Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Tui cầm Juve tiền lương phải trả cao hơn hản tiền lương cho phép hàng tuần là hơn 140k (hình như mặc định là vậy, tại thằng Juve nó có nhiều cầu thủ cho mượn quá, mà tiền lương của cầu thủ đó mình vẫn phải trả...dời ơi!!!), giờ tui đang nợ hơn 15.000... kinh khủng quá, bán bớt mấy thằng giỏi không thấm tháp vào đâu, còn mấy thằng đang cho mượn thì ko bán được. Kiểu này chắc em phá sản mất

Đừng lo vội. Chưa hết mùa mà. Nếu cuối mùa bạn dành đựoc nhiều danh hiệu lo gì thiếu tiền. À hình như Juve đá ở S.B mà lương của cầu thủ cao khủng. Bufon chẳng hạn. Quá cao đối với 1 đội đá tại SB

Tui chơi toàn dương tiền thôi..bác này chắc mua khỏe quá nên bị phá sản....haha

Tui chơi toàn dương tiền thôi..bác này chắc mua khỏe quá nên bị phá sản....haha

kiếm mấy thằng young player đó rồi train lên bán lấy tiền tra nợ, sau 2-3 mùa giải là ok à, với lại bán di mấy thằng lương cao quá đi, sign thằng mới...

kiếm mấy thằng young player đó rồi train lên bán lấy tiền tra nợ, sau 2-3 mùa giải là ok à, với lại bán di mấy thằng lương cao quá đi, sign thằng mới...

Vấn đề này gay ha...mới biết tới đó, có thể là đội bóng bạn đã mượn tiền ai đó...nên sau khi lỗ nhiều quá phá sản bọn chủ nợ tụi nó lấy tiền bạn bán cầu thủ để gán nợ đó mà...

Vấn đề này gay ha...mới biết tới đó, có thể là đội bóng bạn đã mượn tiền ai đó...nên sau khi lỗ nhiều quá phá sản bọn chủ nợ tụi nó lấy tiền bạn bán cầu thủ để gán nợ đó mà...

HỪM chơi FM là để đưa CLB lên 1 tần cao mới cơ mà
    Các bác chơi thế nào mà để phá sản thì đúng là :nono:
    Cần cố gắng nhỉu

Nói đùa thế thui chứ đã từng có lần chơi 1 đội hạng 3 của Anh em bị phá sản nhưng rùi em Resign và được Crystal Palace mời kí HĐ nên kí luôn, hổng biết CLB kia sao nữa

HỪM chơi FM là để đưa CLB lên 1 tần cao mới cơ mà
    Các bác chơi thế nào mà để phá sản thì đúng là :nono:
    Cần cố gắng nhỉu

Nói đùa thế thui chứ đã từng có lần chơi 1 đội hạng 3 của Anh em bị phá sản nhưng rùi em Resign và được Crystal Palace mời kí HĐ nên kí luôn, hổng biết CLB kia sao nữa

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối