Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Có cách nào để chê trọng tài bắt tồi sau trận đấu?

Bình thường thì mình chỉ có thể tán đồng hoặc phản đối với comment của các cầu thủ hoặc HLV đội bạn sau trận đấu về các quyết định của trọng tài, đi kèm với "view incident". Nhưng tui tìm mãi không thấy có chỗ nào để mình chủ động comment cả, khác với FM2006. Có ai biết không chỉ dùm cái nhé.

Hôm trước thua thằng Hull City vì 1 bàn việt vị lòi mắt của bọn nó (chắc phải đến 5m tính theo sân cỏ thật) đau quá. Tua đi tua lại mãi để xem mà không tìm được cách nào chửi thằng trọng tài. Mấy thằng cầu thủ của mình cũng im hêt mới tức .... >.<

CJ.

Trích dẫn Gửi bởi Captainjack
    Bình thường thì mình chỉ có thể tán đồng hoặc phản đối với comment của các cầu thủ hoặc HLV đội bạn sau trận đấu về các quyết định của trọng tài, đi kèm với "view incident". Nhưng tui tìm mãi không thấy có chỗ nào để mình chủ động comment cả, khác với FM2006. Có ai biết không chỉ dùm cái nhé.

Hôm trước thua thằng Hull City vì 1 bàn việt vị lòi mắt của bọn nó (chắc phải đến 5m tính theo sân cỏ thật) đau quá. Tua đi tua lại mãi để xem mà không tìm được cách nào chửi thằng trọng tài. Mấy thằng cầu thủ của mình cũng im hêt mới tức .... >.<

CJ.
    Thế này nhé có mỗi cách này thôi rất khả quan. Bác ra chợ sắt hải phòng mua cái búa tạ về đến trận sau cứ nhằm thằng trọng tài đập cho một búa
    thế là khỏe re..

Trích dẫn Gửi bởi Captainjack
    Tua đi tua lại mãi để xem mà không tìm được cách nào chửi thằng trọng tài.
    CJ.
    Mở mồm ra mà chửi chứ làm thế nào . Dở hơi à tự nhiên lại đi kiếm chuyện với trọng tài :B90:

=Cẩn thận ko bọn liên đoàn nó ban cho vài trận ngồi khán đài thì...khóc thét!

Tui không đùa chứ trong mấy game này tôi chưa thấy thổi Việt Vị sai

Trích dẫn Gửi bởi vikkyver5
    Tui không đùa chứ trong mấy game này tôi chưa thấy thổi Việt Vị sai
    he he, sai nhiều là đằng khác anh ạ ,

1 mùa em chơi cũng ít nhất khoảng 5,6 lần có những bàn thắng tranh cãi do mấy thằng trọng tài bắt sai

Thôi không thấy thật mà ! Mà kể cả có sai đi nưa thì tôi cũng mặc kệ... Tôi còn nhớ kỉ lục của tôi là Vô đich Champion League, FA, League cup, Premier ... từ năm 2007 đến 2018. Thế thì cần gì để ý lỗi nữa...

ghê, năm nào bác cũng giành đc "cú ăn bốn lịch sử" đó hả??? thế thì công nhận bác hơi bị vô đối kể cả là game thì kiểu gì cũng có những trận đội mình đột nhiên chơi lởm ==> thua liểng xiểng, giải ngoại hạng còn gỡ đc chứ mấy giải "1 phát ăn ngay" thì có mà trời cứu ( trừ khi chơi save/load đến khi thắng thì thôi )
    Còn chuyện trọng tài bắt sai thì là chuyện thường, nhiều quả ghi bàn mình nhìn mà giật mình, ko hiểu sao trọng tài cho ăn nhưng đành chịu thôi, bóng đá mà, mà mấy quả việt vị còn đỡ hơn mấy quả thẻ đỏ với penalty; nó chê trọng tài mà mình chỉ biết gật gù.... "maybe he is correct" hay "unfotunately the things are happened in football sometimes" chứ cũngko dám bảo trọng tài bắt sai, chê trách trọng tài nhiều nó đình chỉ huấn luyện thì toi

Thôi không thấy thật mà ! Mà kể cả có sai đi nưa thì tôi cũng mặc kệ... Tôi còn nhớ kỉ lục của tôi là Vô đich Champion League, FA, League cup, Premier ... từ năm 2007 đến 2018. Thế thì cần gì để ý lỗi nữa...
    nói quá không bồ tèo nếu game như thế thiệt là hay tốt nhất bồ tèo chơi online đi như thế sẽ thú vị hơn đó.

nói quá không bồ tèo nếu game như thế thiệt là hay tốt nhất bồ tèo chơi online đi như thế sẽ thú vị hơn đó.
    Mà đã bảo đi mua búa mà không nghe cứ đòi chê nó bắt dở.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-29-2015, 05:55 PM
  2. [Hlep] Hỏi cách yêu cầu Tuyển trạch viên chỉ tìm những cầu thủ trẻ
    Bởi dungthinh225 trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-13-2015, 03:21 PM
  3. skin mới đây NBT đẹp miễn chê
    Bởi banghieuhopden trong diễn đàn Skins - Giao diện game
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-18-2009, 05:14 PM
  4. Skin Hellenic 2007 Skins 1.0 (không thể chê)
    Bởi hoanghuy87 trong diễn đàn Skin for FM2007
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-12-2008, 05:36 PM
  5. Nơi chê Fm 7 (FM5 sẽ tổng hợp, pót vào forum SI)
    Bởi acek62 trong diễn đàn Talk everything about FM2007
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 11-05-2006, 01:23 PM