Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    cái này lạ thật chắc hy vọng đợi đến Euro Cup với WC may ra mới hết còn ko thì do lỗi game hy vọng ban update sẽ sửa

cái này lạ thật chắc hy vọng đợi đến Euro Cup với WC may ra mới hết còn ko thì do lỗi game hy vọng ban update sẽ sửa

ai tìm được bản fix cho rooney up lệ hộ em cái,em tìm mãi ko ra được, cẩm độ Eng mà tiền đạo lởm quá hix hix

ai tìm được bản fix cho rooney up lệ hộ em cái,em tìm mãi ko ra được, cẩm độ Eng mà tiền đạo lởm quá hix hix

em cũng dính tình trạng tương tự nhưng càng tốt có sao đâu

cầu thủ đỡ mất sức và đỡ bị chấn thương lãng nhách cứ giống chú Ben Foser với cả Carrick của em xuống sức với chấn thương ầm ầm ai thấy cũng xót

Trích dẫn Gửi bởi v6240458
    tôi gặp tình trạng này với ku Rooney, hiihhi, vừa buồn cười vừa tức. Đá ở PRM cứ một mình một bóng đối diện với thủ môn là "ku cậu" kô thể làm gì khách ngoài việc sút ra ngoài (khoảng 8/10 lần) pó tay, nhưng ở C1 thì đá khủng luôn, chung kết với BARC làm hatrick . Không biết đây có gọi là lỗi hay không :fencing:

kô biết bản này làm sao mà rooney của tui cũng thế mà thằng tiền đạo nào bên tui cũng thế cứ nhằm chim bắn bum bùm mg: saha thì tui có ác cảm từ trước công nhận vẫn đá ngu hơn cả smith. Các bác có thấy ngoài đời nó đá cứ chân gỗ thế nào ấy kô. theo tui ngoài đời mà thằng feguson kô liệu dường mà tìm 1 thằng tiền đạo đẳng cấp thì MU khó có thể tìm lại dc thời hoàn kim.
    hic mà kô hiểu sao thằng Mu đến giữa mùa nó kô cho đồng nào mua cầu thủ nhỉ. toàn thằng già với hàng lởm thế này thì lấy niềm tin đá với chúng nó à lease: .
    Tui đá mùa đầu tiên kô hiểu kiểu gì mà chú Mancity leo lên tận đầu bảng với thàng tích đáng sợ 20 trận kô thua 15 trận thắng:hail:

tui cầm MU Rooney độc bắn chim thui may , may mua đượ Defoe đá cũng tạm ổn fencing

Thế các cậu ko biết cách xài Rooney rồi , thằng này đá AMC (tiền đạo lùi) thuộc loại hay nhất FM2007 , chứ cho nó đá tiền đạo thì chưa hẳn nhất đâu

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Play Steam offline forever?
    Bởi tieudiep trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 03-24-2013, 02:43 PM
  2. Cho mình hỏi về cách chọn cầu thủ đá pen và Rooney
    Bởi anhkhung368 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-30-2010, 08:36 AM
  3. ManUtd 4-4-2 Diamond Now and Forever!
    Bởi nguyenha9889 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-16-2010, 05:47 PM
  4. Cách set Rooney-berbatov, Rooney-dzeko
    Bởi luongxuantruong trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-03-2010, 01:01 PM
  5. cách mua rooney
    Bởi nguyentruong17 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 01-03-2009, 02:51 PM