Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

làm sao để cầm được đội tuyển việt nam

Bác ơi làm sao để cầm được đội tuyển việt nam, muốn dẫn dắt đội nhà vô định WC mà khó quá. FM2007 không có hay sao ý
    Muốn dẫn dắt ĐT VN trước tiên phải lấy quốc tịch VN đã sau đó bạn đá 2 mùa ngon ngon nếu lên trình WordClass thì càng tốt add thêm 1 manager nữa quản lí VN nha rùi thoát khỏi cái Manager đó lấy acc mình đang quản lí vào xin việc nó đồng ý liền nhưng bạn muốn đưa VN vô địch WC thì phải sài Cheat đợi đến năm 2030 vậy thì còn có cơ hội bọn đá hay lúc đó chắc chết hết roài
    nhưng khuyên 1 điều là đừng có mơ giữa ban ngày bạn à

Trích dẫn Gửi bởi chieunay
    Bác ơi làm sao để cầm được đội tuyển việt nam, muốn dẫn dắt đội nhà vô định WC mà khó quá. FM2007 không có hay sao ý
    load all player from vietnam rùi bạn chọn huấn luyện được tuyển VN
    Còn muốn tuyển VN vô địch Worldcup thì gần nhất cũng phải đến 2010 , với 1 lực lượng các cầu thủ cheat hùng mạnh

Trích dẫn Gửi bởi mymylove
    load all player from vietnam rùi bạn chọn huấn luyện được tuyển VN
    Còn muốn tuyển VN vô địch Worldcup thì gần nhất cũng phải đến 2010 , với 1 lực lượng các cầu thủ cheat hùng mạnh
    Nói như ông nói làm gì Nhưng mà bạn hỏi chung chung quá, không hiểu bạn hỏi cách để VN vô địch hay chỉ đơn thuần là bạn muốn dẫn dắt tuyển VN ?

Cầm Vn thì không khó nhưng mà muôn " qua vòng loại WC" là cả 1 chuyện lớn đấy(Không bít bản này còn Văn Quyến với Quốc Vượng không nhỉ?:cc_rip:

Em muốn cầm đội tuyển việt nam, em add manager mà ko thấy đội tuyển việt nam ở đâu mà cầm, vào phần nation chỉ có mấy nước châu âu. các bác chir cho em cách cầm đội tuyển vn, còn vô địch hay không để sau

Em muốn cầm đội tuyển việt nam, em add manager mà ko thấy đội tuyển việt nam ở đâu mà cầm, vào phần nation chỉ có mấy nước châu âu. các bác chir cho em cách cầm đội tuyển vn, còn vô địch hay không để sau
    đã bảo bạn là LOAD ALL PLAYER FROM VIETNAM mà , lúc mới bắt đầu chọn giải để cre game í

tui cung dang huan luyen viet nam ne,da phe lam,thua anh 3-2,thua ha lan 5-1 nhung thang trung quoc 5-0,thang quata 3-0,hehe,dang dung dau bang vong loai asiancup

Còn Văn quyến và quốc vượng nhưng ko thuộc clb nào cả! Em đang cầm này! Thắng 4 trận vòng loại rồi!

Thế cũng khoe à! Em vô địch Asian Cup rồi! Thắng China 1-0 trong CK! Dương Hồng Sơn ghi bàn! Pác cần em share file save cho! Trợ lí: Jose Mourinho, Coach: Martin O'neil, Arsene Wenger, Alex Ferguson, Lippi. Còn thắng các đội châu lớn thì dễ hơn! Brazil 3-0, Argentina: 3-1. Đang đứng 16 trên Fifa Ranking! Nhờ vô địch Asian Cup đó!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-20-2011, 05:08 PM
  2. kô bắt cầu thủ học tuyệt kỹ đc :((
    Bởi vinasquare trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-15-2011, 06:02 PM
  3. Các cup dành cho đội tuyển ở DNA ko được tổ chức???Help!!!
    Bởi tmmxuantruong trong diễn đàn Thảo Luận FM 2011
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-27-2010, 02:40 PM
  4. cầm đội tuyển quốc gia
    Bởi vetinhnga03 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-09-2010, 01:27 PM
  5. Tuyển DLP cho Tot
    Bởi baobinhtb trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-06-2010, 01:47 PM