Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Đá đít mấy thằng C ấy kiểu gì chẳng phải mất tiền, tuy nhiên chỉ số của C có thể lên, nếu nó còn trẻ, chỉ số hơi thấp thì mình nghĩ cũng không nên bán ngay, để nó HL đội hình 2 để nó tăng chỉ số.

Thôi miễn luôn. Ký ngay với nó cái hợp đồng hết hạn vào năm tới. Thế là xong.
    Nếu khi start new game chọn phần quái gì mà load tất cả các cầu thủ từ một quốc gia nào đó. Load tầm 1 nước là toàn 5 sao hết (Tôi load Italia).
    Còn đội hình 2 thì cũng phải tuyển 5* chứ, đào tạo từ bé cho chất lượng.
    Trong FM07 bọn hlv nhiều vô kể, mình sign chẳng hết, thì tội gì phải chờ nó phát triển lên.

Thôi miễn luôn. Ký ngay với nó cái hợp đồng hết hạn vào năm tới. Thế là xong.
    Nếu khi start new game chọn phần quái gì mà load tất cả các cầu thủ từ một quốc gia nào đó. Load tầm 1 nước là toàn 5 sao hết (Tôi load Italia).
    Còn đội hình 2 thì cũng phải tuyển 5* chứ, đào tạo từ bé cho chất lượng.
    Trong FM07 bọn hlv nhiều vô kể, mình sign chẳng hết, thì tội gì phải chờ nó phát triển lên.

Sao lúc kì ko kí ít năm thui.....để dễ sack nó...kí lâu cũng mệt lắm....Thằng nào ko thích thì rút gọn hợp đồng nó thui....

Sao lúc kì ko kí ít năm thui.....để dễ sack nó...kí lâu cũng mệt lắm....Thằng nào ko thích thì rút gọn hợp đồng nó thui....

Cách của bạn OK lắm, tớ thanh ly hết mấy coaches làng nhàng rồi, giờ coach team của tớ toàn hàng continent trở lên/ Điêm training của đội cứ gọi là xanh lét/
    Thanks
    Trích dẫn Gửi bởi Don Don
    Bác ấn dòng chữ Termine Mutuation khi Click vào 1 thằng Coach bất kì,ok rồi ngày hôm sau nó sẽ cho bác 1 cái giá hợp lí để nó ra đi (thường bớt đc khoảng 30% so với kết thúc thẳng hợp đồng) Thử xem

Cách của bạn OK lắm, tớ thanh ly hết mấy coaches làng nhàng rồi, giờ coach team của tớ toàn hàng continent trở lên/ Điêm training của đội cứ gọi là xanh lét/
    Thanks
    Trích dẫn Gửi bởi Don Don
    Bác ấn dòng chữ Termine Mutuation khi Click vào 1 thằng Coach bất kì,ok rồi ngày hôm sau nó sẽ cho bác 1 cái giá hợp lí để nó ra đi (thường bớt đc khoảng 30% so với kết thúc thẳng hợp đồng) Thử xem

Cứ làm theo cách thứ 2 chịu khó đợi hết 1 năm là giải tán bọn nó kiếm bọn mới về làm ăn mới hiệu quả. Cầu thủ của mình đá có nhanh lên chỉ số hay đạt phong độ cao 1 phần cũng phụ thuộc vô mấy thằng Coach đó đấy

Cứ làm theo cách thứ 2 chịu khó đợi hết 1 năm là giải tán bọn nó kiếm bọn mới về làm ăn mới hiệu quả. Cầu thủ của mình đá có nhanh lên chỉ số hay đạt phong độ cao 1 phần cũng phụ thuộc vô mấy thằng Coach đó đấy

có 1 cách hay ném: các pác ký hợp đồng mới 1 năm với nó, rùi sau khi nó ký hợp đồng mới thì shoot nó đi lúc này mất tiền bồi thường cho nó khoảng 10Ok đến 200k là cùng.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Best Coaches FM14
    Bởi phamlinhnd1010 trong diễn đàn Good Players and Staff
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 06-14-2014, 08:49 AM
  2. (Selection) Female Coaches in FM13
    Bởi hangngand trong diễn đàn Good Players and Staff
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-26-2013, 06:59 PM
  3. Thành lập vozFM Clan và tuyển head coaches
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Football Manager Online