Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Thực tế thì cánh phải là cánh tui đang băn khoăn nhất vì hầu hết các bàn đều xuất phát từ cánh trái, trong khi cánh phải thì đá không ổn, dùng cả Hleb, Rồi thử nghiệm Rosicky, Baptista,Flamini ( phát hiện mới ở vị trí DMC), cũng không ổn, dang dùng thử Beckham ( già rồi nhưng cánh phải chắc không ai hơn), Ben Arfa (AML) nhưng cũng đang thử cho vị trí MR. Trong lối chơi của tui không có AMR (VÌ quen chơi cánh trái có Henry + Persie (technique:20))...Nếu muốn tiền đạo cắm ghi nhiều bàn thì các cầu thủ trên sân không được để Hold on the ball

Up cái tactic lên xem thử coi nào bạn ơi.Nếu như đá banh mà thế này thì dẹp cái trò FM này đi cho rồi ^^:frusty:

Trích dẫn Gửi bởi Doc_Co_Cau_Bai
    Úi me ơi ! ko ai tin !
    Dù cho xem ảnh rùi !
    ko hiểu ! Ko hiểu !
    Trời đất ! làm gì có chuyện vậy !
    Nghi ngờ lắm !
    Nhờ mấy mod xem xét lại tình hình này nhá !
    mà nếu cheat thì cheat kiểu gì nhỉ ???
    Điên quá đi thôi !
    hay thế thật ! ko tin ! Mãi Mãi ko tin !
    Hehe, đương nhiên chơi bình thường đàng hoàng thì đời nào được những kết quả như vậy.
    Bác hỏi cheat kiểu gì à, có nhiều cách lắm, để thắng 10, 11 - thì chỉ cần add manager hoặc nếu nhác add manager cho mỗi trận thì cứ dùng tool chỉnh lực các cầu thủ lên 20 hết, vậy thắng bao nhiêu quả chả được.
    Số hai trăm mấy bàn thắng của Walcott thì Terry vào Photoshop "múa" vài đường bảo đảm ra hơn thế hehe, Terry ghi 500 bàn nhé, có ai muốn xem ko

Giúp anh bạn đưa ảnh lên cho cả nhà xem cái nào .......
    Phục thật , công nhận không thể tin nối
    Chiến thuật của anh bạn này nghe ra cũng có vẻ hợp lý đấy nhỉ .
    Hôm nào up cái tactics lên cho anh em áp dụng cái nhé :angel:

Vớ vẩn, thử đội hình 4-2-2-1 với 2 thằng cánh trái Henry FL, Van Persie AML, Fabregas DM (lệch trái), Rosicky (playmaker) MC (lệch phải), Pasanen (leader) MR thử xem. Khủng khiếp luôn....Nhớ là các cầu thủ trừ FC (walcott) không cầu thủ nào được để Hold on, Run with ball, 2 cánh là Forward, Rosicky để creative (gần kịch thui)...Lối chơi attack, counter attack (phản công), Cầu thủ nào cũng để tick gì gì đó (ko nhớ)...Với lối chơi này tui chỉ kiểm soát bóng từ 42-46% nhưng số bàn từ phản công thì nhiều vô kể, Đặc biệt là vượt tuyến từ Hậu vệ và tiền vệ trung tâm...Đây là đội hình tui chơi từ CM03-04....Cứ thử đi (Đội hình này sẽ ghi rất nhiều bàn thắng với các đội dạng Man Utd, Chelsea...Nói chung là những đội thiên về tấn công... Hơi khó khăn với đội chơi 4-5-1 dạng Liverpool)...Với đội hình này tui chỉ cần 20 phút là đã có từ 1-3 bàn thắng vào lưới Man Utd, Chelsea...Hôm sau tui post hình cho xem...

Bác Vega nói đúng ý tui rồi đấy !
    heee
    Nhưng thôi ko bàn cãi nữa cứ để whitesnakes post ảnh lên xem !
    Nhưng mà nếu ko post đc thì chứng tỏ bốc phét nha !

Post ảnh hả...
    Tui chưa post bao giờ..ai đó nói hộ với...
    Hướng dẫn dùm đi, tui đang có ảnh ở đây

Đã được rồi bà con ơi
    Mừng quá , cuối cùng cũng minh oan được hì hì
    Cứ nhìn rùi cho ý kiến nha...
    Lúc trước không post được vì Bitmap quá lớn, phải chuyển qua Jpeg

Bó chiếu:stupid:
    Đá Juve cả 3 tiền đạo Tre, Boji, Del 1 mùa chỉ hơn được số lẻ của thằng Walcott (ảnh 3) tí thôi:smash: .
    Bác này đá gì mà khiếp vậy :yikes: . Thế này là kỷ lục mọi thời đại của FM rùi . Không biết có đụng chạm gì vào file savegame không đây

choáng thật, mùa giải 2006 mà Asernal có thể dập MU 11-1 trái , nếu mà thực sự như vậy chắc đây là pro FM thực sự rồi.

Mà nếu đc, liệu bạn có thể save 1 trận đấu nào đó của bạn lên cho mọi người tham khảo đc ko ?

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối