Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 47
    ko hiểu sao với tui Pazzini đá rất hay , đặc biệt khi cho đá cặp với 1 tiền đạo to khỏe như Toni ^^
    Mùa giải gần đây nhất tui đá Pazzini ghi được 37 bàn / 30 trận , 1 thành tích ko tồi ^^

Pazzini ghi bàn kinh nhưng cảm giác không đẳng cấp lắm (toàn đánh đầu với sút cự ly gần). Vẫn khoái aguerro hơn.

Pazzini đá hay từ bản FM06 rồi nên lúc chơi FM07 chẳng muốn dùng nữa ^^ Nhất là cái khoản ghi bàn...điêu quá +_+
    Kiếm thằng khác là lạ chơi thôi.

Pazzini, ai đã dùng !!!!

Mùa đầu tiên, mua về khi còn bị chấn thương 4 tháng, giá 12m thôi, nhưng khi về rồi chỉ số tăng cụ thể: pace 17, heading 16, finishing 18, quá tuyệt vời cho 1 tiền đạo, có cơ hội là có bàn thắng, thằng này cho đá cặp với Owen ở mùa kế tiếp, vì mùa đầu Owen bị chấn thương( mua 20m) sẽ tạo thành 1 cặp tiền đạo cực sắc, có cơ hội là có bàn thắng với cặp tiền đạo này.

Đồng ý với Monitor. Dùng đi dùng lại 1 chú chán lắm.
    @sAdwINd: Eddie ghi bàn nhiều là do MU lắm thằng kiến tạo thôi chứ cứ thử cho Eddie đá mấy đội làng nhàng xem, ghi ít lắm. Bạn tôi đá MU , Saha còn là vua phá lưới cơ mà, mà ai cũng biết đẳng cấp của saha rồi đấy.

@nguyenkimson: mình đá porstmouth cũng làng nhàng nó cũg ghi bàn nhiều đấy bác
    Ko phải cứ do kiến tạo tốt là ghi bàn nhiều đâu bác ơi,đội em porstmouth chỉ có Kranjar là tốt,còn 3 thằng tiền vệ kia là O'niel,Lucas,Braaten.Thằng LuaLua với Torre nó ghi bàn ít xỉn,toàn do thằng Eddie ghi là chủ yếu

Mình mua thằng eddie ấy khi câm crystal (đá hạng nhất thôi nhé). Mới về ghi nhiều lắm nhưng sau này cứ giảm dần đến mức phải cho ngồi dự bị suốt. Hay là phải cho thăng này đá 1 mình nhỉ. Đá 2 FC có khi nó không khoái.

Mình dùng thằng Eddie nhưng chơi 2 FC đấy,cho thằng Eddie cắm còn thằng còn lại thì đá như kiểu Rooney

Mấy hôm nay không rãnh, giờ rãnh thì lên post bài tiếp nè.
    Hôm rồi nói không rõ nên có mấy bạn không hiểu ý lắm: cụ thể ntn:
    Pazzini mua ngay mùa đầu tiên(vì nó đang bị dính chấn thương, bản 7.02 mới nhất), vì chấn thương nên mua giá rất rẽ mấy bạn ah, chỉ 13m là có nó thôi, trả bằng tiền mặt, mình chơi MU, nên 13m không là bn cả, nó chấn thương thì chỉ số tụt nhưng sau khi hồi phục(sau 4 tháng) thì nó lên rất khiếp, chỉ số tăng vùn vụt, liên tục ghi bàn cho MU, nhớ là phải ký ngay mùa đầu tiên mình chơi nhé, nếu không là giá ...cắt cổ đó, các chỉ số thuộc dạng là trung phong khũng, finishing, heading,pace đều rất tốt, hiện giờ mình đang chơi ở mùa giải thứ 2 rồi, nó là dạng không thể thay thế ở MU, đang thi đấu, 33 bàn/34 trận, điểm tb 8.00, cũng với cách ký hợp đồng tương tự như vậy thì mình ký được với Owen, giá hời...20m(vì cũng bị chấn thương), sau khi bình phục thì cùng với Pazzini tạo thành 1 cặp tiền đạo khũng khiếp, phía sau 2 tiền đạo này là thằng Roo, cánh trái Ronaldo(điểm 8.34 tính tới thời điểm này), hiện chưa mua được Joaquin cho cánh phải, nên dùng tạm thằng Riff, chỉ 17 tuổi, nhưng Cross,Dribb đều rất cao, đáng để đào tạo, dự bị tiền đạo thì thằng Lopes, ai biết thằng này ko? sao chỉ số nó cao quá trời mà còn rất trẻ<18t.
    Thắc mắc nhỏ, sao bản FM2007 này thì các cầu thủ trẻ tài năng lại nhiều đến vậy?? có những thằng chỉ số rất rất cao, nhưng giá rất rất rẽ, cụ thể thằng Nasscar gì đó, thủ môn, giá....40k. À, ai chơi MU thì ngay mùa đầu bán Rio đi, mua về thằng Hobbs của Liv(chỉ số không thua RIO, nhưng còn trẻ, lương thấp), mà ai biết cách bán Rio cho Chels 90m không vậy? sao nó Enquiry thì tui set 35m nó từ chối ngay lập tức

Nó enquiry chỉ để chia rẽ nội bộ Man thôi. HObbs đá hay thật nhưng trong 2 mùa đầu tiên thì không thể so sánh với Ferdinand được. Với lại sang mùa 2, Pique trở về thì Hobbs làm gì có chỗ đá.
    Cầu thù chỉ số cao nhiêu nhưng không hẳn đã tài năng đâu, phát triển sớm quá cũng không tốt mà.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Anh em fm-vn dùng lap hãng nào?
    Bởi dichvutonghop trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 04-11-2013, 03:24 PM
  2. Cài FM 12 có cần dùng ổ ảo không?
    Bởi shopnmm trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-20-2012, 11:20 AM
  3. Pazzini, Pato, Saivet có nên mua thêm??
    Bởi tuanminh19494 trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-19-2008, 03:30 PM
  4. chỉ mình cách set chO Pazzini vỚi....thx nhìu _ _"!
    Bởi trongtinlaw trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-13-2008, 03:45 PM
  5. Máy tính của bạn đang dùng CPU của hãng nào ?
    Bởi kenquay1 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 10-26-2006, 05:14 PM