Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Lỗi rất vớ vẩn trong FM2007

Lỗi 1 : Trong phần Player Instructions , victim cho 2 thằng tiền đạo swap Position ,khi vào đá , 1 tiền đạo bị chấn thương , không mang tiền đạo dự bị nên đưa 1 MC vào thế chỗ và kéo về hàng tiền vệ ... nhưng lỗi là không thể bỏ Swap Position lúc này được nữa ( mặc dù để chỗ swap position là none rùi ) thằng tiền đạo và thằng tiền vệ thi nhau đổi chỗ làm rối loạn đội hình . Có ai bị cái này chưa ? Thục ra lỗi này tồn tại từ FM 2006 ,nhưng chấp nhận , sang FM 2007 thì chán hản ...

Lỗi 2 : Vic tui đá với Liverpool , ban đầu Liverpool đá 4-4-2 ,Vic tui đá 5-3-2 lấy thủ làm gốc . Dùng 2 thằng DC kèm specific 2 thằng tiền đạo của Liverpool , 2 thằng DMC kèm 2 thằng MC của Liverpool . Đang đá tỏ ra rất hiệu quả và đang dẫn trước 2-0 . Bất chợt Liverpool chuyển thành 4-2-3-1 , vic tui cũng vào để đổi lại đối tượng kèm thì lúc này không thể kèm người specific được nữa . Ví dụ như vic đưa 1 thằng DMC kèm gerrard , rồi chuyển sang thằng DMC còn lại giao cho nó Kuyt . Sau khi giao nhiệm vụ kèm ,nhấp chuột trở lại thằng DMC ban đầu thì không thấy nó kèm Gerrard nữa mà lại là Hypia . Làm nhiều lần lại nhưng không ăn thua , mổi lần là nó lại kèm 1 thằng không theo ý mình . Phải chăng 4-2-3-1 là chiến thuật không cho kèm ngưởi ? Vô lý quá ...

có có tôi cũng bị lỗi một như ông còn lỗi hai vì ko dùng 5-3-2 nên chưa gặp.ko bít co cahcs nào khắc phục ko nhỉ?

lỗi 1 thì bro thử save cái tatics lại,sau đó khi vào trong trận đấu nếu cần thay đổi thì load nó lên sau đó chỉnh lại xem sao...
    Lỗi 2 có lẽ do máy nó đổi vị trí cầu thủ nên bro mới bị như vậy,cái này chưa biểt cách khắc phục luôn...

Lỗi 1 : Trong phần Player Instructions , victim cho 2 thằng tiền đạo swap Position ,khi vào đá , 1 tiền đạo bị chấn thương , không mang tiền đạo dự bị nên đưa 1 MC vào thế chỗ và kéo về hàng tiền vệ ... nhưng lỗi là không thể bỏ Swap Position lúc này được nữa ( mặc dù để chỗ swap position là none rùi ) thằng tiền đạo và thằng tiền vệ thi nhau đổi chỗ làm rối loạn đội hình . Có ai bị cái này chưa ? Thục ra lỗi này tồn tại từ FM 2006 ,nhưng chấp nhận , sang FM 2007 thì chán hản ...

Lỗi 2 : Vic tui đá với Liverpool , ban đầu Liverpool đá 4-4-2 ,Vic tui đá 5-3-2 lấy thủ làm gốc . Dùng 2 thằng DC kèm specific 2 thằng tiền đạo của Liverpool , 2 thằng DMC kèm 2 thằng MC của Liverpool . Đang đá tỏ ra rất hiệu quả và đang dẫn trước 2-0 . Bất chợt Liverpool chuyển thành 4-2-3-1 , vic tui cũng vào để đổi lại đối tượng kèm thì lúc này không thể kèm người specific được nữa . Ví dụ như vic đưa 1 thằng DMC kèm gerrard , rồi chuyển sang thằng DMC còn lại giao cho nó Kuyt . Sau khi giao nhiệm vụ kèm ,nhấp chuột trở lại thằng DMC ban đầu thì không thấy nó kèm Gerrard nữa mà lại là Hypia . Làm nhiều lần lại nhưng không ăn thua , mổi lần là nó lại kèm 1 thằng không theo ý mình . Phải chăng 4-2-3-1 là chiến thuật không cho kèm ngưởi ? Vô lý quá ...
    Bác nói hoàn toàn đúng lúc mới đầu đá kèm người chắc lắm nhưng khi nó chỉ cần đổi vị trí cầu thủ là y như rằng đội hình tan nát
    thằng Arse và Live hay chơi trò này còn Chel thì nó hay đổi đội hình thôi nhưng Arse mùa đầu nó đổi liên tục nhìu khi ghi 3 bàn rồi mà nó gỡ trong vòng chưa đầy 3 phút ức ói máu
    Nhưng giờ tui cũng kèm được rùi nhưng mất thời gian quá những phút cuối vào kèm người là được nhung chỉ sau khi nó thấy bị kèm nó lại đổi vị trí luôn
    lại phải vô lại nên gặp đội mạnh lúc nào tui cũng đá lâu nhất trận đấu quá lấu vào phút cuối
    Nó khắc phục được phần mình thích thay cầu thủ lúc nào thì thay thì tốt mỗi lần load thay cầu thủ mà chờ lâu đâm ra chán cũng may là giờ xếp đội hình ngon rồi công hết đến 82 là thủ toàn thành cần 1 hậu vệ quét kiểu Vidic mới được

sao mâ'y ba'c chịu kho' thay đổi đội hình vậy
    ma'y của em toàn bị lă'c ko ha`

Thật sự thì chỉ gặp ở lỗi 1 thôi...không hiểu tại sao lại bị như thế...nhiều khi bực mình khi thằng tiền đạo cứ chạy lung tung xèng...

Lỗi 2 có thể là do đổi đội hình, vị trí thay đổi nên nó mới bị thế...hy vọng có bản fix sẽ sửa mấy lỗi như thế này

lỗi 2 thì rất khó khắc phục
    em toàn bị chúng nó đang đá 4-4-2 ngon lành tự nhiên chuyển qua 4-4-1-1 là coi như mình ra đi
    chỉnh thằng DC của mình kèm ST của đội nó tự nhiên được 10 phút chúng nó đổi vị trí thằng ST với thằng AMC là coi như DC đội mình lên kèm specific....DC đội nó. Sau đó chỉnh lại thế nào cũng ko đc cứ chỉnh xong ra sau 1 tình huống lại thấy ông VIDIC nhà mình lon ton lên chắn thằng Gallas trong khi baptista chạy lon ton một mình
    tức ko chịu đc

Trích dẫn Gửi bởi largestar_nhl
    Thật sự thì chỉ gặp ở lỗi 1 thôi...không hiểu tại sao lại bị như thế...nhiều khi bực mình khi thằng tiền đạo cứ chạy lung tung xèng...

Lỗi 2 có thể là do đổi đội hình, vị trí thay đổi nên nó mới bị thế...hy vọng có bản fix sẽ sửa mấy lỗi như thế này
    Fix gì nổi , nó có từ hồi FM 2006 cơ , cái này chắc là cố hữu rồi , đành chấp nhận sống với nó thôi

chưa bị bao giờ nên em chưa biết ................... này thì 70 ! này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !này thì 70 !

Câu kéo lộ liễu quá !! :whip:

Lỗi đó là cố hữu rồi chờ coi mốt co bản patch không biết có sửa lại không

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bạn nào giúp mình up Fm2007 với
    Bởi trothinhthienduc trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-01-2011, 07:21 PM
  2. Wonderkid in FM2007 !!!!
    Bởi truongson trong diễn đàn Good Players for FM2007
    Trả lời: 156
    Bài viết cuối: 08-06-2010, 11:59 AM
  3. Thêm 1 trân đấu FM2007 cực hay cho anh em
    Bởi baongan trong diễn đàn Talk everything about FM2007
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-24-2006, 07:28 PM
  4. ZZ's Skin For FM2007!
    Bởi nguyengiang123 trong diễn đàn Skin for FM2007