Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Trích dẫn Gửi bởi cutun_339
    Adriano: đá cực ngu.
    Drogba: Đánh đầu thì hay còn chân gỗ!
    Rô béo của Real. Bằng cả hai tên kia cộng lại:thanks: . Cầm Chelsea mùa đầu tiên, đến giữa mùa được Real offer Rô béo 0$. Tham rẻ + ham hố nên ôm hắn về. Hơn chục trận nay được đá chính + dự bị rồi mà chưa biết ghi bàn là gì:boom: . Hết kiên nhẫn. Cuối mùa mà đẩy đi với giá khoảng 5mil chắc cũng có thằng mua đấy:becky:

Dang chơi Real(7.0.2),chú Nistelrooy làm mình thất vọng quá chừng,gần 10 trận không làm quả nào,trong khi Higuain liên tục,chán quá đi mất,may mà bán được cho Roma(18M),lúc bán chú Ramos dám phản ứng,cho quả trả lời" mày có thể biến,nếu không hài lòng" sợ quá apologize ngay!Mà mình thấy ngoài đời chú này cũng chân gỗ lắm,bao nhiêu cơ hội mới ghi được 1 bàn,chán thật!!

híc toàn HLV gà đi chê cầu thủ..mỗi cầu thủ đều có những khả năng mà họ đã đạt được gọi là đẳng cấp...quan trọng là HLV có thể khai thác triệt để khả năng của họ trong sơ đồ chiến thuật của mình ko.Còn nếu chơi rồi bảo Adriano,VAnnistenroy hay ..ronaldo...là ngu,chân gỗ..xin thưa đó là do mới tập chơi hoặc ko có năng khiếu chơi FM..tôi chưa dùng cầu thủ lớn nào như thế nhưng tôi nhớ bản 7.0.0 vào cái mua dc Adriano 23tr...anh ta ghi 45 bàn 1 mùa trong đó o hơn 20 bàn sút xa..còn lại đa số là đánh đầu..tuyệt nhien chỉ có 3 lần chuyền bóng..Nói chung đẳng cấp cầu thủ ngoài đời đã từng đạt dc...như thế nào trong Fm không khác là mấy..quan trọng là bố trí đội hình chiến thuật...
    Cố gắng luyện tactic...đá online nhiều ...sẽ thấy sự quan trong của nó

Bạn đã bao h đá PS 2 ,hay WINNING ELEVEN chưa...đá với máy rất dễ ..nhưng đá với người khác thì có thể là rất khó vì họ đá hay..chơi FM cũng vậy..ở khu BK vẫn còn mấy quán điện tử chơi FM ăn tiền như mấy năm trc..tuy ko ..dc như ngày xưa...đến đó là biết ..đá FM như thế nào ??

Trích dẫn Gửi bởi ndg
    Dang chơi Real(7.0.2),chú Nistelrooy làm mình thất vọng quá chừng,gần 10 trận không làm quả nào,trong khi Higuain liên tục,chán quá đi mất,may mà bán được cho Roma(18M),lúc bán chú Ramos dám phản ứng,cho quả trả lời" mày có thể biến,nếu không hài lòng" sợ quá apologize ngay!Mà mình thấy ngoài đời chú này cũng chân gỗ lắm,bao nhiêu cơ hội mới ghi được 1 bàn,chán thật!!
    Sak , bác này nói gì thế , dám bảo Ruud chân gỗ . Lại còn " mình thấy ngoài đời chú này cũng chân gỗ lắm,bao nhiêu cơ hội mới ghi được 1 bàn " . Bác có biết ngoài đời Ruud là tiền đạo có hiệu quả thống kê cao khủng khiếp ko :B79 nhớ nhình như là 3 lần sút 1 lần goal thì phải ) . Vào game thì chả kém phần khủng đâu . Tui biết chứ , nhìn cái ava tui mà xem .
    Có Ruud trong tay mà đá tịt tỉn tìn tin thế , ko xếp đc tac phù hợp để vận dụng năng lực ngừi lại bán con ngừi ta đi , tui mà là Calderon tui sack ông roài chứ ở đó mà bán

ủ ôi vừa mua Adriano mất 45tr xong, bác trên kia táng ngay 1 câu là thằng đấy ngu Y.Y chẳng biết nói gì nữa

Trích dẫn Gửi bởi cutun_339
    Drogba: Đánh đầu thì hay còn chân gỗ!
    ------> Riêng cái này thì bác nói sai .Thằng Drogba tui cho đá ở Chelsea ghi hơn 30 bàn một mùa giải mà hầu hết là ghi bằng chân

=Theo Walcott!
    Em ko dùng,nhưng thấy bọn Ars,Liv,New dùng.Chưa mùa nào ghi được quá 5 bàn!
    Bây giờ ku này đang ở Birmingham City!Giá 3,8M!

Trích dẫn Gửi bởi Who wont be Dead
    =Theo Walcott!
    Em ko dùng,nhưng thấy bọn Ars,Liv,New dùng.Chưa mùa nào ghi được quá 5 bàn!
    Bây giờ ku này đang ở Birmingham City!Giá 3,8M!
    Thần đồng bóng đá anh mà vậy sao tớ chơi 7.01 thằng đó không tới nỗi tồi tệ như bạn nói.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. một trận đấu điên rồ và điên tiết nhất của mình
    Bởi Bey trong diễn đàn Hall Of Fame for FM2008
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-15-2011, 07:31 PM
  2. Lỗi điên nhất mình từng thấy.
    Bởi bumchiu.lost trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-06-2011, 07:08 PM
  3. Man City điên rồi!
    Bởi showbiz trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011