Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 90
    Trích dẫn Gửi bởi Bluepink
    :nitro: Tôi thì tôi tôn sùng nối đá tán công với sơ đồ 4-2-4 sơ đồ đó rất thích hợp cho lối đá đó
    GK
    FBL....DC...DC..FBL
    .......MC
    .............MC
    ..WML............WMR
    ........FC
    ............SC
    bê chiến thuật CM sang FM sao được hả pa :fencing: :fencing: :fencing:

Sao không ai đá 442 4 tiền vệ giăng ngang nhỉ. Tui toàn đá thế.

sạc em sợ quá bác nói thế nào ý em đá CSKA dùng sơ đồ này vô địch nè thứ 2 hunggary thế hệ pukas cũng dùng sơ đồ này mà đứng thứ 2 thế giới đó bác.Cộng hòa Séc cũng dùng sơ đồ này
    để tôi diễn dải vậy
    sơ đồ này theo công thức Công là thủ nghĩa là sử dụng tấn công để dồn ép buộc đối phương phải co về phòng thủ ko thể tấn công. theo phương thức này thì hiệu quả ghi bàn rất cao mỗi mùa giải số bàn thắng trên 80 nhưng số bàn thủng lưới thì .........
    quan trọng nhất sơ đồ này là 2 thằng tiền vệ trung tâm.... chỉ cần bắt là sơ đồ này toi
    cái này bên CM thôi chứ FM đưa Hugary lên thứ 2 thế giới thì tui bái phục rồi có ảnh post lên koi Fm nha chứ CM đừng nói làm gì Đem CM mà khoe thế thì còn ít lắm qua gamevn trong box CM đó koi mấy cái ảnh post lên koi Fm mà chỉ hòa 2 trận thắng hết thế kia thì bác giỏi rồi bái phục

GK
    DC SW DC
    DM
    AMR MC AML
    AMC
    FC(ST)
    Em toàn đá thế này , chẳng biết có bạn nào muốn thử ko vậy

Tôi thích chơi sơ đồ 4-1-3-2 nhất. Vừa có 2 thằng AMC-DM, 1 công 1 thủ, 2 thằng cánh cơ động là thích nhất.

Chán các bác quá , toàn nói xuông , có cái chiến thuật thì up lên , không thì cũng phải nói rõ ràng team intructions và player instructions nó thế nào chứ, cứ nói tôi thích cái này , tôi thích cái kia biết đâu mà lần .

mình dùng chiến thuật 4-4-2 cải tiến chút : ML va MR chạy lên chỗ AML AMR(swap position va crea cao), 2MC chạy lên xuống AMC DMC, 1 ST (để target man thằng này và yêu cầu là phải có khả năng finish+head+position cao ) và 1 FC chạy xuống vị trí AMC (để thằng có tech+crea+drible cao như Rooney hay Kerlon hay Rossi). Chơi quick tempo và chơi narrow >> để gần max, closing down thường xuyên >>gần max. Đội hình này chỉ dùng khi có s` tiền đạo khác loại và ít AMC lẫn DMC.

các bạn có thể nó ní rõ hơn ko.mình toàn dùng 4 4 2 mà toàn thấy mấy đội kia ai cũng 4 4 2

mình hay 4-4-2 diamond attacking
    đội hình này đá cũng ổn định lắm....

Trích dẫn Gửi bởi victim4
    Sau 1 mùa giài test với Arsenal , tui đúc kết ra một chiến thuật khá hay ( theo tui ) đây là kết quả dùng chiến thuật này nguyên 1 mùa bóng .

Còn đây là cách bố trí đội hình và team instructions

Về Indivdual Instructions :
    DL DR : Coss Ball often
    DC DC : Def hết cỡ
    WBR WBL : Forward run và coss ball often .
    MC1 : Def , Passing mixed ,forward run reraly , marking man , tight marking .
    MC2 : Att , passing mixed ,forward run often , longshot , throught balls .
    Để 1 trong 2 chú MC làm playmaker .
    FC FC : Swap position .

Để có hiệu quả tốt nhất , nên để 1 FC có chiều cao tốt, passing tầm 15 trở lên làm target man . Chú FC còn lại có khả năng dứt điểm tốt .

PS : Đội hình này được game hóa tử đội hình thật của Sunderland mùa bóng 2000-2001 (hươu cao cổ Niel Quinn và gã đánh giầy Kevin Phillips ) và Ireland Euro 2000 ( Niall Quinn và Robbie Kean ) .
    Chiến thuật này thấy được đó bạn.Tấn công dựa chủ yếu vào thàng TargetMan. Cần 1 thằng cực trâu cỡ như Llorente cũa Athlentic hay Zigic thì quá đã. Chứ nếu để hậu vệ đối phương kèm chết thằng này thì sẽ bế tắc đó.
    Với lai theo tôi 2 thằng FC ko cần Swap bỡi tự chúng cũng thường đỗi vi trí rồi

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mẫu cầu thủ mà bạn yêu thích ???
    Bởi xwatchhanoi trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-27-2010, 11:30 AM
  2. Sơ đồ yêu thích !!!
    Bởi batbai trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 88
    Bài viết cuối: 10-25-2009, 10:27 AM
  3. Em yêu FM
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-01-2009, 08:05 AM
  4. Quà tặng tình yêu: 7 ngày yêu!
    Bởi kenhgamemobi trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-25-2009, 07:12 PM
  5. Lối chơi yêu thích của các cầu thủ!!
    Bởi Menbro102022 trong diễn đàn Patches - Updates - Ultilities ... For FM2007
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-27-2007, 12:30 PM