Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Chiêu Opposition instructions của Victim tôi thấy dùng rất ổn. Tuy không còn những trận thắng đậm như trước, mất thời gian cho trận đấu hơn trước nhưng bù lại đá rất chắc bóng. Kể từ khi áp dụng đến giờ đã qua 6 trận cả sân nhà lẫn sân khách, cả CL lần SerieA nhưng chưa có đội nào sút trúng khung thành đội tôi quá 3 quả / trận. Gặp Barca sân khách với đầy đủ hảo thủ nhưng chỉ sút trúng khung thành tôi 3 quả, ghi 1 bàn. Đội tôi chỉ sút trúng 2 quả nhưng cũng ghi lại được 1 bàn

Chưa hiểu lắm về chiêu của victim Chưa có kinh nghiêmk chơi FM mấy

Haha đội hình West Ham như trên tớ đã trình bày không hoàn hảo lắm nhưng mà mùa giải đầu tiên do tớ huấn luyện West Ham đã làm cú ăn 4 huyền thoại Win Arsenal trong cuộc đua vòng thứ 38 rất khốc liệt ( may mà chal nó cầm hòa Ars ở phút thứ 90 , không thì móm hehe ) Win Bayer ở Euro cup ( ở lượt đấu cân não may rủi penalty , Win Manu ( 3-0 ) Và Win Arsenal ở Carling cup ( 2-0 ) .Hoàn hảo đội hình 4-4-2 biến đổi của tớ ( cũng có lúc dùng 4-1-3-2 nhưng không nhiều .Mạng chậm quá tớ không up tac lên được hẹn lúc khác nha ^^ .Thành tích này không có gì đáng nói nhưng mong các bạn đừng chê cười ( Xin tiết lộ tớ dùng đội hình này đấu với 4 đội mạnh chưa thua trận nào chỉ có 2 trận hòa thôi )

Trích dẫn Gửi bởi kuykuy
    Haha đội hình West Ham như trên tớ đã trình bày không hoàn hảo lắm nhưng mà mùa giải đầu tiên do tớ huấn luyện West Ham đã làm cú ăn 4 huyền thoại Win Arsenal trong cuộc đua vòng thứ 38 rất khốc liệt ( may mà chal nó cầm hòa Ars ở phút thứ 90 , không thì móm hehe ) Win Bayer ở Euro cup ( ở lượt đấu cân não may rủi penalty , Win Manu ( 3-0 ) Và Win Arsenal ở Carling cup ( 2-0 ) .Hoàn hảo đội hình 4-4-2 biến đổi của tớ ( cũng có lúc dùng 4-1-3-2 nhưng không nhiều .Mạng chậm quá tớ không up tac lên được hẹn lúc khác nha ^^ .Thành tích này không có gì đáng nói nhưng mong các bạn đừng chê cười ( Xin tiết lộ tớ dùng đội hình này đấu với 4 đội mạnh chưa thua trận nào chỉ có 2 trận hòa thôi )
    Bác này tự nhiên nhảy linh tinh vào nói tùm lum. Bác có tac hay thì up lên chỗ tac ấy, đọc kỹ topic đi rồi hãy vào pot bài . Loãng chủ đề ghê

Từ ngày mình đá Seria mình cũng xây đội hình từ dưới lên và mình thấy nếu muốn tấn công mạnh thì chi bằng đá 1 tiền đạo(2 AM R/L) hoặc 3 tiền đạo (2 chạy ra cánh) và còn lại các cầu thủ còn lại Close down + tack hard (trừ 2 hạu về cánh) thấy khá tốt ^^

mymylove chơi bạo lực quá^^. Tôi chỉ cho DC với MC tackle hard thôi, bọn còn lại cho nó tập trung tấn công chứ. Không hiểu sao trong chiến thuật của tôi bọn DR, DL luôn chỉ có 7 điểm (trừ phi thắng quá đậm thì được 8). Còn bọn DC thì toàn 8. Lạ thật.

2 cánh 6-7 điểm như cơm bữa,trừ những ngày nó sung khi tạo đk ghi bàn hoặc xuất thần ghi bàn thì may ra lên 8 . Nhưng mỗi lần thủng lưới là hàng hậu vệ đồng loạt giảm điểm nên để mấy thằng đá cánh điểm trung bình cao hơi khó.

Kô hiểu máy đá kiểu gì mà mấy thằng như chieleni(hình như sai tên), rafinha điểm cao lắm, trung bình toàn xấp xỉ 8. Có mấy thằng còn ghi bàn gần bằng tiền đạo. HÌnh như chỉ gặp đội yếu nó mới cho những thằng đấy vào hay sao ấy ^^.

Tôi đá cánh là chủ yếu nên 2 thằng FB toàn 8
    Assist nhiều chẳng kém j` mấy thằng tiền vệ cả ^^

Có một điều tôi mới nhận ra trong cái Opposition instructions của Victim, đó là sau một thời gian chơi dường như bọn máy đã biết cách phá chiêu này. Máy chủ động chơi nhanh, bật tường 1 chạm trung lộ, không xuống sát đường biên ngang để tạt mà tạt ngay từ xa (from deep). Đặc biệt là dùng 1 thằng tốc độ cực tốt (bất kể tiền vệ hoặc tiền đạo) lao thẳng vào khu cấm địa rồi dứt điểm. Không hiểu sao khi bọn nó chơi như thế hậu vệ mình dẫn dễ loạng quạng như vồ gà, bị hở liên tục. Không biết Victim có bị thế không vậy, tôi tìm mãi mà chưa tìm ra cách khắc phục điểm này.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin cách up lên bản 2.2
    Bởi seowebsitetv trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-11-2013, 03:56 PM
  2. Sao mình không up lên được bản 9.30 nhỉ?
    Bởi nvtuantt trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-11-2009, 04:46 PM
  3. help! mình không thể up lên 9.1.0 hay 9.3.0
    Bởi nhanluanpro trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-23-2009, 09:43 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-20-2009, 04:48 PM
  5. Không bật được Fm lên :| :((!
    Bởi viettopcare10 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-31-2009, 07:49 PM