: :?????: :?????:
    Hix...Tưỏng nó đá tiên vệ cơ. Bây giờ mới bít nó đá tiên đạo..Xin lỗi nhé
    Ặc, sao hôm nay mình lịch sự thế ko bít[IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: [IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory:
    Sao hôm nay ta phục ta quá Hâhâhhâh:say:

Trang 1 của 25 12311 ... CuốiCuối