Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 89
    Nói vể cánh trái thì Van Persie thực sự là nỗi kinh hoàng...
    Tui thường xếp Persier chơi FL còn Henry chơi AML....Khửa khửa..Hai chú này đá cánh như chăn dê...phối hợp cứ như play station ấy...
    Persie không đảo nhiều nhưng đã đảo thì khung thành trao đảo ngay...
    Robben tui không biết nhưng Persie thì chơi rất đồng đội, lại còn ghi nhiều bàn nữa chứ...Ở đội Hà Lan mỗi trận tối thiểu 1 bàn..được đá chính suốt...(Robben còn phải dự bị)

thằng Klose mà có bác bảo đá hay áh !
    EM thì em ko mua nó nhưng thằng bạn em nó đá Milan thấy các bác giới thiệu thằng này đá hay quá nên mua về với giá 42tr ! Nhưng kêu đá chán lắm các bác àh ! Phí cả tiền ! heeeeeee
    Công nhận thằng Henry ghê thật sợ nhất là nó ! Kinh !
    Trong FM lẫn ngoài đời Arsenal mà ko có nó thì khác nào khác nào "thần công mà ko có đạn " ! Heeeeeeeeeace:

hehehhhehe henry ma đá cái zi bi ayala kèm là chít tui cầm valen thằng arsenal rao bán giá 38tr ma chả có đứa nào mua.Theo tui thằng khủng nhất là thằng zigic.thằng này terry và carvalho gặp nó phải vái là ông nội heheh

chơi giải Ý chưa bao giờ đc gặp Ase cả nên ... chưa biết Henry ra sao . Nhưng ở SeriA thì nỗi khiếp sợ của mọi hàng hậu vệ phải kể đến Adriano + Ibra +_+ , mỗi lần đá với Inter thì dù Pressing cũng pó tay với 2 tên này . Ngoài ra còn có Lucarelli của Livorno , Livorno thì lúc nào cũng tầm tầm ở giữa BXH , nhưng Lucarellli thì luôn luôn ghi bàn 3x . Trấn mới đây gặp Livorno , Lucarelli chơi 1 hattrick T_T

Trích dẫn Gửi bởi derekn
    hehehhhehe henry ma đá cái zi bi ayala kèm là chít tui cầm valen thằng arsenal rao bán giá 38tr ma chả có đứa nào mua.Theo tui thằng khủng nhất là thằng zigic.thằng này terry và carvalho gặp nó phải vái là ông nội heheh
    Đá C1 gặp nhau được vài trận không nói lên điều gì đâu. Hay là ông nay nhập Valencia vào giải Ngoại hạng Anh rồi hohohoho

ủa ơi em bỏ ra tận 77M để có được chữ kí của thằng Torres vậy ma` sao không thấy ai khen vậy
    em thấy nối đá của nó rất kĩ thuật , khả năng ghi bàn cũng kinh

ủa ơi em bỏ ra tận 77M để có được chữ kí của thằng Torres vậy ma` sao không thấy ai khen vậy em thấy nó đá cũng kĩ thuật phết

heheh tui gặp arsenal tổng cộng 12 lần toàn thắng 12 trận .Tại tui quản lý tới năm 2013 rùi mà ^^

Trích dẫn Gửi bởi cristiano_ronaldo_1720
    ủa ơi em bỏ ra tận 77M để có được chữ kí của thằng Torres vậy ma` sao không thấy ai khen vậy em thấy nó đá cũng kĩ thuật phết
    Khen khen
    Khen bác mua gà không tả nổi
    Torres chỉ có tâm 50M thui đào đâu ra cái giá trên trời đóa thế
    Torres trong này bt thui
    Thằng ghê nhất là Villa em đá Valen thấy nó khủng
    Đá Real hay Barca thì thấy nó vẫn khủng như thường
    ==> Villa vô đối

huuuuu trời ơi em rả mãi nó không đồng ý . Sau đó nó mới tự đưa ra giá đó bắt phải trả trước 40 tr

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối