Kết quả 1 đến 10 của 10

Bên cạnh cầu thủ giỏi kô thể nào thiếu huấn luyện viên

có mấy cái tên quen thuộc này từ FM05 này
    bác sĩ : Nanni của Bologna
    Coach: Ventrome, Pincolini, Scala, lần nào chỉ số cũng ngất ngưởng

Còn lại thì dùng chức năng search theo chỉ số mà tìm, vì có nhiều thằng vô danh có 1 chỉ số cao lắm.
    Nói chung là o phải muốn là có HLV ngon đâu vì FM07 giới hạn số HLV cho 1 đội.Cho nên thường phải chờ 3-4 năm cho cái lũ HLV chỉ số thấp có sẵn nó hết hợp đồng, chim cút thì mới kí tiếp được, cũng gian nan lắm.Tuy thế nhưng kí HLV đội trẻ thì hình như lại dễ dàng hơn---> khuyên chân tình là nếu o đủ kiên nhẫn chờ 1 đồng HLV hết hợp đồng thì thôi nên bỏ qua để tập trung HLV cho đội trẻ, ươm mầm tương lai

Coach có Esuebio , Mihajlovic , Par rice , van basten . Tất cả chỉ mới có 45 tuổi thôi , huấn luyện viên tốt lắm . Còn Scout , thì nhiều vô kể

salsano của inter chỉ số training shooting và attacking đều 5 sao cả
    ngoài ra còn có ulf kirsten ,scala cũng được lắm

thế bác có bít scout nào đỉnh đỉnh ko cho em với.mấy thằng kia tét cả rồi hay lắm thanks.à nhưng ko tìm thấy thằng vantrome đâu cả bac ạ

Trong FM7 thừa nhận Sign coach khó hơn hẳn FM6, bản FM6 thằng coach khủng đến đâu cứ tiền là nó về nhưng trong FM7 này không đơn giản tí nào cả. Thường các câu lạc bộ lớn như AC, Inter, Real, Bar... là có nhiều coach xịn, chỉ tức là số lượng coach cũng bị giới hạn

:welcomeani: Các bác cứ nói thế nào ấy chứ em đang có trong tay 13 Coach huấn luyện cho cả đội trẻ lẫn đội chính đây này. Nó chỉ khuyên là ko nên có quá 8 người thế thôi nhưng 8 người thì ko bao giờ đủ cả, ko thể huấn luyện có nhiều 5sao được hết. Thường thì khi có nhiều hơn 8 coach thì nó sẽ ko cho bác có thêm thằng Ass Manager. Theo kinh nghiệm của tôi thì lúc mới chơi thì ko nên căng thẳng quá về vấn về này, kiếm được thằng nào free thì tốt còn không đợi đến hết mùa đầu tiên đến tháng7, 8 bác đi kiếm thì sẽ thấy có rất nhiều thằng Coach mới ra lò, trẻ đẹp về chỉ số huấn luyện thì khá cao đấy. Ngoài ra bác có thể kiếm ở những CLB nhỏ hơn để lôi những thằng coach làm ở đấy về như thế nó sẽ giảm được tiền đền bù phá hợp đồng vì lương mấy thằng đó thấp. Các bác cứ thử xem... Have fun

Sign bọn coach mà chỉ số toàn 18,19 thì khó lắm.
    Em chỉ sign bọn tàng tàng thôi, nhưng chỉ số chuyên dụng nhất định phải 18 trở lên, lúc về nó chỉ huấn luyện cái đó thôi (thế là có 5 sao)
    Có thằng thất nghiệp em đưa về mất có 3K bọ.

Trích dẫn Gửi bởi vuangu88
    thế bác có bít scout nào đỉnh đỉnh ko cho em với.mấy thằng kia tét cả rồi hay lắm thanks.à nhưng ko tìm thấy thằng vantrome đâu cả bac ạ
    QUA ACMILAN MÀ XEM SCOUT TOÀN HÀNG KHỦNG THÔI ĐẶC BIỆT CHÚ LEONARDO NGƯỜI BRAZIL ĐỐ BÁC MỜI NÓ VỀ ĐƯỢC ? TRỪ CẦM BAR VÀ REAL
    NGOÀI RA VÀO CHELSEA MÀ NHÌN TOÀN HÀNG CAO CẤP LƯƠNG TRẢ THÌ BÈO NHƯNG BỌN NÀY CHẾT KHÔNG THEO .

Tốt nhất là dùng coach là các cầu thủ vừa giải nghệ. Những coach này chỉ số thường rất cao, đòi lương lại rất thấp. Chẳng hạn như Filan, Niemi làm Gkcoach thì tuyệt vời lắm.

Các Chủ đề tương tự

1. Đổi huấn luyện viên
    Bởi phuonglinh trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-16-2013, 10:21 AM
  2. Vừa là cầu thủ vừa là huấn luyện viên
    Bởi maianhbao trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-03-2011, 07:33 PM
  3. Ảnh của huấn luyện viên
    Bởi NguyenThi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 3