Kết quả 1 đến 6 của 6

"trained by. .." - thắc mắc tí

lúc nó Reg Squad để đá C1 thì em gặp cái này , mọi người xem ảnh :

Thắc mắc của em ở cái chỗ khoanh đỏ ý . Cho em hỏi 1 cầu thủ như thế nào thì được coi là " trained by Chelsea" ?? Nó phải có ít nhất 4 năm trước 20 tuổi đá cho CHelsea à ? Hay thế nào ?
    Có ai biết ko :B47:

Là cầu thủ trẻ dc đào tạo ở U18,hoặc đã từng là ở đó mà dc đôn lên đội hình 1 hoạc đội hình resever.Mỗi năm bon scout đều mang về cho mình khoảng chục thằng trên thế giới 14-16 tuổi mà.Cứ chọn Auto select sau đó mới điều chỉnh lại theo ý mình bao h thấy con số trained by CLB giảm thì đừng bỏ chú ấy đi.he he

Trích dẫn Gửi bởi heoluoi_civ
    Là cầu thủ trẻ dc đào tạo ở U18,hoặc đã từng là ở đó mà dc đôn lên đội hình 1 hoạc đội hình resever.Mỗi năm bon scout đều mang về cho mình khoảng chục thằng trên thế giới 14-16 tuổi mà.Cứ chọn Auto select sau đó mới điều chỉnh lại theo ý mình bao h thấy con số trained by CLB giảm thì đừng bỏ chú ấy đi.he he

Cụ thể tí nữa đi , :B47:

tức là cứ chọn đội hình đem đi dự CL = cách chọn Auto select ở bên trái phía dưới màn hình game..rồi chọn những cầu thủ mình thích đi..nếu nó auto hợp lý rồi thì thôi.Comfrim thôi..Ok

Đúng đấy . Tốt nhất là chọn auto select . Nó sẽ chọn cho mình tất cả thằng nào có thể đá được ( nếu đội bạn ko có quá nhiều cầu thủ )

Nhìn đội hình bạn thế kia gần 30 thằng chẳng hết...như thế tốn tiền lương lắm

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về "Trained at club" players
    Bởi phuongtrandinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-21-2010, 11:04 AM