Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Lần trước cũng thử mua nhưng mà thằng chủ tịch nó nhất quyết ko đồng ý vì ko vượt qua đc kỳ kiểm tra y tế (chấn thương dài hạn)

Nếu không mua được vì không lọt qua vòng kiểm tra sức khoẻ, bạn có thể mua nó ở "chuyển nhượng mùa Đông" mà, và nhớ là ký hợp đồng sớm sớm nhé.

Hậu vệ có thằng Riginiusen gì đó đá hay lắm mùa đầu lại rẻ mà đã đá ổn rồi

Pazzini tui mua về năm thứ hai . Đá cứ gọi là khủng : Vua phá lưới C1 , đá xong 1 mùa thì cả Real , Inter , AC, MU , Liverpool nhảy vào đòi mua !!!

Pazzini đá rất tốt. Tôi cho rằng thằng này phải là Wonderkid. Khoảng tầm 2 năm sau khi mua thằng này về tôi cho nó đá cặp với 1 trong hai cầu thủ Shevchenko hoặc Drogba. Vài năm sau để thằng này đã cặp với Carlos Vela thì ôi thôi tiếc thương đội bạn.

có vấn đề gì hok nếu cho chú này đá 1 mình ? tại định mua về ấy mà ..

Em thấy chú này đá cặp với 1 cầu thủ trẻ chẳng hạn như thằng Walcott thì nó sẽ đá hay hơn là đá một mình

Trích dẫn Gửi bởi votinhkhach
    Mấy hôm nay không rãnh, giờ rãnh thì lên post bài tiếp nè.
    Hôm rồi nói không rõ nên có mấy bạn không hiểu ý lắm: cụ thể ntn:
    Pazzini mua ngay mùa đầu tiên(vì nó đang bị dính chấn thương, bản 7.02 mới nhất), vì chấn thương nên mua giá rất rẽ mấy bạn ah, chỉ 13m là có nó thôi, trả bằng tiền mặt, mình chơi MU, nên 13m không là bn cả, nó chấn thương thì chỉ số tụt nhưng sau khi hồi phục(sau 4 tháng) thì nó lên rất khiếp, chỉ số tăng vùn vụt, liên tục ghi bàn cho MU, nhớ là phải ký ngay mùa đầu tiên mình chơi nhé, nếu không là giá ...cắt cổ đó, các chỉ số thuộc dạng là trung phong khũng, finishing, heading,pace đều rất tốt, hiện giờ mình đang chơi ở mùa giải thứ 2 rồi, nó là dạng không thể thay thế ở MU, đang thi đấu, 33 bàn/34 trận, điểm tb 8.00, cũng với cách ký hợp đồng tương tự như vậy thì mình ký được với Owen, giá hời...20m(vì cũng bị chấn thương), sau khi bình phục thì cùng với Pazzini tạo thành 1 cặp tiền đạo khũng khiếp, phía sau 2 tiền đạo này là thằng Roo, cánh trái Ronaldo(điểm 8.34 tính tới thời điểm này), hiện chưa mua được Joaquin cho cánh phải, nên dùng tạm thằng Riff, chỉ 17 tuổi, nhưng Cross,Dribb đều rất cao, đáng để đào tạo, dự bị tiền đạo thì thằng Lopes, ai biết thằng này ko? sao chỉ số nó cao quá trời mà còn rất trẻ<18t.
    Thắc mắc nhỏ, sao bản FM2007 này thì các cầu thủ trẻ tài năng lại nhiều đến vậy?? có những thằng chỉ số rất rất cao, nhưng giá rất rất rẽ, cụ thể thằng Nasscar gì đó, thủ môn, giá....40k. À, ai chơi MU thì ngay mùa đầu bán Rio đi, mua về thằng Hobbs của Liv(chỉ số không thua RIO, nhưng còn trẻ, lương thấp), mà ai biết cách bán Rio cho Chels 90m không vậy? sao nó Enquiry thì tui set 35m nó từ chối ngay lập tức
    Kinh kinh . Bác này mua Pazzini đang chấn thương với giá 13M á ? CHo em học tập với

Panzini đá cho Fiorentina..tui mới sang AC Milan (từ Westbrom) ..thấy nó đặt Panzini đá cánh trái cả mùa..Fioren vô địch 2 mùa liên tiếp..Panzini với Bojinoz vua phá lưới mỗi thằng 1 lần..Còn cầu thủ ý sang Anh chơi tối thấy Lucarelli chơi ngon...về sau già vẫn chiến dc 33t mới xuống phong độ.

Trích dẫn Gửi bởi vikkyver5
    Pazzini đá rất tốt. Tôi cho rằng thằng này phải là Wonderkid. Khoảng tầm 2 năm sau khi mua thằng này về tôi cho nó đá cặp với 1 trong hai cầu thủ Shevchenko hoặc Drogba. Vài năm sau để thằng này đã cặp với Carlos Vela thì ôi thôi tiếc thương đội bạn.
    phát biểu linh tinh Worlderkid >20t .có bị gì ko..hiểu vì sao ko cho Vicckyer5 tham gia online vì chưa đá mà hay nổ với phát biểu linh tinh..

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Anh em fm-vn dùng lap hãng nào?
    Bởi dichvutonghop trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 04-11-2013, 03:24 PM
  2. Cài FM 12 có cần dùng ổ ảo không?
    Bởi shopnmm trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-20-2012, 11:20 AM
  3. Pazzini, Pato, Saivet có nên mua thêm??
    Bởi tuanminh19494 trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-19-2008, 03:30 PM
  4. chỉ mình cách set chO Pazzini vỚi....thx nhìu _ _"!
    Bởi trongtinlaw trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-13-2008, 03:45 PM
  5. Máy tính của bạn đang dùng CPU của hãng nào ?
    Bởi kenquay1 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 10-26-2006, 05:14 PM