Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi kilac_master
    ..Thức sự là hơi chán, vi em đang chơi hay thi nó tư dưng cảm ơn rối rít...:thattinh: rồi ko cho chơi nữa..Nhưng công nhận là hay hơn FM5,6(Tất nhiên roài)...Nhưng mà có 1 điều lạ là sao em làm tất cả những thủ thuật như trong Fm6 mà điểm em vẫn thế...Chẳng tăng gi sất...Mọi người có ý kiên gì thì bảo em nhá[IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: Em thanks trước:loveangel:
    thế cậu đã dùng những thủ thuật gì nèo nói đi để anh em góp ý cho[IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Nơi chê Fm 7 (FM5 sẽ tổng hợp, pót vào forum SI)

..Thức sự là hơi chán, vi em đang chơi hay thi nó tư dưng cảm ơn rối rít...:thattinh: rồi ko cho chơi nữa..Nhưng công nhận là hay hơn FM5,6(Tất nhiên roài)...Nhưng mà có 1 điều lạ là sao em làm tất cả những thủ thuật như trong Fm6 mà điểm em vẫn thế...Chẳng tăng gi sất...Mọi người có ý kiên gì thì bảo em nhá[IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]ictory: Em thanks trước:loveangel:

bác ơi fm7 mà vẫn như fm5 fm6 thì ai chơi nó phải thay dổi chứ kể cả bản update cũng làm thay đổi mà

thế cái thủ thuật đấy là gì vậy chia sẻ kinh nghiệm đi ........................

không ổn rồi !!tui dow fm7 bản 264m thì phải vể cài đặt rùi nhưng khi vô chơi thì chả thấy chữ gì nhìn thấy mỗi cái bảng trả thấy chữ nào hiện ra . chẳng biết bấm vô cái giif để tiêp nữa . dow 2 lần rùi đều vẫn thế. anh em cho cách giải quyết giúp đi. Cứ thế này chắc đợi bản chính ra mất.bực quá đi.

Tôi thấy bản demo này cũng ko ổn lắm,tôi cầm MU, đá cũng trầy trật lắm. Mùa đầu tiên được có 17M chuyển nhượng, đá thử mấy trận, hễ cứ chấn thương là nghỉ liền 1 tháng trở lên, mà hầu như cách một trận lại có 1 chú bị dính chấn thương. Nếu cứ thế này thì bó tay, lấy đâu ra cầu thủ mà đá. Hy vọng bản chính thức sẽ dễ thở hơn.

Lỗi đó tui đã từng mắc phải , tui cũng ko biết là tại sao nhưng khi tui cài lại Win và cài cái này :http://www.vinagames.com/download/jr...ows-i586-p.exe thì ok
    Các bạn làm thử và nếu chơi ko được nữa thì PM tui , nick yahoo của tui chắc biết rùi hả

anh em có gì thì vào đây mà kể lể ha.
    To kilac_Master: bản demo chỉ chơi được hết lượt đi thui. Bạn chơi tới đó nó cảm ơn bạn là đúng

Cái FM này các cầu thủ dễ mất bóng quá. Hậu vệ mà mất bóng như tiền đạo :hongchiu:

Với lại ở các trận đấu các cầu thủ đối mặt với thủ môn thường rất khó... ghi bàn :hongchiu: (giống CM4). Ngay cả những Saviola, Martins, Luque và vài tên đội đối phương nữa... tóm lại tỉ lệ ghi bàn khi đối diện với thủ môn trong những trận tôi chơi khoảng ...20% :hongchiu: .

Trích dẫn Gửi bởi hungnb
    Tôi thấy bản demo này cũng ko ổn lắm,tôi cầm MU, đá cũng trầy trật lắm. Mùa đầu tiên được có 17M chuyển nhượng, đá thử mấy trận, hễ cứ chấn thương là nghỉ liền 1 tháng trở lên, mà hầu như cách một trận lại có 1 chú bị dính chấn thương. Nếu cứ thế này thì bó tay, lấy đâu ra cầu thủ mà đá. Hy vọng bản chính thức sẽ dễ thở hơn.
    đúng roài tôi đá mu chấn thương pét nhè lun chán thí mồ toàn 2 tháng với 3 tháng

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tại sao forum giờ đìu hiu vậy
    Bởi nguyenthanh01 trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 50
    Bài viết cuối: 01-08-2017, 08:39 AM
  2. skin mới đây NBT đẹp miễn chê
    Bởi banghieuhopden trong diễn đàn Skins - Giao diện game
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-18-2009, 05:14 PM
  3. [CLB FM-VN.com] đội bóng forum FM-VN ở Hà Nội
    Bởi chimlonvng4 trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 304
    Bài viết cuối: 09-25-2008, 01:06 PM
  4. Skin Hellenic 2007 Skins 1.0 (không thể chê)
    Bởi hoanghuy87 trong diễn đàn Skin for FM2007
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2008, 05:36 PM
  5. Có cách nào để chê trọng tài bắt tồi sau trận đấu?
    Bởi sonanh3082 trong diễn đàn Talk everything about FM2007
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-25-2007, 02:54 PM