Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf
    em chẳng bít, hehe trường hợp ngoại lệ mà , biết ngay :d
    Cứ ngoại lệ như thế thì thích nhỉ mình với thằng bạn cùng chơi nó cầm MU chèo kéo khoảng 120m mùa thứ 2 thì nó bán nhưng ai lại bỏ ra đống tiền thế. Còn mình thì trả trên 100m rồi đó mà chưa thấy nhúc nhích. Bác 25m bằng 1/4 số tiền của mình bỏ ra đó.

hì , bác random cho hỏi bác chơi db nào thế ? Em đang chơi db của "RFS king update" , có khi nào nó liên quan đến db ko nhỉ ??

hì , bác random cho hỏi bác chơi db nào thế ? Em đang chơi db của "RFS king update" , có khi nào nó liên quan đến db ko nhỉ ??

mọi người đã ai mua thử ronaldinho chưa , nó đá bình thường cực >>>

Trích dẫn Gửi bởi duongnguyen198x
    hic hic em mua F.torres về 1 mùa ghi đc có ~10 bàn đến cuối mùa phải bán cho AC Milan xong tậu D.Villa về đá hay đừng hỏi
    Hiện nay tui đang cầm liverpool đây bác dám chê torres sao chán kinh được. Bạn thử nhìn qua chỉ số của torres xem finish 15 , óanh đầu 15 ... nói chung không khủng. Nhưng đặc biệt anh rất hay ghi bàn và còn một đặc điểm nữa rất hay. Đó là khả năng kiến thiết chyền. Có mùa chú đó đứng đầu đội hình của mình về kiến thiết bóng đó. Còn villa tớ chưa bao giờ mua được. Mặc dù đã trả đến hơn 100m và ít chơi giải tây ban nha nên cũng chưa sài thử bao giờ cả.

Trích dẫn Gửi bởi duongnguyen198x
    hic hic em mua F.torres về 1 mùa ghi đc có ~10 bàn đến cuối mùa phải bán cho AC Milan xong tậu D.Villa về đá hay đừng hỏi
    Hiện nay tui đang cầm liverpool đây bác dám chê torres sao chán kinh được. Bạn thử nhìn qua chỉ số của torres xem finish 15 , óanh đầu 15 ... nói chung không khủng. Nhưng đặc biệt anh rất hay ghi bàn và còn một đặc điểm nữa rất hay. Đó là khả năng kiến thiết chyền. Có mùa chú đó đứng đầu đội hình của mình về kiến thiết bóng đó. Còn villa tớ chưa bao giờ mua được. Mặc dù đã trả đến hơn 100m và ít chơi giải tây ban nha nên cũng chưa sài thử bao giờ cả.

D.Villa mua co 25M thôi à? ở đâu bán tôi đến mua 2 em về dùng dần. Đùa thôi, cái thằng Villa này đúng là quái vật đấy, ghi bàn nhoay nhoáy!

D.Villa mua co 25M thôi à? ở đâu bán tôi đến mua 2 em về dùng dần. Đùa thôi, cái thằng Villa này đúng là quái vật đấy, ghi bàn nhoay nhoáy!

Lạ nhỉ, mùa đầu tui quăng Adrino wa Liverpool, trong một trận tranh C1 đụng Liverpool nó dắt nguyên đám hậu vệ tui như dắt vịt zậy á Xong rồi sút thủ môn chặn đc nó bồi thêm cái vào luôn

em thấy bác heoluoi nói đúng đấy tùy vào sơ đồ chiến thuật và phong độ nữa, cũng cần thời gian hòa nhập ^^

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. một trận đấu điên rồ và điên tiết nhất của mình
    Bởi Bey trong diễn đàn Hall Of Fame for FM2008
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-15-2011, 07:31 PM
  2. Lỗi điên nhất mình từng thấy.
    Bởi bumchiu.lost trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-06-2011, 07:08 PM
  3. Man City điên rồi!
    Bởi showbiz trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011