Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Quá nhiều cầu thủ trẻ đến những trận đinh sẽ thấy ảnh hưởng liền. Phải có vài thằng lớn tuổi chứ. Trên 30 vẫn chưa xuống giá nhiều đâu. 30, 31 ,32 vẫn còn được giá lắm

Trích dẫn Gửi bởi Vega
    Quá nhiều cầu thủ trẻ đến những trận đinh sẽ thấy ảnh hưởng liền. Phải có vài thằng lớn tuổi chứ. Trên 30 vẫn chưa xuống giá nhiều đâu. 30, 31 ,32 vẫn còn được giá lắm
    Đâu có trên 30 là giá tụt rùi ! tuy chỉ tuth ít thôi nhưng căn bản là ít thằng nó mua lắm mà nếu mua thì chỉ mua với giá thấp thui !
    Thà bán trc khi lên đến đầu 3 còn hơn !
    Những thằng nào đến 28,29 là tôi len kế hoạch bán đi rồi ! Trừ những thằng nào tôi kết thui như : lampard hay terry chẳng hạn ! Thì không bao giừ tôi bán cả ! Còn như Makelele đc giá là tui bán luôn (15tr) già rùi mà mặc dù điểm vẫn cao !
    Hơi tuyệt tình tí nhưng ko sao ! Phải cho bọn trẻ (Mikel...) có cơ hội chứ !

Nhiều khi muốn giữ lại mấy tay đó ở lại làm coach thui..chứ thằng nào mình thích thì không vấn đề..già cũng giữ lại...chắc mấy ông ở đây loyalty có dưới 10 thui nhỉ...

tui nhận ra 1 điều là các cầu thủ đá hay dù già vẫn đá rất hay những trận đấu quan trọng
    Và thêm nữa do quan điểm cá nhân yêu thích những thằng cầu thủ thần tượng 1 thời nên luôn muốn tậu về cho đẹp đội ngũ
    Nói thể thồi nhưng đừng coi thường "bô lão" , vì dụ Rivaldo (mùa đầu là 34 tuổi) , đá AMC mê hồn

Hic sao lại bán khí cầu thủ đang ở đỉnh cao phong độ chứ. Từ 27 -> 32 thường là thời kỳ cầu thủ đá hay nhất mà. Bán đi thì được nhiều tiền đấy. Nhưng kiếm thằng thay thế cũng kô dễ chút nào

tuy biết là bán ở lứa 29 tuổi là hơi phí nhưng bán đc ở thời điểm này còn đc giá chứ đến đầu 3 rùi thì bán khó lắm !
    Giá thấp lắm !
    Còn tìm thằng thay thế ưh !
    Tiền đạo trẻ thiếu gì !
    Đc giá là em bán luôn !
    còn về khoản kinh nghiệm có lẽ là tuy ko bằng mấy thằng già nhưng cho nó đá nhìu thì nó sẽ có kinh nghiệm ngaythui ! Phải cho nó cơ hội chứ !
    OK!!!!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi fortune
    Chú Trizegure của mình đầu nàm 2007 là 29 tuổi, giá đang là $39 M. Nhiều thằng hỏi mua 35, 36 M tớ ko bán. Sang kỳ chuyển nhượng mùa đông 2008, 30 tuổi, giá còn mỗi $18M mặc dù vẫn ghi bàn đều.
    Sao bác này dùng Treze thế nào mà xuống còn $18M thế, tui cũng đá đến mùa đông 2008 mà giá nó vẫn đang là $30M . Đá cặp với Boji ghi bàn ầm ầm. Tui cũng đang đi kiếm thêm tiền đạo nhưng dạng đá khủng mà rẻ chút thì khó kiếm quá , giờ vẫn chưa ưng chú nào cả.

Em thì giờ chỉ giữ lại bọn từ 25 tuổi đổ xuống thôi..Nhưng đá kiểu đấy lúc đầu khá vất vả.Vì tụi nó còn trẻ wa...Thằng Rio của em đến nam 26 tuổi em cho đi ở luôn không thương tiếc.Chỉ vì nó đã vượt tuổi mà em quy định..Hehehhe

Phải nhanh chân đá đít mấy bố 29 tuổi

Chú Trizegure của mình đầu nàm 2007 là 29 tuổi, giá đang là $39 M. Nhiều thằng hỏi mua 35, 36 M tớ ko bán. Sang kỳ chuyển nhượng mùa đông 2008, 30 tuổi, giá còn mỗi $18M mặc dù vẫn ghi bàn đều. Nói chung chú nào tầm trên 29 tuổi là cho đi khẩn trương để còn được giá. Chú Paul Shole thì mới gọi là bị down giá khủng khiếp. Đang 8M sang 32 tuổi (2007) giá còn nhõn 3 M. He he offer chẳng câu lạc bộ nào hỏi mua, chắc tại già mà lại dòid lương cao (trên 100K /week). Tớ phải giảm giá con 1.M hơn đẩy đi cho nhanh vì bố già ở lại câu lạc bộ ko còn vị trí.

Tui không cần đến 29 đâu 27 là tui đã bắt đầu tính nước cho bọn chuồn rùi....mua bọn U20 về đá thích hơn chỉ số có khi còn hay hơn nữa ấy chứ...Mà bán bọn 27 đó lúc đó là được giá nhất đấy chứ để đến 28 là rớt giá rùi....

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-21-2011, 04:07 PM
  2. [Event HOF] Tình huống phạm lỗi nhanh nhất
    Bởi poscovn trong diễn đàn Event Hall of Fame
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-16-2011, 05:00 PM
  3. đây có phải là hattrick nhanh nhất ko
    Bởi vgreen23 trong diễn đàn Hall Of Fame for FM2008
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-05-2010, 05:22 PM
  4. Các bác có phần mềm để chạy nhanh trong fm kô
    Bởi seominhthanhvip trong diễn đàn Patches - Updates - Ultilities ... FM2008
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-11-2008, 10:50 AM
  5. Ai có phần mềm hỗ trợ download nhanh ko ?
    Bởi cauca trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-18-2008, 12:58 PM