Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    khổ thân heoluoi, lần sau phát ngôn cẩn thận nhé

Thế còn bác Antonio đã tìm lại được cassani chưa ?

Trích dẫn Gửi bởi andrew antonio
    Cái này thì em không thể vì em đã lỡ cho nó sang sunderland (cho mượn rồi)
    bác thử sang squad bọn Sunderland xem có ko

Anh heoluoi bị band là đúng rồi,không oan uổng gì đâu.Có cái 3 ngày hơi nhiều omi ạ.Mình thấy lỗi chưa nặng,nên cảnh cáothui.Còn tái phạm hẵng ban nặng vào

Trích dẫn Gửi bởi hoangfbf
    bác thử sang squad bọn Sunderland xem có ko
    Em sang rùi
    Có mới đau
    huhu
    Cầu mong là khi hết hợp đồng cho mượn (5 tháng) thì nó sẽ về và được mình sử dụng

Má ơi con đã bị band nick chưa..tối nay làm sao thông báo về Fm dc đây...Hôm nay bận quá đâu online cả ngày dc

Trích dẫn Gửi bởi heoluoi_civ
    Má ơi con đã bị band nick chưa..tối nay làm sao thông báo về Fm dc đây...Hôm nay bận quá đâu online cả ngày dc
    Thông báo qua yahoo được mà bạn đâu cần phải trong FM hẹn gặp sau 3 hôm.

He..gà chơi Fm ấy mà có mỗi cái hide unavaiable players cũng lắm chuyện.làm hwanr cái topic...xì pam nhau cả thôi..he..Omi tui ko có vi phạm đâu nhé đang góp ý thôi..Xong rồi đó.Cái ẩn cầu thủ này dùng đẻ khi chọn đội hình trước trận dáu cho dễ và khi nhàn dội hình ..đỡ ngứa mắt vì mấy cái màu đỏ với cả Ine,Int..Mà mất có thằng cầu thủ chứ nó có chết đâu..mất thì scout mua lại giá 50tr nó về cho đình đám..Đá mấy năm có bằng đại học mà óc có từng đó thì về ở nhà với gia đình đi.Gia đình bảo bọc sẽ giúp não phát triển hơn.
    Xin thề với Omi ko viết ra 1 lời lẽ phạm quy nhé.

tranh thủ viết bài siêng năng..3h sáng lệnh band bị gỡ bỏ ha sao ấy...lúc tối còn bị mà 3h vào hết rồi..chác tại..trời thương người ko có tội.Dù mai bị band tiếp ta vẫn kịp thông báo cho cả nhà là có mây chú đá Online bị mắc lỗi High Light ..mà ko sửa được.Chưa đọc thấy bài về cái này ở đâu cả.Ai hỉu biết post 1 bài giúp mấy em.Ko lại tahy người mới vào chỗ đó.híc

trời đất; sao bác ko cho mượn 1 tháng thôi, cho mượn 5 tháng làm gì cho lâu, nhỡ ra ko đc thì lại phí cả thời gian chờ đợi ^^

Trích dẫn Gửi bởi heoluoi_civ
    He..gà chơi Fm ấy mà có mỗi cái hide unavaiable players cũng lắm chuyện.làm hwanr cái topic...xì pam nhau cả thôi..he..Omi tui ko có vi phạm đâu nhé đang góp ý thôi..Xong rồi đó.Cái ẩn cầu thủ này dùng đẻ khi chọn đội hình trước trận dáu cho dễ và khi nhàn dội hình ..đỡ ngứa mắt vì mấy cái màu đỏ với cả Ine,Int..Mà mất có thằng cầu thủ chứ nó có chết đâu..mất thì scout mua lại giá 50tr nó về cho đình đám..Đá mấy năm có bằng đại học mà óc có từng đó thì về ở nhà với gia đình đi.Gia đình bảo bọc sẽ giúp não phát triển hơn.
    Xin thề với Omi ko viết ra 1 lời lẽ phạm quy nhé.
    Không biết heoluoi chơi FM được bao lâu nhưng mình chơi trò này đủ lâu để biết cái hide unvaiable này rồi ạ
    Mình không phải cái loại người không biết suy nghĩ mà hỏi lung tung đâu nha
    Não mình phát triễn bình thường lắm ạ
    Xin lỗi cái Mod nhưng em bị nghe chửi nhiều quá em ức chế cho em chửi 1 câu
    Cái loại không biết gì mà chửi người khác ngu thì đúng là cực ngu về nhà bảo bố mẹ dạy lại cho cách nói chuyện với người khác cho nó lịch sự nhé. Đúng là đồ con heo nên ngu như heo :B20:

Close topic, bỏ qua cho antonio vì thực ra suy cho chùng heoluoi_civ gây sự trước và có những lời lẽ không tôn trọng người khác. Mong heoluoi_civ sau 1 ngày nữa hết ban thì cố gắng nói chuyện với mọi người lịch sự, đừng có nói bậy nói bạ như vậy nữa, nếu còn tái phạm, lần ban tới sẽ là 10 ngày chứ không phải 3 ngày đâu !

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12