Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Cám ơn nhiều, nhưng còn tactics thì làm sao post lên đây, mình cũng từng xài chiến thuật gì đó mang tên "tấn công tổng lực" nhưng không thấy hiệu quả lắm, nhất là chỉ đá được 1 hiệp, sang hiệp 2 thì không còn thể lực để đá, mà 1 mùa giải thì >50 trận đấu, và khi tấn công như vậy thì rất dễ bị hở sườn, nhất là khi đối phương có cầu thủ Finishing>18 thì chỉ cần phản công là ...tiêu mất, tactics của mình khắc chế nhược điểm đó, sau hết hiệp 1, thể lực vẫn còn >90 để đá cho hiệp 2, và phòng thủ mình cũng chú trọng hơn rất nhiều, nhất là vị trí DMC. Bạn nào có thể chỉ cách mình úp lên ko?
    Còn thắng Rapid không phải là do chiến thuật mình hay, nhưng chỉ công nhận phần nào đó thôi, phần lớn là do cầu thủ đội này ...tồi quá trời, chỉ số nhỏ xíu àh, 20 bàn thắng trong 2 lượt là còn ít đó.

Cám ơn nhiều, nhưng còn tactics thì làm sao post lên đây, mình cũng từng xài chiến thuật gì đó mang tên "tấn công tổng lực" nhưng không thấy hiệu quả lắm, nhất là chỉ đá được 1 hiệp, sang hiệp 2 thì không còn thể lực để đá, mà 1 mùa giải thì >50 trận đấu, và khi tấn công như vậy thì rất dễ bị hở sườn, nhất là khi đối phương có cầu thủ Finishing>18 thì chỉ cần phản công là ...tiêu mất, tactics của mình khắc chế nhược điểm đó, sau hết hiệp 1, thể lực vẫn còn >90 để đá cho hiệp 2, và phòng thủ mình cũng chú trọng hơn rất nhiều, nhất là vị trí DMC. Bạn nào có thể chỉ cách mình úp lên ko?
    Còn thắng Rapid không phải là do chiến thuật mình hay, nhưng chỉ công nhận phần nào đó thôi, phần lớn là do cầu thủ đội này ...tồi quá trời, chỉ số nhỏ xíu àh, 20 bàn thắng trong 2 lượt là còn ít đó.

Bạn đá Man mà nặng phòng thủ quá thì theo mình mất hay đi nhiều lắm. Reading của mình mùa 4 đá 3-4-3 ghi bàn cho nó thích, sang mùa 5 lại chuyển sang 4-2-4 để thích hơn mà vẫn vô địch nhẹ nhàng mà. Các đội khi đã mạnh rồi thì nên đá cống hiển như huyên thoại gì của Hà Lan nói ấy (quên tên rồi)

Bạn đá Man mà nặng phòng thủ quá thì theo mình mất hay đi nhiều lắm. Reading của mình mùa 4 đá 3-4-3 ghi bàn cho nó thích, sang mùa 5 lại chuyển sang 4-2-4 để thích hơn mà vẫn vô địch nhẹ nhàng mà. Các đội khi đã mạnh rồi thì nên đá cống hiển như huyên thoại gì của Hà Lan nói ấy (quên tên rồi)

Theo tui thì tiền đạo càng to càng khỏe thì càng tốt

Theo tui thì tiền đạo càng to càng khỏe thì càng tốt

Trích dẫn Gửi bởi votinhkhach
    Đây là ảnh Pazzini ở mùa giải thứ 2, ghi bàn đều đặn, không hề load save, mà mình dự định chỉ load trong trường hợp bị chấn thương nặng, nghỉ dài ngày mà thôi, tính tới thời điểm này, Pazz chưa hề bị chấn thương lần nào.
    Sao mình vừa cài Fm2007 full 7.0 vào mà chọn cầu thủ chẳng thấy mặt đâu
    Mới tập chơi các bạn chỉ dùm:B58:

mình cũng mới tập chơi, khó wa, khó hơn nhiều so với TCM.
    Bên TCM tui chơi 1 đội từ mới thành lập ko danh tiếng chơi từ cấp độ bét nhất của Anh lên premier rồi vô địch dễ dàng, bên đây khó we, mới chọn 1 thằng Serie C mà coi nó đá như dân ko biết đá banh vậy.

vậy là bạn đá 4-4-2 diamond hả,tui rất kết pazzini tuy kô sánh bằng ibrahimovic hay klose,lucatoni nhưng trong những cầu thủ tiền đạo trẻ thì đây đúng là hàng khủng tương lai,mohamed sisoko cũng được,nhưng tôi kô hiểu bạn đá mu thì ngay mùa đầu tiên lại có nhiều tièn để mua nhiều hàng khủng thế,tôi thì dùng richardson đá cánh trái đến 2-3 mùa,do glazer quá keo kiệt,tuy chỉ số thấp nhưng kô hiểu sao rating của nó rất cao

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. [Góc chiến thuật] Chelsea 3-1 Man Utd: Chiến thắng thuộc về kẻ mạnh hơn
    Bởi vanphong130896 trong diễn đàn Phân Tích Trận Đấu - Match Analysis
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-23-2014, 11:28 AM
  2. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-07-2014, 07:30 PM
  3. 137 bàn - Sự kết hợp của các chiến thuật khủng
    Bởi showbiz trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 12-25-2011, 01:10 PM