Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Các Kinh Nghiệm Khi Thi Đấu!

Nên lập Topic này để bàn đối sách với các đội bóng lớn để đi đến kết quả thắng lợi
    Gặp các đội luôn và đối phó với đội đó như thế nào
    Liverpool và Chelsea em vẫn chưa tìm ra cách để đá rắn với nó ngoài 4-1-4-1
    còn Arsenal thì đã tìm ra lỗi đá bằng chứng là chưa thua nó bao h
    mùa đầu tiên thì kô nói làm j đá 4-1-4-1 phản công nhanh nên thắng cũng hơi hổ thẹn vì sân nhà cũng đá thủ khi gặp nó em toàn cho kèm chết cánh trái(Điểm này có lẽ là điểm chung của FM-hầu như trận nào cũng thấy thế đội nào cũng vậy nó tập chung hoàn toàn vô cánh trái mình chỉ cần kèm chết bên đó và phòng sút xa của nó dẫn đến bàn thắng ngớ ngẩn)
    Khi gặp các đội lớn mà dẫn trước rồi nên để ý nó có thay đổi chiến thuật hay kô nếu mình dẫn trước 3-0 thì nó sẽ đã bt kô cho cánh dâng lên(nên để về thủ) khi đó nó sẽ dâng lên ngay lập tức sau đó đá bt với nó 2 tiền vệ nên lùi về và thay ngay tiền đạo bằng 1 DMC (còn cách này em mới thử nghiệm thui nhưng cho kết quả như mong muốn nè khi nó dâng lên em cũng dâng lên luôn ghi thêm 1 bàn là nó lại co về ngay để ý sẽ thấy(chấp nhận thua nhưng mình mà dâng tiếp y như rằng nó gỡ và tiếp tục tấn công nhanh dẫn đến nguy hiểm có thể hòa và thua bất cứ lúc nào )
    Theo em thấy đối thủ đáng ngại nhất ở giải Anh chỉ có thể là Chel và Liverpool lối đá của nó quá khó chịu ai tìm ra lối pháp đá với Liverpol chỉ em với đặc biệt là Liverppol nha Chel thì vẫn 4-1-4-1 hạ nó được nhưng Liver thì bó tay thằng này có lẽ gặp nó quá ít nên chưa tìm lối đá với nó được nhưng Chel thì gặp liên tục Carling cũng nó Fa cũng nó EEC cũng nó và giải anh cũng nó nên quen rồi

Theo em thấy đối thủ đáng ngại nhất ở giải Anh chỉ có thể là Chel và Liverpool
    mình lại thấy đá với Ars khó hơn
    NÓ đá nhỏ, nhuyễn lắm, và cách mua người mình thấy hơn hẳn chel và liv. CÒn đấu pháp thì với mấy đội này, dù sân nhà hay khách mình đều chơi 451

thằng Ars mùa đầu có lẽ là đáng ngại thật nhưng tui gặp nó vẫn dã đều đều nhưng mùa sau thằng Milan đảm bảo mua mất Bagista của nó và dĩ nhiên nó toi đời hết thằng thay đổi vị trí là tui cho bó càng liền

Gặp Chel bao h tui cũng dùng lối đá chậm và chuyền ngắn hàng tiềng vệ trở xuống thôi 1 thằng tiền đạo cắm thì đứng bên trên 2 tiền vệ cánh bất tường với MC và chay thằng lên góc trên đón bóng những trường hợp phản công thôi .

nhất là Liv ,tui toàn ghi 3 bàn trở lên keke
    Ghi 3 bàn thế có để nó gỡ kô mới là điều quan trọng tui ghi được 4 bàn nhưng khi nó dâng lên thì đội hình nát bét

Đá Liv mua thêm một thằng chạy cánh phải ngon nữa thì mạnh phải biết. Tuyến giữa cực mạnh tiền đạo tương đối nói chung là biết ghi bàn, thắng ít nhất 3 bàn thì keke đội đó khủng quá rồi.

tui thấy thằng Chel đá bựa nhất ,đá sân nhà nó tấn công kinh khủng còn sân khách thì chui hết ở nhà phòng ngự,mà còn hay chém què chân cầu thủ mình nữa,MU và Liv thì không sợ ,nhất là Liv ,tui toàn ghi 3 bàn trở lên keke

tôi quen choi Milan rồi nên thường mua 1 tiền vệ chạy cánh trái cho nó đá dâng cao ngang với Kaka ở bên cánh trái và 1 hậu vệ để phòng ngự chắc bên cánh này. Với cánh phải thì ngược lại, có Gattuso rồi nên mua 1 hậu vệ cánh theo thiên hướng tấn công. Thấy đá cũng rất tốt

Em để ý thấy thắng Chelky đá kin nhất.Em cầm Mu mà toàn để nó cầm hòa hoặc thắng thui.Nó ỷ nó lắm tiền mua toàn hàng khủng về..

Trích dẫn Gửi bởi beckhamuk
    Em để ý thấy thắng Chelky đá kin nhất.Em cầm Mu mà toàn để nó cầm hòa hoặc thắng thui.Nó ỷ nó lắm tiền mua toàn hàng khủng về..
    Thế mới đúng ngoài đời chứ...hehe. Game càng giống với ngoài thật thì game càng hay, chấp nhận đê.

Chelsea đá kém bỏ xừ. Tui chơi 2 file Man Utd khác nhau. Tổng cộng qua khoảng 6 mùa giải rồi. Chelsea toàn đứng trong khoảng 5-10, chẳng bao giờ dành được quyền dự C1 chứ đừng nói ngôi vô địch. Mà Chelsea mua cầu thủ lại cực ngu (ko hiểu sao), toàn mua mấy thằng ất ơ với giá trên 10M rồi cho đá ở reserve, thỉnh thoảng mua được mấy thằng ngon (mùa đầu tụi chelsea toàn mua Torres 45M và Cambiasso 12M) thì đá lại lởm. Thường là mùa sau tụi nó lại bán đi.
    Giải Anh thấy chỉ có mỗi Arsenal đá ổn định, mùa nào cũng tranh giành ngôi đầu với MU của tui. Tụi nó mua cầu thủ cũng chuẩn, toàn thằng đỉnh. Liverpool thì khỏi nói vì siêu kém. Nói chung tui cầm Man chơi ở giải Anh chỉ ngại mỗi Arsenal. 2 thằng Chel và Liv toàn win trắng cả ở sân khách cũng như sân nhà.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về kinh nghiệm Tut cầu thủ
    Bởi longleo trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-01-2015, 07:28 PM
  2. Kinh nghiệm mua cầu thủ?
    Bởi buivanquang.ltv trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-03-2013, 10:31 AM
  3. bác nào kinh nghiệm chỉ em với :D
    Bởi Văn Chiến trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012