Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi victim4
    Tui chơi không load all player from VN , thằng này là random . Không biết lúc này Arsenal đã ký hợp đồng hỗ trợ Hoàng Anh Gia Lai chưa mà lại có chú này vào

Đá hay là được rồi. Mình gặp chuyện này mấy lần rồi. Kể ra có cầu thủ Vn cũng hay đấy chứ. Dẫn dắt dần dần cũng được. Cầu thủ nước mình ưu tiên chứ.....

Trích dẫn Gửi bởi victim4
    Tui chơi không load all player from VN , thằng này là random . Không biết lúc này Arsenal đã ký hợp đồng hỗ trợ Hoàng Anh Gia Lai chưa mà lại có chú này vào

Đá hay là được rồi. Mình gặp chuyện này mấy lần rồi. Kể ra có cầu thủ Vn cũng hay đấy chứ. Dẫn dắt dần dần cũng được. Cầu thủ nước mình ưu tiên chứ.....

Tôi có 1 chú VN Sign về MU bị working permit. ko đá được cho cho 1 câu lạc bộ mượn thấy chẳng mấy tiến bộ. Thôi coi như ủng hộ VN cữ giữ cho đá đội trẻ với dự bị. TUy nhiên chú ý đá ở VN Team thì tiến bộ phết. Được thằng Scout khen hoài. Hehe. tôi định restart lai game rôi load full players từ VN xem sao. đưa mấy chú em Công Vinh Thanh Bình sang MU đào tạo xem VN team có khá khẩm gì hơn không..
    Ma tui cũng thuộc loại kỳ thì phết, vừa vô nắm MU là cho chú gì MR hay ML gì đó người Hàn Quộc ra đi. Hehe MU mà có mấy chú Á này vào nhìn xấu cả đội hình/

Tôi có 1 chú VN Sign về MU bị working permit. ko đá được cho cho 1 câu lạc bộ mượn thấy chẳng mấy tiến bộ. Thôi coi như ủng hộ VN cữ giữ cho đá đội trẻ với dự bị. TUy nhiên chú ý đá ở VN Team thì tiến bộ phết. Được thằng Scout khen hoài. Hehe. tôi định restart lai game rôi load full players từ VN xem sao. đưa mấy chú em Công Vinh Thanh Bình sang MU đào tạo xem VN team có khá khẩm gì hơn không..
    Ma tui cũng thuộc loại kỳ thì phết, vừa vô nắm MU là cho chú gì MR hay ML gì đó người Hàn Quộc ra đi. Hehe MU mà có mấy chú Á này vào nhìn xấu cả đội hình/

bạn chọn quốc tịch nào thì sẽ được lợi về knowledge về nước đó. tương tự như mình được lợi về knowledge của bọn scout foreigner hay từ feeder clubs đóa

bạn chọn quốc tịch nào thì sẽ được lợi về knowledge về nước đó. tương tự như mình được lợi về knowledge của bọn scout foreigner hay từ feeder clubs đóa

Em cũng có đang cầm tottenham cũng có một chú ở Quê nhà cứ ( Lương Trung Tuấn ) chỉ số cũng tàm tạm đang cho đá ở đội trẻ đẻ luyện lên coi thế nào chắc tại HLV quốc tịch Việt nên là có thôi.

Khặc khặc....em bó tay vụ bố...Tây ở móng cái :4:

Buồn cười quá Buồn cười quá Buồn cười quá (các bác thông cảm, em phải viết đủ 70 ký tự...)

Bui

Có ai bít cách làm sao để cầm Gia Lai hay Đà Nẵng ko! Để đá V-League đó! Em ko bit!

Trích dẫn Gửi bởi trungkhanh8x
    Ko cần đợi đến lúc đó làm gì.Có 1 thằng tên là Lee Nguyen.Mang quốc tịch USA có ngay từ đầu.Đá được lắm.Cái họ Nguyễn thì chạy đâu được đây
    haha,cậu này công nhận là phán đoán chuẩn,giỏi thật đó,Lee chính là người Mỹ gốc Việt,tên thật là Nguyễn Thế Anh,sinh ngày 7/10/1986,đang đá ở đội 1 và đội trẻ PSV,nhưng theo thông tin mà Lee gủi mail cho tôi thì cậu ấy sắp được cho mượn sang một CLB khác trong kỳ chuyển nhượng mùa đông này.
    mà ở Hà Lan cũng có một cầu thủ người VN nữa tên là Lê Minh Hiệp đang đá ở CLB FC Einhoven (cái này các bác có thể kiểm chứng bằng chính trò FM2007)cậu này thì sinh ra ở Hanoi nhưng chác sau theo gia đình sang Hà Lan định cư nên vẫn mang quốc tịch VN.
    Nhân đây em cũng xin tí đất để quảng cáo:bác nào muốn mua áo số 24(áo của Lee gửi cho tui) của đội PSV (hàng xịn 100%),giá khởi điểm là 500K (em bán để lấy tiền ủng hộ người nghèo )mong các bác tham gia và đừng chê.(quên mất áo cỡ L nên hơi to,người cao gần 1m8 thì mặc vừa)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. ai choi FM 2007 thi vao day(2010)
    Bởi dakasakoru trong diễn đàn FM 2007 online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-01-2010, 06:40 PM
  2. Giúp em cái tốc độ của FM 2007!
    Bởi HotArchives trong diễn đàn Face - Kits - Logo ...
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-20-2009, 10:57 AM
  3. VietKey 2007
    Bởi AT.Phale trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-20-2008, 02:16 PM
  4. Bản Update mới 20/12/2007
    Bởi conggameviet trong diễn đàn Patches - Updates - Ultilities ... FM2008
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 12-24-2007, 12:06 PM
  5. Sổ tay Photoshop 2007
    Bởi anhthayhn trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ