Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    chơi thử FM07 beta rồi , cảm thấy load nhanh Fm06 , nhưng còn nhiều cái khó hiểu quá , chắc hôm nào phải kêu admin , mod làm bản hướng dẫn mới đc

Tôi thấy bản demo này cũng ko ổn lắm,tôi cầm MU, đá cũng trầy trật lắm. Mùa đầu tiên được có 17M chuyển nhượng
    sao mình đá MU đc >30M khi mới vô mà ta

Em chỉ cay cái bản Demo đang chơi hay thi bị đơ..Ghét ko chịu dc. Mà sao cái FM7 em đi HOLIDAY đến ngày về mà nó vẫn chạy, thế mới đau chứ...

mấy bác cứ chê fm7 ở đây cái gì dở cứ vào đâu mà la tui sẽ tổng hợp và viết vào trogn forum Si . oki

Trích dẫn Gửi bởi ilikeFM
    chơi thử FM07 beta rồi , cảm thấy load nhanh Fm06 , nhưng còn nhiều cái khó hiểu quá , chắc hôm nào phải kêu admin , mod làm bản hướng dẫn mới đc

sao mình đá MU đc >30M khi mới vô mà ta
    cái này đúng mu đc 30 triệu nhưng chấn thương thì liên miên mỗi trận 1chú vào viện nằm toàn 2 tháng đến 3 tháng mới mò mặt ra

_Điều đáng nói nhất là cầu thủ dễ dàng mất bóng ... mà mất một cách ngu ngu thế nào ấy .
    _Tui dùng chú Gerrard nhà Liverpool , nhiều lúc nhận được bóng , tự nhiên đứng lại hoặc chạy rất chậm , làm mất cơ hội tấn công . <-Không hiểu là do phần chiến thuật tôi chỉnh sai hay sao .
    _Vai trò của tiền vệ thủ (DMC) không còn quá quan trọng như FM06 <- Cái này không biết là "hay" hay " dở " . Mặt khác , tiền đạo finish 20 chạy 13-14 không bằng tiền đạo finish 13-14 mà chạy 20 => FM07 mang phong cách bóng đá Anh quá nhiều .
    _Phần tài chính CLB , sụt nhanh kinh hồn ... tui cầm Liverpool mà cứ 1 tháng mất 3-4 triệu ... chả hiểu sao .
    _Máy đá quá hay ... mặc dù toàn cầu thủ hạng trung ( toàn bị thua ngược ). Tình trạng cuối trận đấu , cầu thủ đội bạn , chuyền hay , sút ca , đá hăng như chích doping vẫn như FM06 ( cái này ghét ghê ) => chiến thuật 6-3-1 ( phòng thủ tuyệt đối ) coi như vứt đi . Ngoài ra , máy chơi rất tiêu cực , thắng 1 quả là lập tức kéo dài thơi gian cùng việc phòng thủ kĩ ..khiến rất ít trận đấu có tỉ số cao ( tui đá thấy mã là 3:0 ).
    Đó là một số ý kiến , ai còn ý khác không .

Tui thấy máy đá có hay hơn thật song tui đá REAL vẫn thắng như bình thường
    Đúng là ở FM07 cầu thủ hay mẩt bóng thật , Reyes dê bống mà chả qua được hậu vệ chúng nó
    Được cái Beckham đá hay hơn hẳn , sút phạt ghê hồn
    Tài chính thì tháng nào cũng tăng vài triệu , keke
    Ko sử dụng DMC nữa nên ko biết nhưng mà thấy bọn nó thu hồi bóng tốt lắm

Trích dẫn Gửi bởi victim4
    _Điều đáng nói nhất là cầu thủ dễ dàng mất bóng ... mà mất một cách ngu ngu thế nào ấy .
    _Tui dùng chú Gerrard nhà Liverpool , nhiều lúc nhận được bóng , tự nhiên đứng lại hoặc chạy rất chậm , làm mất cơ hội tấn công . <-Không hiểu là do phần chiến thuật tôi chỉnh sai hay sao .
    _Vai trò của tiền vệ thủ (DMC) không còn quá quan trọng như FM06 <- Cái này không biết là "hay" hay " dở " . Mặt khác , tiền đạo finish 20 chạy 13-14 không bằng tiền đạo finish 13-14 mà chạy 20 => FM07 mang phong cách bóng đá Anh quá nhiều .
    _Phần tài chính CLB , sụt nhanh kinh hồn ... tui cầm Liverpool mà cứ 1 tháng mất 3-4 triệu ... chả hiểu sao .
    _Máy đá quá hay ... mặc dù toàn cầu thủ hạng trung ( toàn bị thua ngược ). Tình trạng cuối trận đấu , cầu thủ đội bạn , chuyền hay , sút ca , đá hăng như chích doping vẫn như FM06 ( cái này ghét ghê ) => chiến thuật 6-3-1 ( phòng thủ tuyệt đối ) coi như vứt đi . Ngoài ra , máy chơi rất tiêu cực , thắng 1 quả là lập tức kéo dài thơi gian cùng việc phòng thủ kĩ ..khiến rất ít trận đấu có tỉ số cao ( tui đá thấy mã là 3:0 ).
    Đó là một số ý kiến , ai còn ý khác không .
    vô cùng tán thành !! phải nói máy đá cực hay em đá 3 DMC mà còn bị Nolan của Bolton lực không cao lắm nó chạy như đúng rồi sút 1 cái Vandersar nhìn bóng bay vào gôn mà hàng thủ của Mu có lởm đâu cơ chứ nhiều lúc Rooney làm em bực điên luôn đang dốc bóng rồi tự nhiên đứng yên như kiểu cho hậu vệ bên kia cướp bóng cái này em vái ngang vái ngửa

Ặc tui thấy AI của máy cao thật mới đầu chơi thấy đá Friendly dễ dễ nên chủ quan cầm Arsenal thua Bolton đến 4-1 nhưng sau xem xét lại và cũng đá thắng không thua trận nào từ trận đó (giờ kém mỗi điểm ManU 1 điểm thôi). Mà sao trong trò này hay bị thẻ đỏ ngu ngốc thế tự dưng đấm người thẻ đỏ (ít còn được nhiều quá tui bị dính 2 phát lận mà mới chơi có 8 vòng đầu).Chán!!!

ừ tui cũng bị thế Rooney và Saha thẻ đỏ liên tục toàn oánh người thôi .. ở ngoài có mỗi Rooney hay nổi cáu chứ Saha hiền 1 cục có đánh ai bao giờ đâu vào đây đánh nhau thành thần

hic! Hôm qua hăm hở chơi bản demo của FM07, ai de đang ổn định thì nó exit, thank you. Tức để đâu không hết. Bác nào có bản FM07 xin chưa, chơi kiểu này bực quá, phải công nhận bản demo vị trí DMC ko quan trọng bằng FM06.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tại sao forum giờ đìu hiu vậy
    Bởi nguyenthanh01 trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 50
    Bài viết cuối: 01-08-2017, 08:39 AM
  2. skin mới đây NBT đẹp miễn chê
    Bởi banghieuhopden trong diễn đàn Skins - Giao diện game
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-18-2009, 05:14 PM
  3. [CLB FM-VN.com] đội bóng forum FM-VN ở Hà Nội
    Bởi chimlonvng4 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 304
    Bài viết cuối: 09-25-2008, 01:06 PM
  4. Skin Hellenic 2007 Skins 1.0 (không thể chê)
    Bởi hoanghuy87 trong diễn đàn Skin for FM2007
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2008, 05:36 PM
  5. Có cách nào để chê trọng tài bắt tồi sau trận đấu?
    Bởi sonanh3082 trong diễn đàn Talk everything about FM2007
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-25-2007, 02:54 PM