Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Tiền đạo 3 chỉ số cần nhìn nhất là FInishing (quan trọn nhất), Positioning (quan trọng nhì) và tiếp đó là Stamina (quan trọng thứ 3).

Vì sao .. tiền đạo các chỉ số khác cao đến mấy mà cứ dứt điểm là ko sắc bị thủ môn đỡ hoạc ra ngoài thì mua về làm gì phí tiền. Nhu Nistelrooy đá chỉ cần nhẹ nhàng chạm chân vào bóng là vào.

Positioning .. tiền đạo mà ko biết chạy chỗ thì lấy đâu ra bóng mà ghi bàn. Mà chạy chỗ ngu thì làm sao có cơ hội tốt

Stamina, tiền đạo mà thể lực kém thì đá 1 tí là ko phát huy đc 2 cái trên, dù có ghi bàn cũng sớm ra sân. Mà như thế đội bóng sẽ bị ảnh hưởng.

Vì vậy tớ hay dùng những tiền đạo như sau: Trezeguet, Ziggic, Pazzini, Suazo ... nói chung đó là top ưa thích.

Pazzini bị cái là chạy chỗ hơi thấp tí .. có 16... Trezeguet là tuyệnt nhất finisshing 20 ..positioning 20 và tiếp là Stamina 18

Thằng này do chủ tịch CLB mua về "hộ" mình, ghét mặt đem đày ngay xuống đội dự bị, sau đó bán tống bán tháo được 2/3 giá thì phải. Đá thua mấy em Vela, Bendner của mình nên chịu kiếp đó thôi.

Thằng này do chủ tịch CLB mua về "hộ" mình, ghét mặt đem đày ngay xuống đội dự bị, sau đó bán tống bán tháo được 2/3 giá thì phải. Đá thua mấy em Vela, Bendner của mình nên chịu kiếp đó thôi.

Chỉ số cũng ổn nhưng mình chơi porstsmout dùng thằng này đá tạm được

thằng này khá hay ở fm7 nhưng fm8 thì ko đc hay lắm.Một mùa nõ cũng ghi dc tầm 30 bàn..trước đá chel toàn dùng thằng này

Ai đã dùng cặp Bellamy với D.Vila chưa
    Cặp này rất khủng rất tốc độ và kĩ thuật ở NHA D.Vila assitant rất nhiều 21 lần cho đông đội làm bàn Av.rate cao nhất giải quốc nội 7.8
    Còn Bellamy vua phá lưới C1 với 10 bàn

Trích dẫn Gửi bởi cabasabolo
    Có bác nào biết thằng Lavezzi cua San Lorenzo ko? Tôi mua về từ mùa thứ hai đến mùa thứ ba thi ghi bàn khiếp hơn cả rooney ( tôi cũng chơi MU ). Bây giờ đang là tháng 2 mà nó 25 bàn/30 trận còn rooney mỏi có 18 bàn.
    Tôi còn mua cả Hamdi Salihi nhưng hơi thất vọng vi mới có 6 bàn (măc dù nó finish 18, pace 17) => chán
    Lavezzi tôi cũng chơi đấy(arsenal). Thằng này để đá cặp với van persie thì miễn chê, thằng thì dứt điểm khủng, thằng thì kiến tạo xs.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Anh em fm-vn dùng lap hãng nào?
    Bởi dichvutonghop trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 04-11-2013, 03:24 PM
  2. Cài FM 12 có cần dùng ổ ảo không?
    Bởi shopnmm trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-20-2012, 11:20 AM
  3. Pazzini, Pato, Saivet có nên mua thêm??
    Bởi tuanminh19494 trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-19-2008, 03:30 PM
  4. chỉ mình cách set chO Pazzini vỚi....thx nhìu _ _"!
    Bởi trongtinlaw trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-13-2008, 03:45 PM
  5. Máy tính của bạn đang dùng CPU của hãng nào ?
    Bởi kenquay1 trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 10-26-2006, 05:14 PM