Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Hack money

sao đồng chí cuntun_330 này tài khoản lắm xiền thế nhỉ \đang có 48175 và 10 cái ảnh
    Tiền nhiều thế còn gì, cố post 1 thời gian nữa rôi tui sẽ chuyển khoản sang 1 ít là sẽ cso 1 tỉ ngay thui mà :specool:
    Trời ơi, chơi FM để làm gì mà lại định xài mấy cái trò đó bạn ơi, chơi cho trung thực đi
    Hồi còn ở Gamevn tui nhớ có 1 lần có 1 bác cũng hỏi về heat rùi bị anh em trong 4rum cho 1 trận hết hâm bi giừo lại tới chú này nữa

Muốn hack tìn à!đơn giản thui,có rất nhìu cách
    1:Use FM editor(Cái này làm thoải mái mà ko sợ bị mang tiếng ^_^)
    2:Add manager(hơi mất tgian 1 chút)
    3:Use chg trình hack FMM
    Còn nhìu cách khác nữa but chỉ vậy là đủ xài rùi.Mặc dù bít nhìu món này but tui cũng ít xài lắm.Chơi thật vẫn máu hơn.Good luck!Do ur best

Trích dẫn Gửi bởi andrew antonio
    sao đồng chí cuntun_330 này tài khoản lắm xiền thế nhỉ \đang có 48175 và 10 cái ảnh
    Tiền nhiều thế còn gì, cố post 1 thời gian nữa rôi tui sẽ chuyển khoản sang 1 ít là sẽ cso 1 tỉ ngay thui mà :specool:
    Trời ơi, chơi FM để làm gì mà lại định xài mấy cái trò đó bạn ơi, chơi cho trung thực đi
    Hồi còn ở Gamevn tui nhớ có 1 lần có 1 bác cũng hỏi về heat rùi bị anh em trong 4rum cho 1 trận hết hâm bi giừo lại tới chú này nữa
    To andrew antonio: Tui ko phải là cuntun_330 mà là cutun_339! Còn về tiền thì là ngoài 10 cái ảnh, tui còn 1 cái O2, 8800, con Dylan, Vespa, Desktop LCD, Laptop 4 nữa!

Còn các pác có thể cho em link để tải FFM 2.1 ko! Đang cần mua Marcelo!

Hack money

Làm sao để có tiền (cỡ 1 tỷ) để dùng trong FM hả các pác! Bày em với! Xin tiền mãi nó ko cho! Đang mua thèn Marcelo của Brazil thì nó đồng ý nhưng ko có tiền! Hủy bỏ hợp đồng

Vớ vẩn, làm gì có cái chuyện đấy, nói lung tung. Gr gr gr. Học chơi sao cho giỏi, quản lý sao cho tốt, chiến thuật sao cho hay thì không học, lại đòi học hack ?

Có cách đơn giản hơn nè. Add một đội đã chắc chắn xuống hạng, vào cuối mùa giải nhé, đỡ phải đá giúp nó mấy trận .
    Vào xem số tiền của nó còn bao nhiêu, tạm ra ngoài dùng art money tìm đúng số tiền của nó. Nếu ra nhiều quá, vào tiếp FM, sign một thằng huấn luyện viên về, chọn luôn một thằng đang huấn luyện đội khác, để mình phải trả phí chuyển nhượng cho câu lạc bộ đó. Nhớ cái số tiền mới đấy, lại xài art money. Sau đó chỉnh số tiền lên 500M chẳng hạn. Sau đó vào mua một thằng ở câu lạc bộ của mình. Thế là tiền rủng rẻng ngay. Đây là hack gián tiếp
    Cái này hồi xưa chơi FM05 thỉnh thoảng dùng, giờ thì hết thích kiểu đó rồi

Đại khái chung quy lại thì cũng là chơi bẩn, cứ tưởng thía nào,...ai dè....Mà làm đek gì có tài sản lên đến 1 tỷ lận, tui chơi bao năm rùi cũng chỉ mấy trăm M là cao rùi. Lên đến 1 tỷ e rằng khó ....

tài khoản của em kịch kim là 408M vào mùa giải 08-09 bản FM05-06; nếu đá tiếp có thể tăng lên nhưng thường em chơi 4 5 mùa giải là đã chán quá nhảy sang chơi mạng khác rồi

tài khoản của em kịch kim là 408M vào mùa giải 08-09 bản FM05-06; nếu đá tiếp có thể tăng lên nhưng thường em chơi 4 5 mùa giải là đã chán quá nhảy sang chơi mạng khác rồi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. VerZa's 4-3-3 - Hack hack hack không ngừng nghỉ
    Bởi samnguyen trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 06-20-2015, 06:27 PM
  2. Ai chỉ em hack money với!!!!!!!!
    Bởi phukatana trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 04:37 PM
  3. Hack CrossFire Bug Bau Vat Dot kich Hack Wall Xuyen Tuong Hack GP Dot kich,hack dot kich
    Bởi thaonguyen0494 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-18-2011, 02:11 PM
  4. Có ai biết cách hack money không, giúp em với ?????
    Bởi blogdau trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-03-2010, 01:41 PM
  5. Hyde utd : Got Money
    Bởi Overclocking trong diễn đàn FM Stories...FM 2009
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 02-10-2009, 07:56 PM