Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    Thôi thôi . Cứ để thằng nào có corner kick cao thì cho nó đá phạt thôi ,còn bọn bên trong làm gì thì làm . Tui vẫn ghi bàn bt bằng phạt góc đấy thôi!

Chỉnh cho cu DC nào tâm 190 cm vào đứng gân cột nhưng cu này phải nhảy va đánh đầu <17 cho đá phạt góc gần cột luôn thằng đá phạt góc tầm 15 là đc tui đá thế với AS Roma Mexes mỗi mùa làm hơn 20 chục quả trên tất cả mặt trận

Chỉnh cho cu DC nào tâm 190 cm vào đứng gân cột nhưng cu này phải nhảy va đánh đầu <17 cho đá phạt góc gần cột luôn thằng đá phạt góc tầm 15 là đc tui đá thế với AS Roma Mexes mỗi mùa làm hơn 20 chục quả trên tất cả mặt trận

Nói 1 lèo ko 1 chấm phẩy
    Đến Mexes đọc xong cũng chẳng còn...hơi để mà đánh đầu

Nói 1 lèo ko 1 chấm phẩy
    Đến Mexes đọc xong cũng chẳng còn...hơi để mà đánh đầu

cho cu DC 1m90 trở lên...Jum 20,Head 20 (nhiều lắm) chọn đá phạt
    -Phạt góc :ku đá Coners =20 đá near post => (khi đá chơi tân công biên hay dc phạt góc (tb mỗi trận làm 1 quả ..có khi xuân lên 3-4 quả) DC của mình và Loanxinh vào team of year nhờ như vậy...ghi bàn như tiền đạo
    -đá phạt...đẹp thì ko nói làm gì .và thẳng
    ở đấy bàn đến óanh đầu .Để đá for best header (tất nhiên là DC của mình ) thằng đá phạt khoảng pass 20,cross 20 + càng nhiều càng tốt...Cho DC tham gia tấn công khi đá phạt..thế là ổn ..cách này ko ăn chắc = đá phạt góc..(tớ thấy đá phạt góc dễ vào nhất)

cho cu DC 1m90 trở lên...Jum 20,Head 20 (nhiều lắm) chọn đá phạt
    -Phạt góc :ku đá Coners =20 đá near post => (khi đá chơi tân công biên hay dc phạt góc (tb mỗi trận làm 1 quả ..có khi xuân lên 3-4 quả) DC của mình và Loanxinh vào team of year nhờ như vậy...ghi bàn như tiền đạo
    -đá phạt...đẹp thì ko nói làm gì .và thẳng
    ở đấy bàn đến óanh đầu .Để đá for best header (tất nhiên là DC của mình ) thằng đá phạt khoảng pass 20,cross 20 + càng nhiều càng tốt...Cho DC tham gia tấn công khi đá phạt..thế là ổn ..cách này ko ăn chắc = đá phạt góc..(tớ thấy đá phạt góc dễ vào nhất)

Tôi thử cho đá Conner near post như các bác nói rồi, kết quả là 10 trận chẳng thấy vào quả nào, đã cho drogba ôm cột + terry hiếp thủ môn rồi, thỉnh thoảng thấy terry ghi bàn >_< Tôi đá version 7.0

Tôi thử cho đá Conner near post như các bác nói rồi, kết quả là 10 trận chẳng thấy vào quả nào, đã cho drogba ôm cột + terry hiếp thủ môn rồi, thỉnh thoảng thấy terry ghi bàn >_< Tôi đá version 7.0

Lần trước kiếm dc cái tac mà khi đá phạt góc tất cả cầu thủ lên tham gia tấn công Đánh đầu rất ác vào k sao nhưng hụt ăn là bị nó phản công chết toi tốt nhất là bác nên để 1 thằng Heading khoảng 20 và chỉnh Challger GK hay j đó tui k nhớ rõ

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Cách chọn cầu thủ đá phạt góc vs phạt trực tiếp
    Bởi seolenchoi trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-02-2011, 12:56 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-21-2011, 04:07 PM
  3. List phần mềm hỗ trợ quản lý phần cứng !
    Bởi Nam An Tam trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-14-2007, 08:32 AM